[Thảo luận] 02-04-2010 Phạm Hùng - Cãi XXX phần thắng thuộc về . . .

xe than

Xe tăng
tuyệt vời,cụ xứng đáng làm thủ lĩnh lắm,mà trông cụ bản lĩnh chứ mặt em hiền hiền chắc chúng nó bắt nạt ngay.

fortesg

Xe hơi
CU nay da cai~ thang roi ma` co`n le` nhe` , vui vai~. Vote cu.

giangsuki

Xe ngựa
Em giờ mới xem được, cụ chủ thớt trình bầy ác quá, nhưng em chỉ buồn cười câu " tôi đi tôi rất tỉnh táo, tôi đi đầy là đường nhà tôi"

xeboxit

Xe hơi
Chẳng là trưa nay I30 Club nhà em cóa vụ đi đánh chóa nhân dịp trời mưa sau đó đi uống Trà :) , em đưa Gấu về cty rồi phóng ra hóng hớt tiếp với cụ chủ tịch. Qua đoạn Keangnam hướng lên cầu vượt em bị XXX lôi vào khoe mũ mới 8-x. Mời các cụ xem kết quả ở dưới

[video=youtube;5MGzOl4i-c8]http://www.youtube.com/watch?v=5MGzOl4i-c8[/video]

Em đã học tập kinh nghiệm của các cụ đi trước đối mắt với XXX ta không nên run sợ, lùi bước >:)>:)>:)
bình thường chấm hết
Sao lại bình thường được...xuất sắc ý chứ...XXX toàn bắt nạt người yếu bóng vía thôi...gặp các kụ này khéo tè ra quần...nhìn mặt cái thằng XXX trẻ lúc đầu to mồm sau đứng tái mặt ngẩn tò tè mà chán...sao không đi làm việc cho đường hoàng nhỉ...nhìn hãm không chịu được...

mini2112

Xe tải
hê hê.nhà cụ giỏi thiệt.hài quá

MaxMax

Xe tải
Hoan hô tinh thần đấu tranh của Bác với xxx:))

the tai

Xe tải
Các XXX ngoài hà nội có cái nón gì ngộ vậy ta, trông phản ảnh quá phải không các cụ, trông như lĩnh ngụy ngày xưa vậy mà xxx bây giờ lại mang nó, khó hiểu thật. trong sài gòn mà xxx đội nón này bị tẩy chai lên tiếng rất dữ dội đó.

alibibi

Xe tải
Chắc chắn là em Voka cụ . Cụ gắn máy quay vào đâu thế ? hay là có cụ nào đi cùng quay cho cụ ? Em thấy xxx có vẻ sợ cái máy ảnh với máy quay kinh lên được ( có tật giật mình mà ) . Hôm nào lỡ xxx có vịn em em cũng thục hành như cụ . Vác súng ra tác nghiệp luôn cho máu . hê hê . Hoan hô cụ 6773

Libor

Xe điện
Quá dở! Cụ chủ thớt nên rút kinh nghiệm...lần sau có vụ dư này mà cụ quay được thì cụ cứ mãi lộ cho em vài củ.... sau đó chắc cả đám này về quê chăn vịt cho anh em được nhờ ạ!! \:D/

Bull

Xe hơi
Các XXX ngoài hà nội có cái nón gì ngộ vậy ta, trông phản ảnh quá phải không các cụ, trông như lĩnh ngụy ngày xưa vậy mà xxx bây giờ lại mang nó, khó hiểu thật. trong sài gòn mà xxx đội nón này bị tẩy chai lên tiếng rất dữ dội đó.
Mũ này xxx đội từ ngày xưa mà, kiểu mũ thực dân có biến tấu chút ít, cả quân đội và CA cùng kiểu chỉ khác mầu. nay lại quay lại thôi. Loại mũ này thực ra thoáng, phù hợp với xứ nóng.

Linh Cún

Xe hơi
Nói chung là chuẩn, các kụ như mình cứ dư lày mà phát huy, nếu như minh đúng thì việc j phải sợ xxx đúng ko ợ
Vodka cho kụ ná :x:x:x

xecuoc

Xe hơi
cụ xơi kẹo cao su loại gì mà nhìn ngon mồm thế...^:)^

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
4 bác áo vàng, bác nào vàng hơn bác đới thắng:)):)):))

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ku này chắc mới lớn nên nhầm mũ bộ đội cụ Hồ thành mũ lính ngụy, bó tay.

XXX đội mũ này trông hiền lành và thấy có cảm tình hơn.

minpuppylove

Xe hơi
xxx cũng để cụ quay phim nhỉ? Chắc thấy cụ quay phim tưởng phóng viên nên cho qua luôn, ăn nói rất lịch sự, chứ cụ mà ko có máy quay thì chắc a, b , c bay tứ tung rồi cụ ạ, ko anh em gì đâu.
Vâng em cũng bị xxx nó ném rác vào tai nhiều lần lắm rồi cụ ợ, hôm qua uống hơi nhiều thuốc liều nên vác cái máy ảnh xuống chơi đại :))

Nể bác, nể cả cái Camera của bác. Bác có thể cho thông số của nó không, bác gắn ở mép cửa (hạ kính xuống) phải không ợ? Em phải làm cái cho nó máu! Vote bác!
Chắc cụ gài camera ở vị trí nào trên xe nên quay không bị rung như người cầm quay ;)
Em dùng máy ảnh số bình thường chuyển qua chế độ quay phim thôi cụ ợ, lúc quay em đặt lên nóc xe chĩa thẳng ống kính vào xxx, em cũng tiện thể đứng gần nó để được lên TV lun \:D/\:D/

Quá dở! Cụ chủ thớt nên rút kinh nghiệm...lần sau có vụ dư này mà cụ quay được thì cụ cứ mãi lộ cho em vài củ.... sau đó chắc cả đám này về quê chăn vịt cho anh em được nhờ ạ!! \:D/
Em hôm qua lúc đấy cũng hơi bay bay rồi cụ ợ nhảy xuống làm liều theo kinh nghiệm mấy cụ nhà mình share trên 4rum :)) . Chứ lúc em lên xe đi 1 đoạn cũng phải thò tay sờ thử cái đũng quần xem có phải về thay không đấy ợ. Em thề =))=))

Nói chung là chuẩn, các kụ như mình cứ dư lày mà phát huy, nếu như minh đúng thì việc j phải sợ xxx đúng ko ợ
Vodka cho kụ ná :x:x:x
Cám ơn mợ với các cụ vodka động viên em ợ :x

Dưng mờ mời mợ về sửa cái chữ ký cho giống em đi mợ Kún :o3:o3:o3

Xsara

Xe tăng
Công nhận việc này mà nhân rộng ra toàn xã hội thì chả mấy mà mềnh thắng giặc Mĩ các cụ nhể.vodka cụ đàng lào cụ cũng không phải thổi bóng

crazyhorse

[Tịch thu bằng lái]
Một chai vodka Nga chính hiệu!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hờ hờ! Tuyệt! Có tí rượu nhạt mời cụ chủ thớt.

Từ khi cụ bị xxx tuýt còi, đến lúc cụ đặt xong cái máy ảnh đúng vị trí để quay cụ xử lý thế nào nhỉ? Cụ khai thông em phát để em có cái còn tự tin #-o

appco

Xe buýt
Em hôm qua lúc đấy cũng hơi bay bay rồi cụ ợ nhảy xuống làm liều theo kinh nghiệm mấy cụ nhà mình share trên 4rum :)) . Chứ lúc em lên xe đi 1 đoạn cũng phải thò tay sờ thử cái đũng quần xem có phải về thay không đấy ợ. Em thề =))=))
Cháu cũng cảm thấy cụ vẫn hơi run nói nhịu nhiều, nói lắp bắp, nói lẫn lộn, nói liên tuc.... Nhưng như vậy là thành công rồi. Cháu đóng chưa chắc đã được như vậy.:)):)):)) . Vote cụ