Offroad nhân kỷ niệm 1 năm OF và chương trình Xe360 độ VTC5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Mạng lởm quá, nên em sẽ PM bác Thegiơixe sau, nhân đây em có ý kiến thế này :

Việc hậu cần, lo thức ăn cho bữa trưa, em và Nhện và một vài bác gái nữa sẽ cùng nhau lo, chỉ có nước uống thì hơi nặng nên nhờ các bác trai có xe thì mua giùm chị em chúng em.

Dự tính là gần 60 bác đi, thì cũng phải có ít nhất là 60 chai nước, bác nào xung phong giúp để em nhện gửi tiền.

@ nhenden : một bác bỏ cuộc : Lambo (vì có việc đột xuất - Phải trì hoãn cái sự sung sứớng này tiếc lắm) - Dưng mà chị vẫn có xe .

@none12345 : nghe làm gì lời thiên hạ hả bác, chốt lại là anh em mình phục vụ cái thú vui riêng của mình, lời vào lời ra, âu cũng là miệng thế gian thôi . Fun đi bác ạ .

nhenden

Xe tải
@Z4: Có khi chiều thứ 6 chị em mình nhờ bác trai nào rỗi rãi "đi chợ" cùng chị em mình ( ko thì mấy chị em làm sao khuân hết đồ được ). Thôi bác Lambo ko đi thì có khi càng tiện nhiều thứ chị nhể, hehe!
@ Các bác trai: Có bác nào có xe rảnh vào chiều nay để đi làm "cửu vạn" cho mấy chị em không ạ? ( Em nói là "cửu vạn" dưng mà được đi riêng với toàn chị em xinh tươi thì ko phải bác nào cũng có cơ hội đâu ). Bác nào có tinh thần đi thì alo cho em nhé: 090 226 2879.

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
em xung phong lam cưu vạn nè bác nào cần cứ hú em một tiếng em có mặt liền thanh niên sức dài vai rộng sai thoải mái đi

Land

Xe tăng
Lưu ý trang phục offroad

Hôm qua đã bàn đến vấn đề trang phục chuyến này, chả gì thì cũng được VTC5 khuyến mại, E HT đề nghị không phấn son, kô mang theo dụng cụ hỗ trợ, sẽ mặc đồ rằn ri , kô mặc quần dài, chỉ mắc áo thật dài là OK. :D

Hôm nay dạo qua vài web offroad thấy luật ăn mặc của hội nó còn ngặt nghèo hơn , nếu có mỹ nữ nào mà mặc như sau thì lên xe Fero đầu đoàn nhá :))

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Đề nghị bác Land kiềm chế nhé, không thì anh em bị bắt ở nhà hết đấy (nhưng chắc chắn ông nào cũng trèo tường đi thôi) :)):)):))

Huyền Trang

Xe tăng
Land nói:
Hôm qua đã bàn đến vấn đề trang phục chuyến này, chả gì thì cũng được VTC5 khuyến mại, E HT đề nghị không phấn son, kô mang theo dụng cụ hỗ trợ, sẽ mặc đồ rằn ri , kô mặc quần dài, chỉ mắc áo thật dài là OK. :D

Hôm nay dạo qua vài web offroad thấy luật ăn mặc của hội nó còn ngặt nghèo hơn , nếu có mỹ nữ nào mà mặc như sau thì lên xe Fero đầu đoàn nhá :))

Mặc thế này khỏi đi offroad lun:)) :)) :)) :))

tran_thuat_lai

Xe lăn
nhenden nói:
@Z4: Có khi chiều thứ 6 chị em mình nhờ bác trai nào rỗi rãi "đi chợ" cùng chị em mình ( ko thì mấy chị em làm sao khuân hết đồ được ). Thôi bác Lambo ko đi thì có khi càng tiện nhiều thứ chị nhể, hehe!
@ Các bác trai: Có bác nào có xe rảnh vào chiều nay để đi làm "cửu vạn" cho mấy chị em không ạ? ( Em nói là "cửu vạn" dưng mà được đi riêng với toàn chị em xinh tươi thì ko phải bác nào cũng có cơ hội đâu ). Bác nào có tinh thần đi thì alo cho em nhé: 090 226 2879.
HUm qua Nhện ôm xiền đi làm con Lô hử? chắc chắn là trúng lớn roài ! khao đê !!! he he he :D :D :D

offroad

Xe buýt
@nhện, Z4: anh đăng ký cho ông bạn: 1 xe (Everest) + 5 người
Sáng thứ 7 sẽ đóng tiền nhé !!

@thegioxe: làm thêm 1 bộ biển xe nữa nhé !

kar

Xe điện
Mịa kíp, mình phải cá đíu đâu mà hỉu cá, cái ông FAMAS gì đó thích chỉ trích hay dạy dỗ người ta thì vào mịa đây mà dạy, lằng nhằng! Mà bác none1234 nói gì thì nói lun nhá, vòng vo quá

kar nói:
Mịa kíp, mình phải cá đíu đâu mà hỉu cá, cái ông FAMAS gì đó thích chỉ trích hay dạy dỗ người ta thì vào mịa đây mà dạy, lằng nhằng! Mà bác none1234 nói gì thì nói lun nhá, vòng vo quá
Đíu hỉu .. hỉu chít lìn :D

@HT : quần áo rằn ri ngon nhể, trông khá giống rồi đấy :)) :))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Báo cáo các bác, em và Nhện đã cơ bản hoàn thành nhiệm vụ, Hiện tại là có 12 xe ( kể cả xe bạn bác Offfroad)

Nên đồ ăn khô (cả đồ ăn vặt nữa) và nước uống chúng em chuẩn bị cho 12 xe,

- Đồ ăn khô : done
- Nước uống : done
-Thuốc men, y tế dự phòng : done
- Hoa quả : mai mới done được.

Tình hình là chúng em sẽ Packaging tối nay, cơ bản là ok, nếu không có gì thay đổi mọi thứ sẽ chuẩn bị cho 12 xe, bác nào Confirm xe thì ới chúng em và Thegioixe để công tác chuẩn bị cho chu đáo.

Nhện đâu ấy nhỉ chốt lại danh sách cả nhà đi, ( kể cả các bác conffirm rồi even chưa góp tiền).

Em định mua ít Cafe cho các bác tài, ( cafe pha sẵn đóng chai ngoài Hiệu ấy) liệu có nên không ạ?

@Z4: Nên chứ chị ơi, thế chỉ có bác tài dược uống thôi ạ? Bọn em có được uống ké k chị?

@HT : Nước ảnh chụp đẹp thật, nhưng hình như đầu gối HT bị sao ấy, trông...cứ thế nào ấy!!!

chauchau

Xe điện
kar nói:
túm lại là bác có đi không???

phần còn lại đã có chữ ký HT rồi...

@chauchau: Hinh như bác Kar đợt này đi Khau Vai đấy bác ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng