.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
4x4 có đến nhưng mất điện và ko có chỗ đỗ xe, đt vào thì bảo ko còn đồ ăn và đang mò nhau trong bóng tối ko nên vào => đã té.

Phạt lại mốc vì cả nhà đc bữa đói mềm và đi vòng quanh Hồ Tây tìm chỗ ăn. :))
Hehe, em chủ động bảo cụ đừng vào mà vì lúc đó ở trong lộm nhộm quá, đồ ăn đã hết, lại còn mất điện. Té là thượng sách. Nhà cụ Photo mà gọi điện chắc em cũng bảo đừng đến :21::21::21:

M&M

Xe điện
Làm sao mà nó tính ra 10 củ được, có vài nhà anh alo bảo đừng đến, có vài nhà bức xúc quá bỏ về, có nhà đến muộn chả còn cái đek gì (kể cả đĩa không), những nhà có mặt thì tranh dành nhau như lũ chết đói cũng chả được miếng nào vào bụng. Cái mất lớn nhất là làm vỡ tan kế hoạch của mấy chục con người thì nhà hàng nó léo thèm nghĩ đến :mad::mad::mad:
Danh sách chuẩn đây nhé, M béo làm việc với bên đó thế nào cho hợp tình hợp lý, mình không ăn gian của họ nhưng cũng không thừa money để họ thích tính thế nào thì tính.
Có con số cuối cùng rồi cộng thêm phần nhà hàng bên kia, chia bình quân theo gia đình. Nhá, giúp anh nốt vụ này cho xong đê :41::41::41:

Thế nên em mới bảo bên đó tính lại.
Tổng hợp lúc đó chỉ có 20 người thôi.
Nhà cụ Fatboy cũng không tính mà, vì có ăn được gì đâu.
Em đang bảo nó tính rồi. Có gì em sẽ báo trực tiếp. Okie.
Mốc sắp xếp bù vụ sau luôn đê. Đang máu và đang hứng :41:.
Nhà sọ dừa về HN mấy hôm rồi mà chưa thấy ý ới gì nhể. Chắc đang bận event phố hoa đây

cesar

Xe tăng
Có con số đây rồi , em sẽ gửi cụ + beer quán đối diện nữa(b)(b)

N-DESIGN

Xe tăng
Nhà sọ dừa về HN mấy hôm rồi mà chưa thấy ý ới gì nhể. Chắc đang bận event phố hoa đây
Hôm đó em cũng có lấy được đồ ăn và uống bia với mọi người nên Mod cứ cho em đóng góp với. Nếu k đóng cho nhà hàng thì em góp vào vụ bia của nhà hàng đối diện cũng được!!!!:)

Xe tải
Giá kể Tết Tây đi chơi 1 ngày hoặc để quá hẳn vài ngày đi cho vắng, kiếm được trang trại nhà cụ nào hay lên khu du lịch sinh thái nào văng vắng làm bữa Cá Nướng bếp than, gà luộc xé ăn cả miếng to, xôi lót lá chuối, măng luộc, thịt lợn nướng ăn bốc ăn bải ......

Mình vừa chủ động được ăn uống, hợp vệ sinh và mang sắc thái riêng. Nhà hàng mãi chán rồi, hôm cơ quan em làm vụ này ăn và uống rượu phê vãi lái luôn ....

Lần bọn em đi là Thiên Sơn - Suối Ngà, khá nguyên thủy so với các khu du lịch sinh thái mạn Sơn Tây, post mấy cái ảnh - các cụ có hứng thì bóng bàn tiếp.

4x4

Xe tăng
E biết nhà 1 Min mốc có khu trang trại 10k m2 ở Xuân Mai, có sân tennis, có nhà sàn rộng 200m2, có bãi cỏ xanh, cùng 1 ao cá rộng (cá cắn liên tục) - nếu các cụ có nhã hứng để em thẽ thọt đề xuất :D

Em xin ví dụ vài cái để các cụ dễ tưởng tượng

Làm hàng tí - bá cáo là cái giầy để bên cạnh là của 1 ông 36 tuổi đấy nhé (nhìn để cạnh con cá cứ tưởng giày trẻ con) :))

Chỉnh sửa cuối:

Longvh

Xe điện
Oài chỗ này hay quá có cả sân tennis em đi với nhé (l)

Nine

Xe điện
Đẹp quá :6::6::6:

M&M

Xe điện
Cụ 44 tổ chức show ọp line đợt này đi ah

Địa điểm đẹp quá (l)

bes

Xe lăn
E biết nhà 1 Min mốc có khu trang trại 10k m2 ở Xuân Mai, có sân tennis, có nhà sàn rộng 200m2, có bãi cỏ xanh, cùng 1 ao cá rộng (cá cắn liên tục) - nếu các cụ có nhã hứng để em thẽ thọt đề xuất :D

Em xin ví dụ vài cái để các cụ dễ tưởng tượng

Làm hàng tí - bá cáo là cái giầy để bên cạnh là của 1 ông 36 tuổi đấy nhé (nhìn để cạnh con cá cứ tưởng giày trẻ con) :))
ôi trời ạ, được chỗ này thì là Bố của Tướng rồi. Ý kiến các cụ thế nào, làm bữa cắm trại ngoài trời nhé - tự thân vận động ăn cho nó ngon miệng.
Rất rất cần các mợ cho ý kiến.

Mazspeed

Xe container
Cụ chủ nhà mà đống ý cho anh em đến phá thì em xin đi ngay ạ.:21::21::21:

N-DESIGN

Xe tăng
Giá kể Tết Tây đi chơi 1 ngày hoặc để quá hẳn vài ngày đi cho vắng, kiếm được trang trại nhà cụ nào hay lên khu du lịch sinh thái nào văng vắng làm bữa Cá Nướng bếp than, gà luộc xé ăn cả miếng to, xôi lót lá chuối, măng luộc, thịt lợn nướng ăn bốc ăn bải ......

Mình vừa chủ động được ăn uống, hợp vệ sinh và mang sắc thái riêng. Nhà hàng mãi chán rồi, hôm cơ quan em làm vụ này ăn và uống rượu phê vãi lái luôn ....

Lần bọn em đi là Thiên Sơn - Suối Ngà, khá nguyên thủy so với các khu du lịch sinh thái mạn Sơn Tây, post mấy cái ảnh - các cụ có hứng thì bóng bàn tiếp.

EM xin một phiếu cho phương án Thiên Sơn!:)

Phương án của bác 4x4 cũng tuyệt nhưng vì nhà em định đi 2 lớn, 2 bé chỉ đủ trông nhau thôi nên nếu phải tự túc nấu ăn thì chết đói mất. :21::21:

4x4

Xe tăng
Nếu các cụ cùng nhất trí thì đề nghị là hãy vote cho em đi, mỗi cụ 1 cái để em lấy can đảm đề xuất :))
Cụ nào ko vote nghĩa là ko có trong danh sách tham gia nhá. :P

Gần chỗ đó có rất nhiều món đặc sản ngon và bổ :D

bes

Xe lăn
EM xin một phiếu cho phương án Thiên Sơn!:)

Phương án của bác 4x4 cũng tuyệt nhưng vì nhà em định đi 2 lớn, 2 bé chỉ đủ trông nhau thôi nên nếu phải tự túc nấu ăn thì chết đói mất. :21::21:
Không sao đâu, anh nghĩ chủ yếu là đồ ăn chế biến sơ qua trước, lên đó chỉ nhóm bếp Nướng - Rán - Luộc thôi, lấy không khí mà. Với lại hôm đó các nhà mang hết Sino đi, cũng có 5-7 người rồi còn gì.

Ổn đấy, nhóm đánh tennis, nhóm câu cá, trẻ con chạy chơi, chị em và Sino chuẩn bị. Đến giờ keng 1 phát lăn vào đánh chén bù khú, tha hồ giao lưu, thoải mái phối hợp .....

4x4

Xe tăng
E nói thêm là ở cách chỗ này 3km có rất nhiều quán thịt dê núi, gà quê và thú rừng - bọn em lên toàn mua sẵn hoặc gọi mang vào. (b)
Gà móng đỏ thì chưa dám xơi tại chỗ bao giờ nhưng nghe đồn xung quanh ngã ba Xuân mai nhiều lắm. :21:

bes

Xe lăn
Em bổ sung thêm phần bia bên Long Vũ, bổ theo đầu người lớn.
Eureka Coffe có vẻ chưa tìm được tiếng nói chung nên chưa có phản hồi.
Các cụ check danh sách, nếu có nhầm lẫn bảo em ngay để sửa kịp thời.

Chỉnh sửa cuối:

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
E nói thêm là ở cách chỗ này 3km có rất nhiều quán thịt dê núi, gà quê và thú rừng - bọn em lên toàn mua sẵn hoặc gọi mang vào. (b)
Gà móng đỏ thì chưa dám xơi tại chỗ bao giờ nhưng nghe đồn xung quanh ngã ba Xuân mai nhiều lắm. :21:
topcare có quả nồi nướng không béo đâu nhể
vác đê

NHUOCTHUY

Xe buýt
em xin các anh chọn chỗ nào gần 1 tí, chứ đi xa tay lái em yếu lắm.

có chỗ cho trẻ em 2 tuổi chơi với các anh nhé
kính các anh:'(

Trạng thái
Thớt đang đóng