Offroad nhân kỷ niệm 1 năm OF và chương trình Xe360 độ VTC5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tacoma

Xe tải
nghiabui911 nói:
nghiabui911 + Vợ bộ đội confirm lần nữa cho chắc cú nào.:D
tacoma confirm lần 1 :P

P/S : em đã đăng ký ở p.6 mà chưa thấy bác BL cho vào danh sách :'(

Beifahrer

Xe máy
em đã dăng ký 1 chỗ với Bác Land rồi mà sao không thấy trong danh sách? Vừa mới đi "ăn cỗ lẻ" 2 hôm mà về đã thấy mất chỗ! Bác Land đâu rồi, bác cơn phơm chỗ cho em với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tran_thuat_lai

Xe lăn
thứ 7 tuần nài iem lại phải đưa Bà cả về quê rồi ! không đi được ! huhuhuhu:D :)) :)) :)) :))

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Chuoiday nói:
hôm rồi chỗ new vui thế mà kô thấy có mặt nhỉ:P :P :)) :)) :))
Lái xe thích hơn làm "cơ trưởng" hay "tiếp viên hàng không" bác ơi. :)) :)) Món đó thì e ko khoái, e chỉ thích lang thang trên đường thôi.:D :D Thế mới ngu chứ.

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
gia đình OF nhà mình vui nhể
rất tiếc là em không có cơ hội có mặt
chúc mọi người đi chơi zui zẻ

Land

Xe tăng
@ Black
Đường này nhìn ảnh chuyến trước là biết , xe to đi kô có lọt , bác LXC biết rồi , tôi bảo bác ấy điện cho bác để cần gì thì bàn riêng mấy ông thợ với nhau. Nếu chưa thì mai bác điện cho bác ấy.

@Beifahrer
xe E 4 chỗ , bác làm xế , bác LXC làm lơ , e chỉ đi theo đua đòi thôi :D , còn 1 chỗ nữa để cho cameraman , mà chưa chắc là E được ngồi ở đó , hội ảnh ọt là thích cưỡi nó lắm vì nó kô có mui, tác nghiệp nó ngon. :D

@ HT
E mà đăng kí hẳn ở xe anh thì ối đứa nó thù nó cho phát đinh thì chít, E kô cần đăng kí , đâu ngon là nhào vô , đố ông nào dám bế xuống đấy :))

vili

Xe tải
Rất tiếc lần này bận không join được với các bác, chúc cả nhà một chuyến đi hoành tráng (Còn vui thì là cái chắc rồi)

Beifahrer

Xe máy
Land nói:
@ Black
Đường này nhìn ảnh chuyến trước là biết , xe to đi kô có lọt , bác LXC biết rồi , tôi bảo bác ấy điện cho bác để cần gì thì bàn riêng mấy ông thợ với nhau. Nếu chưa thì mai bác điện cho bác ấy.

@Beifahrer
xe E 4 chỗ , bác làm xế , bác LXC làm lơ , e chỉ đi theo đua đòi thôi :D , còn 1 chỗ nữa để cho cameraman , mà chưa chắc là E được ngồi ở đó , hội ảnh ọt là thích cưỡi nó lắm vì nó kô có mui, tác nghiệp nó ngon. :D

@ HT
E mà đăng kí hẳn ở xe anh thì ối đứa nó thù nó cho phát đinh thì chít, E kô cần đăng kí , đâu ngon là nhào vô , đố ông nào dám bế xuống đấy :))
Vậy là xong rồi nhé, em xin book 1 phát! Bác Land number one! Em sẽ mang theo bằng lái xe... máy để tác nghiệp với xe bác! Hẹn gặp ở 65 lúc 17h. Ơ ngày nào thế nhỉ?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
GiaoThong confirmed. Bác nào xe mui trần không có gái ngồi thì cho em đăng ký nhé (viết theo visa có điều kiện của vợ nằm bên cạnh:)) - Vợ em cũng có nick riêng rồi :'()

SpecX7426

Xe tăng
khiếp, mới có hơn 20h mà đã đến 10 trang roài! :) Ngày thứ 7, E có lịch làm bản tin nhưng ngay ngày mai E sẽ đến xin đổi lịch cho người khác để tham gia với các bác! đăng ký đi cùng bác BlackLAC luôn nhé! hihi... đổi được lịch E sẽ phone cho bác BL để confirrm luôn!

Beifahrer

Xe máy
GiaoThong nói:
GiaoThong confirmed. Bác nào xe mui trần không có gái ngồi thì cho em đăng ký nhé (viết theo visa có điều kiện của vợ nằm bên cạnh:)) - Vợ em cũng có nick riêng rồi :'()
5h sáng ngày 12 mời luôn vợ cả bác ra Cung VH, cứ thấy xe nào mui trần thì leo vào, nếu có gái trên đó để vợ bác cho cái vé phạt đuổi xuống là xong :))

haah

[Tịch thu bằng lái]
Tiếc quá...Em có việc mất rùi ,,,không thì chắc chắn phải cắn rơm cắn cỏ xin các Bác 1 chỗ (nói thật chứ không phải đãi bôi đâu). Hy vọng được tham gia lần khác với các Bác.
Chúc mọi người đi chơi vui vẻ(y)

pvc

Xe buýt
em xin đăng ký 1,5 suất, đang đợi bác giaminh đồng ý thì thành 2 luôn
báo cáo
sedan hẹn gặp bãi cháy được không bác black

Vợ Bộ đội

Xe tải
MinhKhoi nói:
Em cũng muốn đi quá nhưng ko có xe tiếc quá nhỉ,ko biết Kia morning có đi được ko nhỉ
Mời bác theo Shumi đi đón mọi người ở Bãi Cháy, còn nếu bác mà ko muốn đi kiểu đấy thì mời bác đi cùng xe e, :P confirm nhanh lên ko lại hết mất suất bác ah.:D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cập nhật thông tin về THỜI TIẾT ngày Thứ 7, 12/05/2007

Em không muốn làm các bác buồn, tuy nhiên phải thông báo trước với các bác là Thứ 7, ngày 12 này Hà Nội, Bắc Giang và Quảng Ninh đều mưa gió bão bùng.

Hà Nội: http://weather.msn.com/local.aspx?wealocations=wc:VMXX0006

Bắc Giang: http://weather.msn.com/local.aspx?wealocations=wc:VMXX0002

Hồng Gai - Quảng Ninh: http://weather.msn.com/local.aspx?wealocations=wc:14209

Đề nghị Trưởng ban tổ chức cân nhắc xem nên làm thế nào. Anh em thích chụp ảnh được khuyến cáo chỉ nên mang P&S nếu vẫn muốn ghi lại các khoảnh khắc đáng nhớ.

Trạng thái
Thớt đang đóng