[Funland] Ông nào chê Văn Lâm bơi hết vào đây

robeo1958

Xe điện
Nó phang thật lực vào goal thì có giời đỡ cụ ạ
Phang thế em khẳng định tỷ lệ thua thấp hơn. Chỉ có điều như vậy quân thủ nhà ta hết người, nó tìm cách phối hợp đưa bóng tới trong vòng cấm rồi phang là cũng chết chắc ạ

Toilaai08

Xe tăng
Em ko chê TM của mình, chỉ biết cầu thủ của Iraq sút quả phạt tốt.
Đẳng cấp Hơn quá xa, thằng đó nó đá cả Seri A.
Nhiều HLV online cứ nghĩ trình độ tiệm cận châu lục rồi hay sao ấy, mới đứng đầu ao làng thôi mà. :))

Đẳng cấp Hơn quá xa, thằng đó nó đá cả Seri A.
Nhiều HLV online cứ nghĩ trình độ tiệm cận châu lục rồi hay sao ấy, mới đứng đầu ao làng thôi mà. :))
À vì u23 và Asiad đều vào tận bán kết nên nghĩ tuyển cuốc da cũng thế. Đúng là tuyển cuốc gia của mình cũng thế thật, nhưng tuyến của bọn kia nó khác với u :))

Ông Pác Hang Seo chê VL đứng sai vị trí mà. Chắc ông Pác Hang Seo cũng không bao giờ xem đá bóng rồi.
Cụ nên xem lại phát biểu của Sir Park, mỗi báo dịch 1 kiểu cụ ạ. Ông phiên dịch của tuyển cũng vừa đăng đàn xác nhận Sir không nói thế.

t12a11g

Xe buýt
Bọn truyền thông mất dậy thôi,lỗi của duy mạnh, hồng duy thì ko thấy nói, cứ tập chung vào văn lâm, trong khi quả đó thủ môn đẳng cấp thế giới còn bó tay

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
Mấy bác nào chê thì do cảm nhận, nhưng em thấy nhiều bác cũng khen mà, bảo vệ cầu thủ của ta ấy chứ. Chứ nói về nhận xét với chuyên môn thì em lại nghĩ là ko phải đúng việc của người hâm mộ lắm. Cái đó đáng lẽ ra là chuyện giữa ban huấn luyện, ông Park và các cầu thủ chứ nhỉ. Răng các bác cứ tương kiến thức chuyên môn vô. Thử hỏi trong công việc, đã có bác nào chưa từng sai, và nhất là thời điểm khi còn trẻ tuổi. kaka:)):)):)):)):))

giangpajero

Xe máy
Chê thì vẫn chê, yêu thì vẫn yêu. Chê để cho sửa cho hết chỗ xấu rồi lại yêu. Đến hoa hậu, ca sỹ còn phải đi phẫu thuật thẩm mỹ cho đỡ xấu thì việc NHM chê thủ môn để sửa cho hoàn thiện thì có VĐ gì đâu. Riêng tôi thấy Lâm chơi ko tốt trong trận gặp IRAQ nhưng tôi vẫn quý Lâm và ĐTVN. Cố lên Lâm!

tab00

Xe điện
Em Lâm ko đủ tốt trong 2 bàn thua đầu tiên. Bàn 3 thì phải ngả mũ với Ali Adnan. Sút như sách.

xuan cam

Xe hơi
Cá nhân em thì vẫn luôn ủng hộ đội tuyển dù thắng hay thua. Hôm qua VN đá quá tốt. Ngoại trừ trường hợp của VL như cư dân mạng xục xôi ( vì thua ). Nếu hôm qua VN thắng thì em vẫn thấy VL ko ổn chút nào, em đã thấy điều đó từ bán kết và chung kết AFF. Những trận vòng bảng gặp đối thủ yếu, hậu vệ của mình lại ngon nên ít có tình huống phải thể hiện. Nhưng vào knock-out gặp PHIL và Mã là nhìn thấy ngay ông này có vấn đề. Ra vào lóng ngóng trong vòng 5m50, phán đoán tình huống quá kém ( luôn để hậu vệ phải chịu trận ) . Đặc biệt là những pha bóng chết ( đá phạt, góc ) và những pha treo bổng vào thì VL không bao giờ cho thấy sự yên tâm. Em đánh giá tất cả những quả bị phạt gần cầu môn thì VL đều không thể hiện được bất cứ điều gì , em thấy toàn đứng sai vị trí, hoặc phán đoán sai. Đành rằng quả hôm qua là ko thể cản phá , nhưng nếu chọn vị trí tốt hơn thì VL sẽ ko bị trê trách nhiều đến vậy
E thấy cụ này nói chuẩn này!

dhatcntt

Xe tăng
MỖI VL tạo ra cơn tranh cãi sau mỗi trận đấu :))... chắc do khả năng ra vào k hợp lý, làm chủ vòng 5m50 kém.... còn mấy bàn thua gần đây có 3 bàn là do sút phạt... có lẽ do khả năng đọc ‘chân’ cầu thủ chưa chuẩn lắm :(.
Hôm qua đến nay em ko dám còn vì sợ bị chưởi. Như em và cụ đã nhận xét từ các trận trước: VL khả năng phán đoán tình huống kém nên ra vào ko hợp lí, ko làm chủ được khu 5m50. Bàn thua thứ 2 chỉ rất rõ điều đó. Bàn thứ 3 thì em chỉ dám khen cầu thủ số 6 của Irac sút quá đỉnh. Mà kiểu đứng mời anh xơi như thế thì chả cần sút vào góc chữ A cũng ăn cụ nhỉ.

belo

Xe điện
Cậu Lâm có lẽ nên tìm anh Malafeev học hỏi, cùng người Nga. Em nhớ năm 2004, trận Nga Bồ có quả đá phạt, anh ấy còn đuổi hết cả hàng rào đi. Kết cục là anh Deco cú quá, mắm môi mắm lợi sút nhẹ hều. Xem hài

Hôm qua đến nay em ko dám còn vì sợ bị chưởi. Như em và cụ đã nhận xét từ các trận trước: VL khả năng phán đoán tình huống kém nên ra vào ko hợp lí, ko làm chủ được khu 5m50. Bàn thua thứ 2 chỉ rất rõ điều đó. Bàn thứ 3 thì em chỉ dám khen cầu thủ số 6 của Irac sút quá đỉnh. Mà kiểu đứng mời anh xơi như thế thì chả cần sút vào góc chữ A cũng ăn cụ nhỉ.
Cụ khen Adnan sút hay và chê Lâm đứng sai. Cụ cứ vào youtube gõ free kick xem bọn tây lông nó đứng như thế nào với quả phạt như thế rồi cụ phán cũng chưa muộn.

Nếu Lâm nhích sang trái tí nữa thì sẽ không nhìn thấy gì, và khi đấy lựa chọn của Adnan cũng không phải là đá qua hàng rào nữa mà sẽ phang thẳng vào vị trí 3 ông Iraq đứng và Lâm chỉ có đứng nhìn thôi cụ ạ.

Nhiều người bảo sao không bắt bài, bắt bài đúng thì thành huyền thoại, còn bắt bài sai thì thành ngay thằng hề ở trong goal.

Nino88

Xe container
em ko chê,nhưng cứ đứng kiểu 4-6 đi đừng đứng 3-7 nữa sẽ ko bị chê :))

NQHU

Xe điện
em ko chê,nhưng cứ đứng kiểu 4-6 đi đừng đứng 3-7 nữa sẽ ko bị chê :))
4-6 lại như quả thằng Mã ấy! chẳng nhẽ em lại ủn topic đó lên =))=))=)) Em nhớ trong đó ối ông kêu dm không be cột, góc kia hàng rào sút thế éo nào được =))=))=))

free kick ngay sát 16m5 nó sút tốt kiểu méo gì chẳng chết, thủ môn bắt bằng niềm tin.
Trách là trách bọn hậu vệ ngu cứ phạm lỗi ngay chỗ đó. Đáng nhẽ phải tế sống thằng Hồng Duy pha này hay trận Mã là thằng Hậu cuối cùng ông Lâm lĩnh đủ ;));));)) Vì mấy thằng kia là thần tượng của mấy em gái "dẩm" cùng hội trẻ trâu méo bao giờ bị chửi.
Nó phản ánh chính xác trình độ xem bóng của fan Việt chủ yếu phong trào đú nhau đi bão biết xem méo gì đâu.

Trận Iraq bảo Lâm pha thứ 2 lỗi còn có tý lý lẽ nhưng chúng nó chỉ tập trung pha thứ 3 đến ạ ngả nón. Lôi cả Degea làm ví dụ đấy nó đẩy được mà thằng Lâm méo đẩy được ^:)^^:)^^:)^

Bzmz

Xe máy
Với những quả sút phạt thuộc hàng siêu phẩm như thế thì TM hay hàng rào ko có lỗi (như quả Carlos nã vào lưới Pháp năm 98 thì các cụ trách tm hay hàng rào ?). Nếu có trách thì chỉ trách cầu thủ phạm lỗi dẫn đến quả phạt. Tình huống phạm lỗi của Hồng Duy dẫn đến quả phạt e cho là hơi bất cẩn.

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun