.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

sunnyhanoi

Xe điện
Các cụ lưu ý, ảnh gốc đã được resize để upload cho nhanh nên chất lượng không thật sự cao, nếu các cụ có nhu cầu lấy file gốc thì báo em nhé. Anh em cũng chọn 1 kiểu tập thể đẹp để rửa cho các thành viên tham gia chương trình vửa rồi (b)(b)(b)

bes

Xe lăn
Thanks nhà Nắng nhé, sau chuyến đi Thung nai về trình chụp ảnh tăng hẳn lên. Đẹp thật đấy :41::41::41:
Hôm tới đi offline nhớ mang thẻ để mọi người copy

Ảnh này Rainny đứng 1 mình trông tội nhể

thuytrieudo

Xe buýt
Iphone Gái sang của em bắt đầu thể hiện nhá
Một góc nhìn khác của Yên Tử

Mỗi người một tâm trạng, mụ Mbéo mới lần đầu cầm súng nên trông có vẻ hơi nervous :))

Chẳng hiểu sao, hôm đi Yên Tử, trông Mốc thật là lành và hiền :77::77:

M&M

Xe điện

Khi không lên kịp thuyền mặt trông thê này:21::21:

bes

Xe lăn
Vừa ngồi xem hết cả loạt, vui ghê - tự dưng vợ chồng nhà em bị đưa lên bia để các cụ chụp bằng máy và cờ hụp bằng mồm :21::21::21:
Mọi lần đi chơi cả nhà chả thấy mặt bố đâu, lâu lắm rồi em mới được lên hình nhiều thế.
Nhà Nắng có 1 loạt ảnh ép vào size nhỏ nên bị vỡ lung tung, nên để sang size cho màn 19" sẽ đẹp hơn.
Làm cái tổng kết nhỉ :

Về người :
Từ vui cho đến quá vui, suốt cả đêm thứ 6 mưa, sáng thứ 7 mưa nhưng anh em vẫn có mặt đông đủ - đúng giờ.
Nhóm các Gấu thích nhau ra mặt, về nhà chả biết có mơ thấy nhau không, lần đầu tiên em thấy gấu nhà em thích thú khi đi chơi với OF như vậy.
Nhóm anh em thì vẫn như mọi khi, bocphetting, chém gió bằng cả 2 chân 2 tay cứ gọi là vèo vèo :P:P:P

Về của :
Chi phí rẻ đến ngỡ ngàng bao gồm ăn sáng hoành tráng trong nhà hàng, dự lễ khai trương Nhà hàng Gà Tươi Mạnh Hoạch, mỗi người 95K đồng. 16 người ăn Gà, uống bia bét nhè hết 850K - buồn cười vãi :P:P:P Nhưng phải nói bữa ngon nhất là Trứng nướng, khoai nướng, ngô luộc trên đỉnh Phù Vân, ngon nhớ đời.
Hà Nội gạo châu củi quế, offline hàng tuần có khi anh em chuyển lên Yên Tử cho nó thành tâm :P:P:P

Về tinh thần :

Đội hình 16 người và 5 xe, dẫn đầu là M&M&MM toàn bị lạc đường, khóa đuôi như mọi khi là siêu xe nhưng thỉnh thoảng vẫn bị Sóng đỏ nó vỗ vào mênh mông.
Toàn bộ hành trình suôn sẻ, không có bất kỳ chuyện gì đáng tiếc xảy ra cho dù xuất phát trời mưa khá to, lộn đi lộn lại hơn chục km để tìm hàng ăn sáng, em phi 110km trên quãng đường giới hạn 40km, tắc đường kéo dài cả km trên cầu Phù Đổng ...
Anh em đã hoàn thành tâm nguyện, gửi tới các bậc Thần linh tôn nghiêm những điều mong ước tốt đẹp cho Gia đình, người thân và công việc kinh doanh.
Nhiều tay máy với vô vàn ảnh đẹp, S5is của em sợ M béo xấu hổ nên không được rút ra :P:P:P (cũng vì ngồi cáp treo với nhà M béo em thấy cái thùng cứ lệch đi, nó cáu lắc lắc bottom thì vợ chồng em ngang chơi xích đu trên độ cao 500m)

....còn nữa....

Còn nhiều nhiều thứ hay ho khác, nhất thời em chưa nhớ ra hết thì các cụ sủng bô nhé !!!
Em để 2 cái ảnh tập thể làm kỷ niệm đẹp của chuyến đi (còn vài cụ lúc đó bận đi làmviệcnước)

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Gửi mốc.
Sau khi thống nhất với thằng bạn mứt của em thì tổng tiền vụ Noel như sau.
Tiền vé buffe giảm trừ 50% còn: 3.813.100VNĐ
Tiền Nước uống hôm đó hết: 640.000VNĐ
Tổng cộng là: 4.453.100VNĐ
Mốc xem và tự xử hộ em nhé.
Cảm ơn M béo nhé.
Em tổng kết vụ Noel2009 theo file dưới đây, các cụ ngắm xem có nhầm lẫn chỗ nào không. Cũng thống nhất là do buổi hôm đó không thành công nên coi như phần trẻ con free 100%, chi phí tính theo đầu người lớn.

Ngày mai có buổi offline định kỳ tại Climax, các cụ có tên danh sách trên cố gắng có mặt để tất toán với nhà M béo (em có chút việc bận, chỉ có thể quay lại Climax lúc 14h00).

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Chưa bao giờ em lại căng thẳng như thế này :102:
Một bên là anh em - bạn bè, một bên là gia đình - người thân
Tình cảm và lý trí, em phải chọn!?
Thôi, em quyết chọn lý trí, vì chứng đang xuống như này, lại đang giáp tết, sắp phải về quê :)):)):))
về đi cho lành em ạ
đằng nào thì nhà hàng cũng chẳng còn gì sau khi bọn anh lemond đi về
đặt vé xe đò chưa

“Dự kiến xuất bến hơn 1.000 xe/lượt/ngày, phân bổ và liên tục tăng cường xe khách cho 4 tuyến đường dài là Nam Định, Thái Bình, Ninh Bình, Thanh Hóa, tuyến Hà Nội - TPHCM, Hà Nội - Tây Nguyên... đảm bảo đủ xe cho hành khách về quê ăn Tết Nguyên đán”.
Đó là khẳng định của ông Nguyễn Tất Thành - Giám đốc Bến xe Giáp Bát về tình hình xe khách phục người dân về quê ăn Tết Nguyên đán Canh Dần.

tranhainam

Xe điện
Lúc trưa em xem được 1 lúc trận ck đôi nữ, học ra được nhiều điều thích hợp với mình, tại mình ít khi đánh đơn, trình lại không đú được anh Fed, anh Nad :)):)):)) -> mấy trận ck nam chỉ xem cho sướng mắt, chả có ích lợi gì

chiều nay có cụ nào ra climax 0 nhỉ???

thuytrieudo

Xe buýt
về đi cho lành em ạ
đằng nào thì nhà hàng cũng chẳng còn gì sau khi bọn anh lemond đi về
đặt vé xe đò chưa

“Dự kiến xuất bến hơn 1.000 xe/lượt/ngày, phân bổ và liên tục tăng cường xe khách cho 4 tuyến đường dài là Nam Định, Thái Bình, Ninh Bình, Thanh Hóa, tuyến Hà Nội - TPHCM, Hà Nội - Tây Nguyên... đảm bảo đủ xe cho hành khách về quê ăn Tết Nguyên đán”.
Đó là khẳng định của ông Nguyễn Tất Thành - Giám đốc Bến xe Giáp Bát về tình hình xe khách phục người dân về quê ăn Tết Nguyên đán Canh Dần.
Ơn trời, năm nay em không phải đi xe limousine loại trên 30 chỗ ngồi nữa rồi anh ạ :D
@các huynh Nắng, M béo, Chã, GTS, RFS: Em vào OF tuy chưa lâu, nhưng nhờ mặt dày có khiếu nên dù các anh ném đá nãy giờ, em cũng chỉ thấy hơi đau một tí, dù vẫn rất đang căng thẳng
Khả năng em phải bọc thêm 2 cái túi khí :))

tuanhaiha

Xe điện
Ơn trời, năm nay em không phải đi xe limousine loại trên 30 chỗ ngồi nữa rồi anh ạ :D
@các huynh Nắng, M béo, Chã, GTS, RFS: Em vào OF tuy chưa lâu, nhưng nhờ mặt dày có khiếu nên dù các anh ném đá nãy giờ, em cũng chỉ thấy hơi đau một tí, dù vẫn rất đang căng thẳng
Khả năng em phải bọc thêm 2 cái túi khí :))
em mua xế hộp lúc đek nào mà bọn anh chửa biết nhẩy
:41:

psl pls pls

Chỉnh sửa cuối:

M&M

Xe điện
Em nói thật chã ném cả quả xe ra trước mặt thì triệu $ vẫn dửng dưng như không.
Bây giờ la lòng phải phẳng lặng như gương, hồn phài bình yên như gió thoảng.
Nhưng nói thật, trốn kiểu gì thì trốn chứ cứ 5 ông đưa ra 5 cái thẻ giảm giá là được 50%, gọi điện phát nữa được 20% là ổn.
Kiểu gì chả có phát Hải Sản Mạnh Hoạch nhể :))

bes

Xe lăn
17h00 chiều mai anh em box Chứng tụ tập nhà Hàng Thủy Triều Đỏ làm cái tất niên nhé, mặt bằng quán hơi chật nên mang theo gia đình em sợ hơi bất tiện.
Các cụ cho ý kiến nhé, có mặt đúng giờ gọi đồ cho chuẩn.
Thankssssssssssssssssssssssssss

GTS

Xe tăng
Mai em đi off Tất niên với hội cấp 3 rồi.

M&M

Xe điện
Hôm nay em đi trên đường Đê La Thành.
Thấy cái xe altis mầu cafe đi rất chậm.
Lái xe chở sếp nữ ngồi bên ghế phụ mặt rất nghiêm trang và căng thẳng.
Em nghĩ chắc chở được sếp đi làm ngày hôm nay là được yêu quý lắm đới :)):))

tuanhaiha

Xe điện
Anh em thu xếp chiều thứ 3 ngày 02/02/2010 đúng 16h45 off bia tươi 2 Láng Hạ nhé
không chốt sớm thì Tết đến mất
em thì ngày nào cũng 1-2 trận off tất niên từ nay đến qua Ông Táo :)):))

(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

sunnyhanoi

Xe điện
Nếu Chã bố trí được mấy em trong ảnh ngồi uống cùng thì kiểu gì em cũng bay từ Sài Gềnh ra nhậu cùng anh em :69::69::69:

GiaBach2001

Xe máy
E đăng ký một xuất(b). Nhưng tầm 17h30 e mới có mặt đc:102:

Trạng thái
Thớt đang đóng