OFSN3: Ảnh cưới Kar già "Chào các bác em đi thật..."

Hơi bị ghen tị với ông đấy, được người đẹp chọn làm bạn rồi nhá. (b)
Qua này phải đọc kỹ hướng dẫn SD trước khi dùng thôi, thanks cụ xe bò, hóa ra là như vậy, em đang ở ngay sát Puphyong yok đây nè, MK mấy năm không qua mà nó khác hẳn.

Cavali

Xe điện
chúc mừng anh chị, chuyện tình lãng mạng này đc tạo nên cũng nên cảm ơn cái mùi côn cháy hôm VLV :))
PL thấy anh Kar già đạp ga phọt mứt mà xe vẫ ko thoát lầy đc nên thương , dù biết rằng sức lực của anh đã bị anh Gay bóc lột hết hàng đêm, nhưng vẫn quyết định lấy làm chồng :)):)):)):)):)):)):))

QUYVIP

Xe hơi
Chúc mừng cụ và mợ nhá!(b)(b)(b)(b)Nhưng thực sự em cũng chưa tin lắm:^):^):^):^):^)

hachi

Xe tăng
Nói thật là em ứ tin! :^):^):^)

Pha Lê

Xe tải
em thay mặt ông xã tương lai cám ơn các bác rất nhiều, cứ phong bì dày dày em là sướng lắm ạ ^^ chiều nay chúng em mới đi mua sắm đồ cho cái nhà bé bé nhỏ nhỏ nên giờ mới lên hóng hớt chuyện với các bác được.... rất là cảm tạ ạ (b)(b)(b)

em thay mặt ông xã tương lai cám ơn các bác rất nhiều, cứ phong bì dày dày em là sướng lắm ạ ^^ chiều nay chúng em mới đi mua sắm đồ cho cái nhà bé bé nhỏ nhỏ nên giờ mới lên hóng hớt chuyện với các bác được.... rất là cảm tạ ạ (b)(b)(b)
Nhà này chuẩn bị tổ chức 1 bữa tiệc để bàn giao TIẾT HẠNH KHẢ PHONG lại cho B&O nhá

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Nhà này chuẩn bị tổ chức 1 bữa tiệc để bàn giao TIẾT HẠNH KHẢ PHONG lại cho B&O nhá
Bàn giao lâu rồi mà bác, mấy hôm nay ae khổ với 2 thằng này, thằng chồng đòi làm lễ chia tay, thằng vợ cũng chả kém, chỉ khổ AE, Nam car nôn xong trốn tận vào Hội An, Hachi&3bugi say mấy hôm liền, kết luận là riêng về uống thằng vợ chấp thằng chồng 3 đứt :D

Tiger Lee

Xe tải
Nhìn Bác này như đệ tử Khánh trắng , kinh bỏ mệ :21: Thế mà cũng có cô thèm lấy:))

trọng_nhân

Xe điện
Thôi xong bao nhiêu tình cảm bao ngày ko dám nói ra :'(:'(:'(:'(

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Vụ này vẫn hót nhỉ. Thôi em tiết lộ luôn với các bác, Kar già và PL muốn lăng xê cái đĩa mới "Chuyện tình trong bụi mận gai" cho nên thuê bọn em quay phin và chộp ảnh để làm đĩa thôi mà. Đĩa dự kiến phát hành hôm 6/6 tới tại SVĐ Mỹ Đình, giá là 250K có kèm 1 chai nước suối và 1 cái bánh mỳ. Mời các bác đón xem.

@Kar&PL: Cho chết, ai bảo giả tiền chậm.:))

Vụ này vẫn hót nhỉ. Thôi em tiết lộ luôn với các bác, Kar già và PL muốn lăng xê cái đĩa mới "Chuyện tình trong bụi mận gai" cho nên thuê bọn em quay phin và chộp ảnh để làm đĩa thôi mà. Đĩa dự kiến phát hành hôm 6/6 tới tại SVĐ Mỹ Đình, giá là 250K có kèm 1 chai nước suối và 1 cái bánh mỳ. Mời các bác đón xem.

Bánh rán chứ anh :):) Thôi còn hơn trăm kiểu phọt nốt đi ạ

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bánh rán chứ anh :):) Thôi còn hơn trăm kiểu phọt nốt đi ạ
Đây: Ảnh bìa Album sắp phát hành "Chuyện tình trong bụi mận gai". Các bài hát đều do PL sáng tác, nhân vật chính - con chim - do Kar già đảm nhiệm.

Có một truyền thuyết về con chim chỉ hót một lần trong đời, nhưng hót hay nhất thế gian.

Có lần nó rời tổ bay đi tìm bụi mận gai và tìm cho bằng được mới thôi. Giữa đám cành gai góc, nó cất tiếng hát bài ca của mình và lao ngực vào chiếc gai dài nhất, nhọn nhất. Vượt lên trên nỗi đau khổ khôn tả, nó vừa hót vừa lịm dần đi, và tiếng ca hân hoan ấy đáng cho cả sơn ca và họa mi phải ghen tị.

Bài ca duy nhất có một không hai, bài ca phải đổi bằng tính mạng mới có được. Nhưng cả thế gian lặng đi lắng nghe, và chính thượng đế trên Thiên đình cũng mỉm cười. Bởi vì tất cả những gì tốt đẹp nhất chỉ có thể có được khi ta chịu trả giá bằng nỗi đau khổ vĩ đại... Ít ra là truyền thuyết nói như vậy"
Và đây là đoạn kết

Con chim mang chiếc gai của bụi mận cắm vào ngực tuân theo qui luật bất di bất dịch của thiên nhiên; bản thân nó không biết sức mạnh nào đã buộc nó lao vào mũi nhọn và chết mà vẫn hót. Lúc mũi gai xuyên qua tim nó, nó không nghĩ đến cái chết sắp đến, nó chỉ hót, hót cho đến lúc mất tiếng đứt hơi. Nhưng chúng ta, khi lao ngực vào bụi mận gai, chúng ta biết, chúng ta hiểu. Tuy thế ta vẫn lao ngực vào bụi mận gai. Sẽ mãi mãi như thế!

bokhi

Xe đạp
:102:xong...thế là lời chúc của mình thành vô duyên....Mấy cụ Ô PHÊ lày ....tung hỏa mù kinh quá:102:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nhìn Bác này như đệ tử Khánh trắng , kinh bỏ mệ :21: Thế mà cũng có cô thèm lấy:))
Trai tài gái sắc, sao bác em cứ nằng nặc bắt thằng cha kar già nó phải có tý sắc là sao?:))

anh ơi bánh mỳ có kẹp cái gì không ạ
hay chỉ là UAV???
em hỏi kỹ để đỡ bị lừa
em tò mò lắm
Version mới: 250K được chai nước và cái bánh rán 87. Pín ăn bánh rán ở đấy suốt, lạ gì:21:

:102:xong...thế là lời chúc của mình thành vô duyên....Mấy cụ Ô PHÊ lày ....tung hỏa mù kinh quá:102:
Em công nhận, bác chúc suông thế thì thà đừng chúc còn hơn. Cô dâu chú rể ủy quyền cho em rồi, có gì bác chuyển vào tài khoản của em cũng được. Hôm nào cưới em sẽ mời bác (b)

Pha Lê

Xe tải

Ăn ở thế này có ngày quả báo đấy mợ ạ. Cứ tung tin vớ vẩn đi rồi bọn em sẽ chứng minh bằng sự thật! Bao nhiêu ảnh đẹp nhà em đâu sao dấu kĩ thế?

Ăn ở thế này có ngày quả báo đấy mợ ạ. Cứ tung tin vớ vẩn đi rồi bọn em sẽ chứng minh bằng sự thật! Bao nhiêu ảnh đẹp nhà em đâu sao dấu kĩ thế?
Album vẫn đang trong giai đoạn làm hậu kỳ, chửa xong :)
Có tí video, cô xem tạm vậy nhá :D

[video=youtube;0kydveFjp1Q]http://www.youtube.com/watch?v=0kydveFjp1Q[/video]

CHILL

Xe máy
Đang đoạn Gay và Cấn lại..đen xì thế cụ UAZ...làm em hóng hụt..
:77: