OFF hội Escape - Các kụ vào đây bàn kế hoạch đi ạ

trongpaint

Xe buýt
Hẹn gặp các bác sáng mai tại nhà hát lớn.
Bây giờ em phải ngủ để đảm bảo tinh thần cho vụ Ếch Ộp tại HP...hehe...

khoat_gia

Xe buýt
Dạ thưa cac bác, với sự nhiệt tình của các bác tham gia, e thấy buổi off này thành công tốt đẹp. Chắc giờ này bác TrongPaint, bác Gõ kiến, chú Faster đang trên đường, chúc cÁc bác về nhà an toàn. Quả ảnh ọt e sẽ post sau. Cám ơn cả nhà. To be continued.

trongpaint

Xe buýt
Hehe..
Tình hình là vụ off hôm nay quá vui.
Bao gồm đầy đủ cả (c) , (b) & kiểm tra chất lượng ống bô của các bác. Kết quả như sau:
1, (c) : vụ này khởi đầu nên chỉ mang tính giao hữu.
2, (b) : xem ra máy dầu của bác Gokien bốc chậm nhưng hiệu quả.
3, Ống bô : ko ngờ là ống bô của bà cả nhà bác Gokien lại nổ ròn đến ko ngờ.
Tóm lại buổi đầu ra mắt như vậy quá đạt yêu cầu.
AE Hà Lội rất cảm kích tấm thịnh tình của bác khoatgia & mợ khoatgiarutgon.
Mà các bác sớm post ảnh lên để AE còn chiêm ngưỡng và em còn khoe với bà cả để lần sau còn tiếp tục xin được visa đi off.

NewCyberCafe

Xe tải
(b) Chúc mừng các bác off thành công tốt đẹp! (b)
Em off với hội QN mà k0 được fulltime... :P:'( (b)

thefaster

Xe đạp
Dạ thưa cac bác, với sự nhiệt tình của các bác tham gia, e thấy buổi off này thành công tốt đẹp. Chắc giờ này bác TrongPaint, bác Gõ kiến, chú Faster đang trên đường, chúc cÁc bác về nhà an toàn. Quả ảnh ọt e sẽ post sau. Cám ơn cả nhà. To be continued.
Xin báo cáo các bác là em đã về đến nhà ok. Một lần nữa xin cảm ơn vợ chồng bác khoatgia đã hết sức nhiệt tình tạo điều kiện cho anh em được dịp giao lưu gặp gỡ. Cũng xin hết sức cảm ơn giọng hát opera tuyệt vời của bà xã bác gõ kiến, phong cách nửa hiphop nửa nhạc vàng của bản thân bác Gõ Kiến, giọng hát lúc lên cao vút lúc xuống mất hút của Bác Trongpaint, hay lòng nhiệt tình của anh em bác Sonnguyen và mẹ xề, bỏ nhà dối vợ vạ vật 2 hôm ở HP chờ anh em..... Tất cả tạo nên một buổi giao lưu rất thành công và rất sướng. Hy vọng một buổi tái ngộ không xa ở Hà Nội. Bác khoatgiarutgon mau mau cho ra cái phóng sự ảnh cái nhé.

Móp

Xe tăng
Chúc mừng các bác(b) vui quá(l), em thì tiếc đứt ruột vì không được tham gia đây này:102:

khoatgiarutgon

Xe tải
Em xin thay mặt toàn thể anh em có mặt trong buổi off hôm nay show lên thớt những hình ảnh trung thực nhất về vụ ăn chơi có một ... sắp có hai này ạ:
Đầu tiên là anh em xuất phát từ Nhà hát Lớn thủ đô ạ:

Ăn sáng tại Hải Dương:

Đã đến Nhà hát Lớn thành phố cảng:

Phần (c) tán dóc nhanh chóng qua đi nhường chỗ cho phần chính của buổi ọp: NHỆCH
Thưa các kụ vắng mặt trong buổi ọp hôm nay và các kụ sắp có mặt trong những buổi ọp sắp tới, con nhệch nom nó thía lày ợ:

Sau khi chế biến thành món gỏi đây ạ:

Trên đây là vài tấm sơ lược về vụ ọp thành công xuất sắc. Hôm nay tạm thế đã, em xin đi khò một giấc lấy tinh thần, mai đi làm em tranh thủ post cái phần hồi hộp gay cấn nhất: CẬN CẢNH CHÂN DUNG từng kụ. Kụ nào không muốn up chân dung lên forum thì vuốt em 10 phát, em tha :))

boy_xedap

Xe điện
Buổi off vui quá, bác nào không đi cứ gọi là đứt ruột nhá.
Bác Khoatgiarutgon phọt ảnh tiếp đê, để to to tý nhìn bé quá

Mon 29V

Xe điện
Hoành tráng quá, hoan hô các bác:41: Bác cho cái ảnh to to lên tí em xem chưa đã ạ. Em cũng máu tham gia lắm nhưng cuối cùng con nỏ bận nhiều viêc đành rình lần ọp sau của các bác vậy:'(

Maybach Tàu

Xe container
Chúc mừng các cụ đi họp thành công mỹ mãn. Ảnh để bác chủ tịch ơi. Em xin bầu bác khoatgiarutgon làm chủ tịt hội Esc(b)

Gõ kiến

Xe buýt
oài,mệt nhưng mà sướng ko biết để vào đâu! keke.:)):)):21::21::21:

sonnguyen

Xe buýt
oài,mệt nhưng mà sướng ko biết để vào đâu! keke.:)):)):21::21::21:
Hội Nhệch nào.....Thanks vợ chồng cụ Khoát già và các cụ, hôm qua em về buồn ngủ gần chết, lần sau bỏ ít dưa chuột thôi nhé.....(b)

khoat_gia

Xe buýt
Hội Nhệch nào.....Thanks vợ chồng cụ Khoát già và các cụ, hôm qua em về buồn ngủ gần chết, lần sau bỏ ít dưa chuột thôi nhé.....(b)
:21::21::21: (b) Bác bị phí mất quả hát hò, vui lắm, các cụ nhà mình hát hay vãi(b)

Gõ kiến

Xe buýt
Này cụ Trongpaint,hqua cụ đi đau? để tôi về 1 mình? ặc ặc!:mad::mad::mad::102::102::102:

khoatgiarutgon

Xe tải
Thưa các kụ, em cố ý phọt ảnh bé bé để còn kiếm ít vodka uống dần đấy ạ. Em chuẩn bị làm shot ảnh cận cảnh đơi. Kụ nào định trốn thì vuốt em đi, em tha. Kụ nào thích lên truyền hình thì cũng vuốt em đi, em post. Em thề...(b)

khoatgiarutgon

Xe tải
Xin báo cáo các bác là em đã về đến nhà ok. Một lần nữa xin cảm ơn vợ chồng bác khoatgia đã hết sức nhiệt tình tạo điều kiện cho anh em được dịp giao lưu gặp gỡ. Cũng xin hết sức cảm ơn giọng hát opera tuyệt vời của bà xã bác gõ kiến, phong cách nửa hiphop nửa nhạc vàng của bản thân bác Gõ Kiến, giọng hát lúc lên cao vút lúc xuống mất hút của Bác Trongpaint, hay lòng nhiệt tình của anh em bác Sonnguyen và mẹ xề, bỏ nhà dối vợ vạ vật 2 hôm ở HP chờ anh em..... Tất cả tạo nên một buổi giao lưu rất thành công và rất sướng. Hy vọng một buổi tái ngộ không xa ở Hà Nội. Bác khoatgiarutgon mau mau cho ra cái phóng sự ảnh cái nhé.
Chú lói thế lào chứ? Hai kụ lày chạy cong đuôi từ Quả:63:ng Ninh vìa ọp với anh em mình còn rì ;). Làm gì có vụ dối vợ dối mẹ nào ở đây chứ. Kakaka. Bà cả nhà các bác ấy mà lượn lờ ở đây thì anh em mình tan xác pháo. Thiện tai, thiện tai :63:

sonnguyen

Xe buýt
Chú lói thế lào chứ? Hai kụ lày chạy cong đuôi từ Quả:63:ng Ninh vìa ọp với anh em mình còn rì ;). Làm gì có vụ dối vợ dối mẹ nào ở đây chứ. Kakaka. Bà cả nhà các bác ấy mà lượn lờ ở đây thì anh em mình tan xác pháo. Thiện tai, thiện tai :63:
Mỗi cụ hiểu em, nhà faster còn non kinh nghiệm lắm.....:)):)):))

boy_xedap

Xe điện
Em chả sợ lên truyền hình đâu, kaka
Công nhận hôm qua vui vãi, nhà mình ai cũng hát hay, anh em ai cũng nghi vợ chồng bác khoát già "có tập luyện" :)

khoatgiarutgon

Xe tải
Cận cảnh nhá :41::41::41:

Đầu tiên là kụ trọngpaint với bộ mặt nhìn cứ như là đang nhớ bà cả, mong gấu nhà kụ xem được thớt này thì lần sau cấp tiếp visa cho kụ đi ọp với hội nhá :21:

Kụ thefaster + vợ cả tương lai (l)

Kụ Gõ kiến và mợ cả (em thua vợ chồng nhà bác ấy khoản máu lửa và nhiệt tình, em thề :41:)

Kụ sonnguyen va mexe1971 (em :77: tinh thần thể thao của 2 kụ đấy ạ)

kụ boy_xedap + kụ trọngpaint

to be continued...

Chỉnh sửa cuối: