ôtô mới cần những loại bảo hiểm gì?

mybin63

Xe tải
Em chào các bác,

Em vừa mới có vợ hai, nhưng vẫn chưa có bảo hiểm gì cả. Các bác tư vấn cho em với, có những loại bảo hiểm gì em cần mua (bắt buộc và không bắt buộc), và mua của hàng nào thì tốt nhất.

Em có nhớ là hình như trên 4rum có nhiều bác làm bảo hiểm, mong các bác giúp cho. Chỗ gara Tiên Phong cũng có bác nào đó làm bảo hiểm, em quên mất rồi. Tiên Phong thì hình như được tút tát và làm xe luôn và đỡ khoản đi lại giấy tờ với bên bảo hiểm thì phải. Bác nào ở đó thì hú em một phát nhá, và cho em xin số mobile để tiện liên lạc.

Thanks các bác ạ!

AAA_assurance

Đi bộ
^^! Có bảo hiểm Trách nhiệm dân sự thì bắt buộc phải có, ngoài ra bác nên mua bảo hiểm vật chất xe cho con vợ 2 của bác, Bác cho em thêm thông tin về vợ 2 của bác để em tư vấn cho, bảo hiểm AAA sẽ phục vụ bác tận tình và chu đáo nhât, có rì thắc mắc bác cứ gọi điện cho em ^^
Thân

captivaltz

Xe điện
Em mua bảo hiểm Bảo Long trị giá 1,25% giá xe
Nếu có gì xảy ra được phép đưa xe vào ga ra mình tin tưởng, sau đó các bác ở ga ra và bảo hiểm bàn luận và tính toán với nhau, em yêu cầu ngày lấy xe, hôm đó kiểm tra xe nếu ổn thì đi tiếp mà không ổn thì bắt làm lại hic hic

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Bác nên tìm ra Gara của anh em OF vừa không sợ, tận tình lại có cơ hội giao lưu Cafe cà pháo tí, sau này, chẳng may bị dính va quệt cũng dễ dàng hơn rất nhiều - đỡ các khoản thủ tục .... Ví dụ BlackLac 95 Lĩnh Nam, Bác Râu bạc gì gì đó Láng Hạ ....

mybin63

Xe tải
@AAA: em đã mua bảo hiểm bắt buộc và bảo hiểm thân vỏ của AAA sáng nay rồi (một bạn nữ bán bác ạ). Dịch vụ bán rất tốt, hy vọng là dịch vụ khi cần thiết cũng tốt như khi bán heheh...

@cuongvx: em cũng tham khảo bác Hummer 87 Láng Hạ trước bác ạ, đã hẹn bác ý sẽ qua sớm, ngay khi có thời gian rảnh rội

AAA_assurance

Đi bộ
^^! Khi nao cần hay có sự cố rì thì bác cứ gọi cho em, em sẽ giúp đỡ bác tận tinh.