Offline chụp xe hơi và chân dài - Hội OPho

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
Drifter nói:
Òi, em này nhìu hình trên mạng lắm bác ơi.
thế hả bác , đây e phục vụ các bác nhé

nào mấy bác chuẩn bị thi nhé , e bắt đầu trình diễn nhé , ảnh chụp xịn và đáp ứng luôn Chân dài và Xe

các bác cứ bảo e là SondAuto chứ e là Carlsson e đẹp trai hơn bác Sơn đầu to nhiều

nào xe , nào chân dài và thành viên OF đây

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
mãi ko thấy chân dài của các bác đâu cả , đợi dài cổ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

phuongnam

Xe tải
chúng em trong sg cũng mới thành lập 1 câu lạc bộ nhiếp ảnh chuyên nghiệp:P (y) ,mai rảnh em post hình lên hầu các bác nhé

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Tình hình như thế nào nhỉ hội trưởng Noza ơi? Cuối tháng này xử lý vụ xe hơi & chân dài được không?

PS. Sang tuần sau nếu trời không mưa thì đi bắn tối nhé, để lâu máy ảnh nó hỏng mất :D

Hôm nay định post bài thì server dead.

Với thời tiết như thế này là chuẩn.
Chốt ngày này, Chủ Nhật tuần này Ngày 25/03.

Địa điểm : Hồ Đại Lải, vừa gần lại vừa có nhiều phông đẹp. Các bác cho ý kiến thêm.

Tập trung 8h sáng tại 65, 9h xuất phát. Kế hoạch tiếp theo các bác bàn tiếp nhé. Lâu lắm rồi ko đi Hồ Đại Lải ko biết có gì hay nữa ko? Bác nào mới đi gần đây cho em hỏi ăn trưa ở bên đó thế nào.

Đề nghị các tay súng và các chủ xe cần phơm ạ.

to @GiaoThong Bác đi được lúc nào thì bác hú em nhé, em vẫn đi bắn tỉa đấy chứ, cứ để không nó mốc thì phí :D

carlsson nói:

nào mấy bác chuẩn bị thi nhé , e bắt đầu trình diễn nhé , ảnh chụp xịn và đáp ứng luôn Chân dài và Xe

các bác cứ bảo e là SondAuto chứ e là Carlsson e đẹp trai hơn bác Sơn đầu to nhiều

Hơ sao SonDauTo và Carlsson lại chụp chung với 1 mẫu à , mà hình như chân ko dài nên mới phải đứng đằng sau cánh cửa thế kia :)) :)) :)) :))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
noza nói:
Hôm nay định post bài thì server dead.

Với thời tiết như thế này là chuẩn.
Chốt ngày này, Chủ Nhật tuần này Ngày 25/03.

Địa điểm : Hồ Đại Lải, vừa gần lại vừa có nhiều phông đẹp. Các bác cho ý kiến thêm.

Tập trung 8h sáng tại 65, 9h xuất phát. Kế hoạch tiếp theo các bác bàn tiếp nhé. Lâu lắm rồi ko đi Hồ Đại Lải ko biết có gì hay nữa ko? Bác nào mới đi gần đây cho em hỏi ăn trưa ở bên đó thế nào.

Đề nghị các tay súng và các chủ xe cần phơm ạ.

to @GiaoThong Bác đi được lúc nào thì bác hú em nhé, em vẫn đi bắn tỉa đấy chứ, cứ để không nó mốc thì phí :D
Mai em phải đi vùng xâu vùng xa 0 có net :'( đến đêm T7 mới về , conffirm với các bác vụ CN này em góp 2 cái hắt sáng,thang thì khéo khỏi cần ( các bác cứ trèo lên nóc xe em mà chụp :P ) mẫu thì chưa chăn được vì em bận quá

Chaien

Xe tăng
không có mẫu chán ngay !

Bentley

Xe tải
Dũng Khọm nói:
trước kia em có làm 1 cái car stuck girls cơ mà vợ 2 và mẫu hơi lởm cho nên 0 đạt
giới thiệu cho các bác bọn mẽo nó chụp để kham thảo nè

Bác làm thế này thì OF nhà mình ai mà dám làm mấu XẤU HỔ lắm à....

Khoai

Xe hơi
carlsson nói:

Bác carlsson chơi tiểu xảo nhá: Bác đứng trên ghế chụp để mọi người tưởng chân dài chứ gi?? Em biết tỏng :)) :)) :))

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
dài thiệt mà bác cứ bảo e đứng ghế , e được cái tay và... chân đều dàiiiiiiiiiiiiii.......

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Tối thứ 7 em mới về HN nên CN không thể tham dự được rồi, tiếc quá.

cvn

Xe buýt
Em vắng nhà 2 cuối tuần rồi nên tuần này phải ở nhà đưa trẻ con đi chơi ko chúng nó mong. Hẹn các bác dịp khác!

Em góp ý là chụp xe với mẫu rất khó, mẫu phải thực sự là dân quen việc, không ngượng, biết cách đứng ngồi xoài thì mới diễn cho các bác chụp đẹp và ấn tượng được. Khuôn mặt, tuối tác và hình thể cũng cực kỳ quan trọng luôn.

Chúc bác bác có một chuyến đi chụp thành công thu nhiều kết quả!

dac

Xe tăng
Chán cái văn đời, mai em lên máy bay roài... mà trời mưa gió thế này hoãn đi, đợi em về...
À, các bác có thích chụp sân khấu ko? Tối thứ 2 tới (26/03) có 1 chương trình thi người rừng (à nhầm... người đẹp) ở Nhà hát lớn, các bác quan tâm em xin vé cho đi chụp nhá