OTL tại sao không?

syen

Xe hơi
Em chơi audio cũng đươc cỡ chục năm theo đúng nghĩa chơi. Ô tô thì em có hơn chục năm nhưng đúng nghĩa là phương tiện. Nhưng giờ mọi thứ thay đổi, em phải sống trên xe nhiều hơn ở nhà, mà cái thú loa đài không bỏ được. Vì thế em tính muốn có một bộ nghe hay hay tý ở cái chỗ mình phải ở nhiều hơn.
Về loa em chưa am hiểu mấy nên sẽ nghiên cứu dần. Nhưng về ampli thì có biết hơn loa tý. Em thấy hầu hết amp for car đều là class D, lý do là có công suất lớn, hiệu quả cao, kích thước nhỏ gọn. Nhưng các cụ loa đài lại phán Class D nó không thật. Em lại thấy khoai tây chơi cả tube trên xe hơi, em thấy choáng quá. Hôm nay vừa ngồi uống mấy cốc với vài cụ độ âm thanh phán: chú làm *** quả OTL tube trên xe đi cho hết thuốc? Khó như LP mà mấy thằng tây lông nó còn dám. Liệu có khả thi không các cụ. Môn chơi đúng là không giới hạn :)

King247

Xe buýt
Cụ chủ khai sáng cho em OTL nó là cái gì ạ ? Em thì nghĩ mãi chả ra, hình như OTL - Ông Toàn Lờ ?

manhbvht

Xe tăng
Website
spacepc.vn
Cụ chủ khai sáng cho em OTL nó là cái gì ạ ? Em thì nghĩ mãi chả ra, hình như OTL - Ông Toàn Lờ ?
cụ có thấy OTL giống hình một người đang quỳ lạy không?
e phăn tí :D

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
định nướng mực trên xe à ... chơi OTL trên xe chắc phải mang theo một valy đèn để thay...

Làm tý nhẹ nhàng như thế này thôi.. bitone đang có sẵn rồi

Vuốt tý hơi đèn :D

[YOUTUBE]6LCer0kYmzk[/YOUTUBE]