Offline tại Hà Nội trao đổi chung về tình hình bđs Miền Trung

knguyen21090

Xe tải
Xin 1 dép hóng nhé cụ chủ, năm ngoái còn cùng mấy thằng e làm chuyến xuyên Việt khảo sát từ HN vào PQ.
Giờ này cũng vừa tròn 1 năm nhìn lại
Dạ. Cụ cho e xin tên và sdt cụ vào ib nếu cụ sắp xếp tham gia được nha. Cảm ơn cụ nhiều ạ.

cào cào

Xe hơi
E xin 1 slot nhé, vừa ib bác chủ thớt r

Tham Vọng

Xe máy
e xí luôn #2 :D
E đã set địa điểm xong. Cụ thể:
Thời gian: 9-11h sáng ngày 30.6.2019
Địa điểm: Cham coffee, 45b Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Mục đích: Trao đổi, chia sẻ tất cả thông tin về thị trường bđs miền Trung giữa các thành viên tham gia.
Trao đổi thêm các thông tin bên lề thắt chặt tình hữu nghị giữa cccm

Yêu cầu: Cccm tham gia cmt/ib xác nhận lại giúp e xác nhận để e sắp xếp cho hợp lý ạ. Vì là trao đổi giữa các cụ có kinh nghiệm, có thông tin về thị trường nên e cũng mong là hạn chế cccm đến giới thiệu dự án và có nhu cầu tìm hiểu thực đến trao đổi.
Cảm ơn cccm đã đọc ạ!
cho e xin slot ạ

Chào cccm, e ra HN công việc cũng hơn 10 ngày rồi. Cứ định làm 1 buổi off để trao đổi thông tin mà bận nhiều công việc e chưa set được, chủ yếu gặp riêng lẻ từng cụ trên này để trao đổi thông tin tổng quan các khu vực mà mọi người quan tâm.
Mục đích của e thì tất nhiên cái quan trọng nhất vẫn là được kết nối được data khách hàng. Nhưng chắc chắn là sẽ trao đổi và đưa ra những thông tin khách quan nhất về thị trường miền Trung (trọng điểm Đà Nẵng - Quảng Nam và thêm Quảng Ngãi - Phú Yên) để cccm có thể nắm rõ nhất. Bản thân e lâu nay e đã hướng theo mục đích phân tích đầu tư cho cả bản thân và các khách hàng, còn khách hàng mua khu vực đó của ai, mua như nào có thể tùy nhu cầu. E cũng mong muốn tìm hiểu thêm nhiều vấn đề trong đầu tư mà có thể e chưa biết từ cccm o:-)
Thời gian dự định: buổi sáng ngày 30.6.2019
Địa điểm: Quán cf tại Hà Nội e sẽ set và thông báo ở #2
Mục đích: Các thông tin mới về thị trường, giá cả các khu vực, các thông tin trọng tâm có thể tác động giá khu vực, phân tích rõ hơn mục đích đầu tư...
Thành phần tham gia: cccm đăng ký, e cùng 1-2 thành viên nắm rõ thị trường.
Cccm tham gia thì cmt giúp e để e nắm rõ số lượng và e sắp xếp lại các thông tin cho buổi trao đổi rõ ràng, mạch lạc và đầy đủ thông tin nhất 8->
Cụ Thêm khu phan thiết vào cho đông vui em thấy các bài viết về khu này rất nhộn nhịp

dotq

Xe đạp
Em xin 1 Slot với Cụ ơi

burgerlobster

Xe tải
em cứ cuối tuần là tắt máy đâm ra lỡ mất rồi. Các cụ chém gió cuối tuần tổng kết như nào rồi các cụ

knguyen21090

Xe tải
Em đăng ký 2 slot nhé cụ
Cụ chốt đc giờ và địa điểm chưa, nếu từ tầm 9h30 đến 11h, quanh kv hoàn kiếm, hai bà trưng thì mình đăng ký 1 suất nhé. Đang quan tâm 1 số dự án lớn ĐN QN bám sông cổ cò, tiến độ triển khai khơi thông sông cổ cò, DA thiên đường cổ cò và cập nhật thông tin về các da của bách đạt, đất quảng, giải phóng mặt bằng khu viêm đông,....
Em đặt nửa viên gạch hóng
Cảm ơn cc đã tham gia ạ. e sẽ add zalo từng cụ và tạo group nha.

Hư Không

Xe tăng
Em ko đi off có đc add vào group zalo ko cụ ơi