[Thảo luận] Ông biển 36 này chưa biết tắc đường là thế nào!!!???

sinh_ga

Xe máy
em thắc mắc ko hiểu là:
bác chủ thớt đã biết tắc đường là thế nào, và đủ khả năng dự đoán dc sắp tắc đường.
vậy sao còn cố tình chạy sát cái xe buýt kia, vậy chả là chơi khăm còn j. sau đó ngồi cười Cau ty kia ngu :77:, và cũng tắc đường với Cau ty. :77::77::77:

em xin phép vote -

laichuanhieu

Xe tăng
Hồi 6h30' sáng nay, em gặp quả này mà cứ nghĩ mãi:
Chả là em đi làm từ Kim Giang ra Nguyễn Trãi, đi trước em là một em (à anh mới đúng) Cao - ty biển 36 (em chẳng biết ởi đâu:^)) dòng xe du lịch hợp đồng chở đầy dân thường (thì phải), đằng trước anh này là một ông (ÔNG) xe bít loại 60 chỗ, đằng trước nữa thì em không nhìn thấy.
Anh cao-ty bật đèn xin-nhan đôi chạy rất máu cứ đòi vượt ông xe bít (làm sao mà vượt được:77:)
Đến gần ngã ba rẽ ra Nguyễn Trãi thì có đèn đỏ (em đoán thế, vì thấy ông xe bít dừng hẳn lại)
==> Lập tức anh cao-ty lách sang trái tiến gần song song với ông bít kia; Em được thể dí thêm sát đít ông xe bít:21: và tiến đến nửa thân anh cao-ty:P
Dòng xe, người dồn lại; tự nhiên em thấy lạ lạ thế nào ấy (vì cách đi của anh Cao-ty), mới hạ kính xuống bẩu: các ông đi kiểu này là chưa biết tắc đường như thế nào à???:102::77::77::77:
Và em thấy anh cao-ty chuẩn bị lùi lại nhường đường (chính xác là trả đường) cho dòng ngược lại;
Em tiến thêm tí nữa thì thấy một ông bít khác đang đi ngược chiều, em nghĩ toi rồi:6:: đúng như em nghĩ: Ông bít kia nghiến ngấu tiến sát đầu anh cao-ty; cứ anh cao-ty lùi tí nào thì ông bít tiến tí ấy:77::77:==> kết quả là anh cao-ty kia không sao mà lách sang phải để ra đường NT được.
===> kết quả cuối cùng: TẮC ĐƯỜNG:77::77::77:
(em nói nhiều khát (b) quá)
Bác này mà kể chuyện ma thì hay phải biết.

muadem

Xe cút kít
em thắc mắc ko hiểu là:
bác chủ thớt đã biết tắc đường là thế nào, và đủ khả năng dự đoán dc sắp tắc đường.
vậy sao còn cố tình chạy sát cái xe buýt kia, vậy chả là chơi khăm còn j. sau đó ngồi cười Cau ty kia ngu :77:, và cũng tắc đường với Cau ty. :77::77::77:

em xin phép vote -
Ơ, ơ, cụ này có thể xem cái vi - đê - ô bằng mồm của em chưa hiểu rõ rồi, em là em chỉ đi sau ông bít cùng chiều em còn ông bít gí đầu anh cao-ti là ngược chiều cơ mà:^)
Cụ vote +++ trả em đi, em bắt đền cụ đới :'(:'(:'( (em chơi mới cả mốt, cụ có thể bị ban nik bây giừ:21:)

Max cabin

Xe tải
bác đừng có mỉa mai ai cả :|. Có thể bác đã từng giống như bác 36 đấy :69:
Bác này nổi tính đồng bào roài:69:, nhà em có hơn 10 xe toàn chạy TH và Vinh có thấy giề đâu:^):^):))

sinh_ga

Xe máy
Hồi 6h30' sáng nay, em gặp quả này mà cứ nghĩ mãi:
Chả là em đi làm từ Kim Giang ra Nguyễn Trãi, đi trước em là một em (à anh mới đúng) Cao - ty biển 36 (em chẳng biết ởi đâu:^)) dòng xe du lịch hợp đồng chở đầy dân thường (thì phải), đằng trước anh này là một ông (ÔNG) xe bít loại 60 chỗ, đằng trước nữa thì em không nhìn thấy.
Anh cao-ty bật đèn xin-nhan đôi chạy rất máu cứ đòi vượt ông xe bít (làm sao mà vượt được:77:)
Đến gần ngã ba rẽ ra Nguyễn Trãi thì có đèn đỏ (em đoán thế, vì thấy ông xe bít dừng hẳn lại)
==> Lập tức anh cao-ty lách sang trái tiến gần song song với ông bít kia; Em được thể dí thêm sát đít ông xe bít:21: và tiến đến nửa thân anh cao-ty:P
Dòng xe, người dồn lại; tự nhiên em thấy lạ lạ thế nào ấy (vì cách đi của anh Cao-ty), mới hạ kính xuống bẩu: các ông đi kiểu này là chưa biết tắc đường như thế nào à???:102::77::77::77:
Và em thấy anh cao-ty chuẩn bị lùi lại nhường đường (chính xác là trả đường) cho dòng ngược lại;
Em tiến thêm tí nữa thì thấy một ông bít khác đang đi ngược chiều, em nghĩ toi rồi:6:: đúng như em nghĩ: Ông bít kia nghiến ngấu tiến sát đầu anh cao-ty; cứ anh cao-ty lùi tí nào thì ông bít tiến tí ấy:77::77:==> kết quả là anh cao-ty kia không sao mà lách sang phải để ra đường NT được.
===> kết quả cuối cùng: TẮC ĐƯỜNG:77::77::77:
(em nói nhiều khát (b) quá)

đây đây ạ, dẫn chứng cuả em đây. bác xem đi rồi cho ý kiến.
em ko khẳng định là bác cố tình, nhưng mà cũng có tác động

dvd

Xe tăng
Thêm một bằng chứng của người điều khiển xe mang biển "Ba sáu" này.

Vượt đèn đỏ, lao thẳng xe vào CSGT
(Dân trí) - Không những không chấp hành hiệu lệnh của CSGT, đối tượng vi phạm còn nhằm người đại úy Nguyễn Văn Cẩn mà lao thẳng xe khiến CSGT này bị thương nặng.
Khoảng 6h30 sáng nay 1/10, đại úy Nguyễn Văn Cẩn thuộc Đội CSGT số 7 khi đang làm nhiệm vụ tại ngã ba Nguyễn Trãi - Khương Đình đã phát hiện một nam thanh niên điều khiển xe mang BKS 36H8-4273 đi từ hướng Hà Đông về ngã tư Sở với tốc độ cao, vượt đèn đỏ.

Ngay lập tức, đại úy Cẩn ra hiệu lệnh yêu cầu đối tượng dừng xe để kiểm tra hành chính. Không những không chấp hành hiệu lệnh, đối tượng này lao thẳng xe vào CSGT. Do quá bất ngờ, đại úy Cẩn đã không kịp nhảy sang bên để tránh và bị đối tượng đâm xe vào người, ngã xuống đất và bị thương nặng.

Nhân dân quanh khu vực trên một mặt nhanh chóng đưa đại úy Cẩn vào bệnh viện cấp cứu đồng thời vây bắt đối tượng chống người thi hành công vụ dẫn về Công an phường Thượng Đình, Thanh Xuân để xử lý. Tại Công an phường Thượng Đình, đối tượng khai nhận là Lê Văn Cường (21 tuổi, trú tại Cẩm Thủy, Thanh Hóa).

Tại thời điểm kiểm tra, Cường không xuất trình được giấy tờ xe, giấy tờ tùy thân. Hiện vụ việc vẫn đang được lực lượng chức năng nhanh chóng hoàn tất hồ sơ xử lý đối tượng.

Phúc Hưng

Linh: http://dantri.com.vn/c20/s20-353650/vuot-den-do-lao-thang-xe-vao-csgt.htm

kieninlove

Xe tăng
May mà gặp phải xe buýt thì mới chịu lùi chứ gặp xe con như cụ cháu nhà mình thì chắc toi :'(

nguyenanhson113

Xe tăng
chả hiểu sao mấy bác 36 từ 2b đến 4b đều đi láo , bao lần em bị xêm máy quệt vào gương , lật cả cổ nhìn theo lại là ông 36 .
Bác có chơi đầu đít bao giờ chưa? bác cộng đi 3+6=9 đới ạ!:))
Trừ khi bác gọi hai đít bé ăn!:21::21:
Nói vậy thôi chứ các bác 36 bỏ qua, cái xe biển 36 ko có tội, Tội là Tội thằng điều khiển nó (biết đâu thằng đó lại gầm cầu 29). Botay.com!:77:

sinh_ga

Xe máy
Bác có chơi đầu đít bao giờ chưa? bác cộng đi 3+6=9 đới ạ!:))
Trừ khi bác gọi hai đít bé ăn!:21::21:
Nói vậy thôi chứ các bác 36 bỏ qua, cái xe biển 36 ko có tội, Tội là Tội thằng điều khiển nó (biết đâu thằng đó lại gầm cầu 29). Botay.com!:77:
chuẩn đấy ạ !
mấy bác cứ chụp mũ người ta. biển 36 ko có tội, ở đâu mà chả có người kém ý thức.

0986633123

Xe tải
Bác này nổi tính đồng bào roài:69:, nhà em có hơn 10 xe toàn chạy TH và Vinh có thấy giề đâu:^):^):))
bác phải xem xe Vinh ý . chắc bác là xe HN chạy tuyến HN vinh àh :69:
Ngay thằng bạn e ở Vinh cũng nói thế mà:77:

Giang_777

Xe tải
Không có xxx ra phạt à ??? :mad:

mrkibeo

Xe buýt
Dân Thanh Hóa dạo này không thể chấp nhận được.....Bọn nó cứ nghĩ như đường Hn là đường thủ đô NÔNG CỐNG nhà chúng nó ấy...

bonbanh

Xe buýt
Văn hóa .... lại văn hóa .Đau đầu quá

0986633123

Xe tải
Dân Thanh Hóa dạo này không thể chấp nhận được.....Bọn nó cứ nghĩ như đường Hn là đường thủ đô NÔNG CỐNG nhà chúng nó ấy...
nói thật dân Thanh Hóa mình là mình không ưa, bẩn tính lắm,
Sao mà tinh tướng thế, tưởng ở đây là 36 chắc, nên trục xuất hết 36 về Thanh Hóa đi cho thủ đô sạch đẹp, cho OF đàng hoàng.
Đấy là nhân xét của các bác. okie thôi. nhưng đừng có vơ đũa cả nắm thế. đâu cũng có người khôn kẻ ngu. e thấy trong avatar 1 bác đeo kính trông trí thức, 1 bác hình như có baby rồi. tuy là người lớn nhưng suy nghĩ chẳng bằng 1 đứa con nít.
Nhắn nhủ bác pacuapin : bác là dân hà nội gốc àh??? sao tính tướng thế . Bác có quyền gì mà đuổi. nghe qua câu nói của bác cũng biết bác cũng chẳng phải người tư tế

sinh_ga

Xe máy
các bác ơi, xin dừng ạ !
- 1 là đi sai trọng tâm của topic
-2 là sai tôn chỉ, chí hướng của diễn đàn.

Truongvk

Xe tải
Đang từ vụ tắc đường, các cụ lại lạc sang cục bộ địa phương rồi :P

Tỉnh thành nào thì cũng có người tốt, người xấu, người có ý thức, người kém ý thức thôi các cụ ạ. Vấn đề là khi số người xấu, kém ý thức quá nhiều thì thành bị mang tiếng :^):^):^)

Dưng mà em cũng thấy ta ko nên quá khích về vấn đề cục bộ địa phương, sẽ làm OF mất FUN đi :'(:'(:'(