.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe tải
Phê nhất là chặng Bùi Thị Xuân - Hầm chui Nguyễn Hữu Cảnh, em chạy mất có 50'
Chả cái dại nào bằng cái dại nào, đi từ 6h00 sáng đấy nhé :))

M&M

Xe điện
Tưởng bé thế nào.
Hôm anh xúc dẫn đường em với RFS ra khỏi sài ghềnh dất là nhanh.

Xe tải
Bes ơi, tao phục mày quá, mưa mịe nó rồi x-(

4x4

Xe tăng

JamesB

Xe buýt
May mà mok được chuẩn bị tinh thần không hôm nay làm ướt hết cả xe cụ buggy.
Bé đi tới đâu, dông bão kéo tới đó đúng thật là kính phục kính phục ^:)^

=)) =)) =))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Tưởng bé thế nào.
Hôm anh xúc dẫn đường em với RFS ra khỏi sài ghềnh dất là nhanh.
ờ, hôm trước cũng chỉ cho M béo đi đúng con đường này, từ KS Mai Anh trên đường NTMK ngay đối diện ngã 3 Tôn thất Tùng, cũng đi ra Nguyễn Hưu Cảnh và qua cầu SG vào QL1...
hê hê, lúc tối chỉ đường đến nửa đêm giật mình tỉnh giấc mới bảo chết mẹ phải rẽ vào Đinh Tiên Hoàng cùng 1 đường với Tôn Đức Thắng, quên mất... nhưng nghĩ thấy 2 ông có 2 cái Ipad, xem bản đồ trực tuyến luôn chắc là suy được ra, vì nhìn trên bản đồ là thấy Tôn Đức Thắng với Đinh Tiên Hoàng là 1 đường, ai ngờ đi lạc thật... :D

Xe tải
ờ, hôm trước cũng chỉ cho M béo đi đúng con đường này, từ KS Mai Anh trên đường NTMK ngay đối diện ngã 3 Tôn thất Tùng, cũng đi ra Nguyễn Hưu Cảnh và qua cầu SG vào QL1...
hê hê, lúc tối chỉ đường đến nửa đêm giật mình tỉnh giấc mới bảo chết mẹ phải rẽ vào Đinh Tiên Hoàng cùng 1 đường với Tôn Đức Thắng, quên mất... nhưng nghĩ thấy 2 ông có 2 cái Ipad, xem bản đồ trực tuyến luôn chắc là suy được ra, vì nhìn trên bản đồ là thấy Tôn Đức Thắng với Đinh Tiên Hoàng là 1 đường, ai ngờ đi lạc thật... :D
Thì đó, bọn em cứ tâm niệm là rẽ Tôn Đức Thắng nhưng tìm mãi chả thấy đâu, quay đi quay lại 1 lúc loạn chưởng mất.
Thật ra cứ theo GPS là chuẩn, nhưng nó chỉ bọn em vào cái phố nào đó đang đào lô cốt giữa đường.
Chặng về em chạy theo GPS cho lành :))

Hôm nay offline với cụ Buggy ở Mũi Né, test ML350 chạy 160km/h về 0km/h trong khoảng 2-3 giây trong điều kiện trời mưa to - phê quá !!!
Giật 1 phát trong đầu như kiểu ăn nhiều mù tạt. Bữa khác em vào phải xin thêm nhát J-turn Phú Mỹ Hưng cho đủ bộ cảm giác mạnh.
Em thề, sau quả đó tỉnh hết cả ốm (đang phải uống Paracetamol ầm ĩ)
Thanksssssssssssssssssss bác.
Cái bia đỏ uống ngon phết, sau đợt này về có khi em lại nhậu được bia, từ hôm nọ đến giờ được 2 lon rồi đấy :)

Xe tải
Bes ơi, tao phục mày quá, mưa mịe nó rồi x-(
Tên anh, sự có mặt của a đã khẳng định 1 thương hiệu, 1 chất lượng rất chi là...bes :))
May mà mok được chuẩn bị tinh thần không hôm nay làm ướt hết cả xe cụ buggy.
Bé đi tới đâu, dông bão kéo tới đó đúng thật là kính phục kính phục ^:)^

=)) =)) =))
Em thề, sau đợt này chắc chả cụ nào dám đi chung với nhà em nữa :))

Bữa đầu tiên vào SG, trời đổ mưa nhưng nghĩ mùa mưa Sài Gòn ngày nào chả mưa 1-2 trận
Sáng nay mưa từ 5h30, 2 nhà quyết định té đi Phan Thiết chơi trốn mưa (đt cụ buggy thông báo đang lùa bóng vào lỗ - trời đẹp)
Đến Phan Thiết mưa lắc rắc, đã buồn cười - tự nhủ biết thế mình đến sớm từ 9h00 cho cụ bug nghỉ golf luôn :))
Chạy tuột ra đồi cát Mũi Né, ôi chúa ơi, bước chân ra khỏi xe gió giật đùng đùng, mây đen phủ kín trời và 3' sau mưa gió như trút nước.
Quay về PT, mưa to như chưa bao giờ được mưa, papa-monkey, người em như cục hút ẩm, đi đến đâu kéo mưa đến đấy.
Về đến resort, trời vẫn mưa như buổi sáng, đau cái là cu lễ tân bảo : anh chị thế nào ý, cả tháng nay có mưa đâu, sáng nay mới bắt đầu trận đầu tiên :((
(y như hôm đi Tảm Đảo, 4 tháng mới có cơn mưa đầu tiên)

tranhainam

Xe điện
hehe, vía của nhà getz hơi nhẹ, phải có em thì mới bạt được mưa của cụ bes

skilyner

Xe tải
Thì đó, bọn em cứ tâm niệm là rẽ Tôn Đức Thắng nhưng tìm mãi chả thấy đâu, quay đi quay lại 1 lúc loạn chưởng mất.
Thật ra cứ theo GPS là chuẩn, nhưng nó chỉ bọn em vào cái phố nào đó đang đào lô cốt giữa đường.
Chặng về em chạy theo GPS cho lành :))

Hôm nay offline với cụ Buggy ở Mũi Né, test ML350 chạy 160km/h về 0km/h trong khoảng 2-3 giây trong điều kiện trời mưa to - phê quá !!!
Giật 1 phát trong đầu như kiểu ăn nhiều mù tạt. Bữa khác em vào phải xin thêm nhát J-turn Phú Mỹ Hưng cho đủ bộ cảm giác mạnh.
Em thề, sau quả đó tỉnh hết cả ốm (đang phải uống Paracetamol ầm ĩ)
Thanksssssssssssssssssss bác.
Cái bia đỏ uống ngon phết, sau đợt này về có khi em lại nhậu được bia, từ hôm nọ đến giờ được 2 lon rồi đấy :)

update

bes sms nhầm cho em: getz chạy xe vỡ lốp ML của cụ bug làm bé ân hận quá

Chỉnh sửa cuối:

JamesB

Xe buýt
update

bes sms nhầm cho em: getz chạy xe vỡ lốp ML của cụ bug làm bé ân hận quá
Ông này hóng nhanh thía nhể :21:
Chính xác là chạy nhanh quá, tưởng vỡ lốp nên phải phanh lại gấp để kiểm tra.
Đã thế lại còn hì hục thay xong thì thấy chẳng làm sao cả =))
(chắc tại cả 4 ông say quá nên mọi thứ đều tưởng gà và cuốc =)) )

buggy

Xe tăng
Cả ngày hôm qua xay diệu bí tỷ, trưa thì bia Bud đỏ, tối thì Blue.

Mình tính sai mẹ nó quả Jturn, định Jturn vào chỗ cách quãng con lươn, thế quái nào de luôn vào con lươn.

Thôi kệ nó vậy, bể bánh có khi lại hay, thêm 1 trải nghiệm :)).

Bes & Gets lăn tăn làm gì, chạy thử xe thì thiệt hại tý là bình thường. Gấu nhà mình còn cười bảo bọn anh thích mấy trò mạo hiểm nhỉ, cứ như bọn thanh niên đua xe ấy :)).

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện
Anh mới mua thêm VSH hôm thứ 6, bes nhớ ở trong đó 1 thêm vài hôm nhá =))

Sập nhà, ngập đường vì mưa lớn nhiều ngày
http://dantri.com.vn/c20/s20-433369/sap-nha-ngap-duong-vi-mua-lon-nhieu-ngay.htm
Em thề, sau đợt này chắc chả cụ nào dám đi chung với nhà em nữa :))

Bữa đầu tiên vào SG, trời đổ mưa nhưng nghĩ mùa mưa Sài Gòn ngày nào chả mưa 1-2 trận
Sáng nay mưa từ 5h30, 2 nhà quyết định té đi Phan Thiết chơi trốn mưa (đt cụ buggy thông báo đang lùa bóng vào lỗ - trời đẹp)
Đến Phan Thiết mưa lắc rắc, đã buồn cười - tự nhủ biết thế mình đến sớm từ 9h00 cho cụ bug nghỉ golf luôn :))
Chạy tuột ra đồi cát Mũi Né, ôi chúa ơi, bước chân ra khỏi xe gió giật đùng đùng, mây đen phủ kín trời và 3' sau mưa gió như trút nước.
Quay về PT, mưa to như chưa bao giờ được mưa, papa-monkey, người em như cục hút ẩm, đi đến đâu kéo mưa đến đấy.
Về đến resort, trời vẫn mưa như buổi sáng, đau cái là cu lễ tân bảo : anh chị thế nào ý, cả tháng nay có mưa đâu, sáng nay mới bắt đầu trận đầu tiên :((
(y như hôm đi Tảm Đảo, 4 tháng mới có cơn mưa đầu tiên)

tranhainam

Xe điện
E xem qua thời tiết thì thấy mưa và giông hết thứ 3 tới, vậy e nghĩ 0 phải tại cụ bes đâu, vì chiều nay cụ ấy về rồi cơ mà

NHUOCTHUY

Xe buýt
bé nó làm sao ý nhể, cứ đi là mưa, đích thị dông (mây giông) - thủy.

bà con thanh - nghệ ( vài chục năm nữa?) có lẽ phải tính đến chuyện rước Bé về làm thành hoàng làng dùng vào các dịp hè hàng năm nhể.

trong đới hè hạn nghê lắm.

buggy

Xe tăng
Đã về tới SG bằng bánh sơ cua. Mok bảo trên bánh sơ cua ghi là tốc độ tối đa cho phép là 80km/h thì chỉ nên chạy 60 cho an toàn. Mình bảo Mok hệ số an toàn ít nhất là 1.5 nên cho chạy 80 có nghĩa là chạy 120 vẫn okie.

Thế là giã đều đều 90-100 mát ga :))

4x4

Xe tăng
A nghĩ nhà nước nhẹ nói đúng, cứ hè là rước bes vào Miền trung cho bà con nhờ. :))

dongnat

Xe điện
Hị hị.
ML chạy mưa thì phê thôi rồi.
ML 500 v8. 5.0 còn phê hơn muôn phần

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
túm lại là mua bán 3 cái xe
mà anh em chẳng được miếng thịt chó nào cả là sao

Trạng thái
Thớt đang đóng