[OFTV] OFTV - OFer kỳ vọng gì ở một kênh như thế?

Nhân sự kiện ra đời OTOFUN Tinh Vi em sẽ mời rượu 3 ngày cho 3 bác đầu tiên nào đoán đúng tên nick ông hát và tên nick hai ông sàm sỡ ở Clip dưới.

Em tỉnh rồi ! Tha cho em ! Toàn min mod đoán với chả mò ! Khai ra để các mod bem à ?

Chả dại ham mấy cái mã lực ....mà thành bất lực ! Bớ các cụ cảnh rác tý đi , dì Túng bẫy đấy ! :))

Em xin tham mưu cho sếp Thông mở hàng kênh TV này bằng một phóng sự điều tra : " bờ rồ Đứng cạnh cửa sổ : anh là ai" e đảm bảo sẽ hot như chảo gang luôn

banmotnucuoi

Xe lăn
Trước hết em đồng ý kiến với cụ banmotnucuoi, ngoài ra còn một số ý kiến góp ý nữa nhưng em xin phép nghĩ thêm chút đã rồi bổ sung sau ạ.
Vâng em cũng có ý kiến là đồng ý với ý kiến trên của cụ. Nếu cụ có ý kiến gì #, thì em sẽ có ý kiến về từng vấn đề trong ý kiến của cụ và các cụ khác trong diễn đàn.
Em xin hết ý kiến ạ. Và mong cụ có ý kiến sớm để các cụ khác còn góp thêm ý kiến cho diễn đàn tốt hơn.

Cốc San

[Tịch thu bằng lái]
Cụ admin GiaoThong cho lên sóng chuyện ku Mẹt bùng nợ của cụ chuotbach1903 được kg? Đúng chủ đề oto tuy kg fun.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Vâng em cũng có ý kiến là đồng ý với ý kiến trên của cụ. Nếu cụ có ý kiến gì #, thì em sẽ có ý kiến về từng vấn đề trong ý kiến của cụ và các cụ khác trong diễn đàn.
Em xin hết ý kiến ạ. Và mong cụ có ý kiến sớm để các cụ khác còn góp thêm ý kiến cho diễn đàn tốt hơn.
Em có ý kiến là em đồng ý với ý kiến của anh :D