[Funland] Ông chồng này hay ghê

Hoàng VM

Đi bộ
Mỗi nhà mỗi cảnh vậy, người thì chả ai giống ai toàn vẹn cả. Nỗi khổ chả ai muốn mà cuộc sống thì khó nói trước bất kì vấn đề gì

Em đọc có đoạn: khi chị vợ đi lấy chồng có mang theo con xe đạp điện. Trong quá trình ở nhà chồng thì cái ác quy bị hỏng, anh chồng đem đi thay. Sau khi ly hôn, chị vợ đến nhà anh chồng lấy đồ đạc + xe đạp điện này, anh chồng liền tháo cái ác quy do anh ấy đã đi thay cho vợ cũ. Còn chị vợ dắt cái xe không ác quy đi về😂😂. Trần đời lần đầu em gặp 1 gã đàn ông đê tiện, hèn như thế này

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nếu chuyện có thật thì lão ck quá rẻ rách nhưng chắc cũng có nguyên nhân (dù không đủ để bào chữa) vì cô vk cũng chẳng vừa mồm thì nói biết ơn và muốn trả cho xong nhưng vẫn ấm ức đưa lên báo để làm nhục ... cả 2 :))

alceste

Xe điện
Vụ này chắc câu like, nếu thật em mà là cô vợ em có cách để tay chồng bán nhà lấy tiền mà trả ấy chứ :)).
Cụ ơi rất tiếc ngoài đời những người này có thật đấy. Chồng của bạn em cũng thế! Mà ko nghèo nhé, học hành đàng hoàng còn làm to trong 1 công ty của Nhật ở VN cơ. Nhưng mà cư xử và đào mỏ nhà vợ thì thôi rồi luôn. Lúc vợ nó ko chịu nổi nữa bảo ly hôn bắt đầu giở bài, giấu hết giấy tờ sổ đỏ giấy khai sinh của con đi rồi bảo chuộc.