Chi hội OFF CHÍNH QUÝ 4 - 2011 MAZDA CLUB , Thông báo !!!!!!

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Để mai iêm sẽ tiếp tục liên lạc với các mem cũ và cả mem mới như cụ Lox bui M3 nhá.
Vậy theo em chương trình nên là dư lày:

• 14h00 xuất phát từ HN.
  • 15h00 hẹn cụ Shin ở 1 điểm lào đấy trên đường 5 đoạn Hải Dương, ăn chơi hái hoa ở đấy 30' dồi thẳng tiến Đồ Xôi.
  • 17h00 nhận phòng ở ĐS, nghỉ ngơi chút.
  • 19h00 hãi sãn ở quán Gió Biển, quán này lớn, ngon bổ dẻ, không cần phải đặt trước.
  • 21h00 bắt đầu chương trình 2 do Ban Văn hóa Văn nghệ Mát Xa tổ chức.
  • 24h00 phòng ai nấy ngụ. Ai không ngụ được thì xõa tiếp, công đoàn không quản lý.
  • 7h00 sáng CN đi ăn sáng.
  • 8h00 sang Ban hiếp ảnh tổ chức choạc xe và mẩu cây nhà lá vườn tại bãi đá ĐS
  • 9h30 sáng CN, Ban Thể Thao tổ chức dải Toe Lít Mát Xa mở dộng. Phụ nữ trẻ em có thể thuê xe 2B lòng vòng ven biển khu 1, 2, 3 ĐS
  • Đúng 12h00 bắt đầu chương trình liên hoan của Hội ở 1 quán lào đấy sẽ check sau.
  • 15h00 về KS ngụ nghị 1 chút.
  • 16h30 trả phòng và lên đường về.
  • 17h30 tập trung tại quán gà Mạnh Hoạch tổng kết chuyến đi.
  • 19h30 chia tay tạm biệt tại HD, ai về nhà đấy.
  • 21h00 tổ xõa đêm do Rô Phi phụ trách tổ chức Chương trình Liên hoan CMN theo yêu cầu thính khán giả.
  • Sau 21h00, lập thớt nhôm nhựa báo cáo bằng âm thanh và hình ảnh chuyến đi cho lão lào ở nhà .... Thèm :))
Em thấy lịch trình cũng hợp lý nhưng mà thấy thời gian ngủ hơi nhiều ạ. Em già roài, đêm ứ ngủ được, cụ tổ chức chương trình nửa đêm đi hái hoa bắt bướm tập thể đi ạ ...

Alone77

Xe container
Em thấy lịch trình cũng hợp lý nhưng mà thấy thời gian ngủ hơi nhiều ạ. Em già roài, đêm ứ ngủ được, cụ tổ chức chương trình nửa đêm đi hái hoa bắt bướm tập thể đi ạ ...
Lão đọc kỹ đi ná: 24h00 phòng ai nấy ngụ. Ai không ngụ được thì xõa tiếp, công đoàn không quản lý.

Mazda3CB

Xe tăng
Haizzz, vì lý do công việc, iem lại không thể đi được từ 14h ngày thứ 7 rồi.
Chắc em xin tham gia từ sáng CN.
Vần là xe em đang có vấn đề và bận đến hết tuần ko có thời gian sửa, nên vẫn xin cụ nào đi từ CN 2 chỗ được không ạ?
Sáng mai em sẽ gọi xin lỗi cụ Subaru.

Quách Tỉnh

Xe buýt
Em thấy giờ giấc sát thế này thì ... chả khác gì máy :))
Hic, thôi em ngụ.

lox bui M3

Xe buýt
Để mai iêm sẽ tiếp tục liên lạc với các mem cũ và cả mem mới như cụ Lox bui M3 nhá.
Vậy theo em chương trình nên là dư lày:

• 14h00 xuất phát từ HN.
  • 15h00 hẹn cụ Shin ở 1 điểm lào đấy trên đường 5 đoạn Hải Dương, ăn chơi hái hoa ở đấy 30' dồi thẳng tiến Đồ Xôi.
  • 17h00 nhận phòng ở ĐS, nghỉ ngơi chút.
  • 19h00 hãi sãn ở quán Gió Biển, quán này lớn, ngon bổ dẻ, không cần phải đặt trước.
  • 21h00 bắt đầu chương trình 2 do Ban Văn hóa Văn nghệ Mát Xa tổ chức.
  • 24h00 phòng ai nấy ngụ. Ai không ngụ được thì xõa tiếp, công đoàn không quản lý.
  • 7h00 sáng CN đi ăn sáng.
  • 8h00 sang Ban hiếp ảnh tổ chức choạc xe và mẩu cây nhà lá vườn tại bãi đá ĐS
  • 9h30 sáng CN, Ban Thể Thao tổ chức dải Toe Lít Mát Xa mở dộng. Phụ nữ trẻ em có thể thuê xe 2B lòng vòng ven biển khu 1, 2, 3 ĐS
  • Đúng 12h00 bắt đầu chương trình liên hoan của Hội ở 1 quán lào đấy sẽ check sau.
  • 15h00 về KS ngụ nghị 1 chút.
  • 16h30 trả phòng và lên đường về.
  • 17h30 tập trung tại quán gà Mạnh Hoạch tổng kết chuyến đi.
  • 19h30 chia tay tạm biệt tại HD, ai về nhà đấy.
  • 21h00 tổ xõa đêm do Rô Phi phụ trách tổ chức Chương trình Liên hoan CMN theo yêu cầu thính khán giả.
  • Sau 21h00, lập thớt nhôm nhựa báo cáo bằng âm thanh và hình ảnh chuyến đi cho lão lào ở nhà .... Thèm :))
e nghĩ là nên đến quán đặt vấn đề trc vs quán để có giá chuẩn nhất :D cả khách sạn cũng vậy,còn vụ sau 24h e ủng hộ nhiệt :)) còn về dẫn đoàn e có ý kiến là : 1-đi diễu hành 1 vòng thành phố từ cầu lạc long-điện biên phủ-trần phú-cầu đất-lê lợi-lê hồng phong-nguyễn bỉnh khiêm-lạch tray-cầu rào-đs tròn 1 vòng thành phố cho hoành ạ :D nếu đc e xin dẫn đoàn :"> e nghĩ sẽ hoành lắm đếy ợ ^^ có điều tầm 15h-19h là cao điểm nên đi đông thế sẽ tắc nên e nghĩ cứ chọn cung đg lạc long-đbp-lê thánh tông-nguyễn trãi-lê hông phong-ngô gia tự-cầu rào-đs cho đỡ tắc nhg độ hoành giảm đi :D còn đg cầu niệm an đồng thì đg sửa ko bít đến hôm đó có xogn hay ko.

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Lão đọc kỹ đi ná: 24h00 phòng ai nấy ngụ. Ai không ngụ được thì xõa tiếp, công đoàn không quản lý.
Tổ mình lại bầu cụ làm tổ trưởng tổ xõa đêm sau 24 giờ nhớ ... cụ cố gắng cho anh em lên mây.

Hibikibeou

Xe hơi
e nghĩ là nên đến quán đặt vấn đề trc vs quán để có giá chuẩn nhất :D cả khách sạn cũng vậy,còn vụ sau 24h e ủng hộ nhiệt :)) còn về dẫn đoàn e có ý kiến là : 1-đi diễu hành 1 vòng thành phố từ cầu lạc long-điện biên phủ-trần phú-cầu đất-lê lợi-lê hồng phong-nguyễn bỉnh khiêm-lạch tray-cầu rào-đs tròn 1 vòng thành phố cho hoành ạ :D nếu đc e xin dẫn đoàn :"> e nghĩ sẽ hoành lắm đếy ợ ^^ có điều tầm 15h-19h là cao điểm nên đi đông thế sẽ tắc nên e nghĩ cứ chọn cung đg lạc long-đbp-lê thánh tông-nguyễn trãi-lê hông phong-ngô gia tự-cầu rào-đs cho đỡ tắc nhg độ hoành giảm đi :D còn đg cầu niệm an đồng thì đg sửa ko bít đến hôm đó có xogn hay ko.
Về HP lại dạo quanh phố phường là hơi chất chơi đó bác,vớ vẩn có khi lên vnexpress ;))

X-one

Xe tăng
Haizzz, vì lý do công việc, iem lại không thể đi được từ 14h ngày thứ 7 rồi.
Chắc em xin tham gia từ sáng CN.
Vần là xe em đang có vấn đề và bận đến hết tuần ko có thời gian sửa, nên vẫn xin cụ nào đi từ CN 2 chỗ được không ạ?
Sáng mai em sẽ gọi xin lỗi cụ Subaru.
Xe gì mà hỏng suốt thía , nếu xịt lốp để tau cho mượn cái bơm :D

cháu lên 3

Xe container
Có màn diễu phố nữa à, ko sợ hoa cải à :)), về ĐS thì cứ đến ngã 3 quán toan rẽ phải đi đường cao tốc cho lành, Nguyễn Văn Linh mà đi, đến Lạch tray thì rẽ phải phi thẳng Đồ Sơn, đường thoáng mà an toàn về vấn đề hoa cải, nhưng mà nên đi đúng tốc độ vì từ quán toan rẽ đến Cầu rào là có bắn tốc độ

Bank6688

Xe buýt
Có màn diễu phố nữa à, ko sợ hoa cải à :)), về ĐS thì cứ đến ngã 3 quán toan rẽ phải đi đường cao tốc cho lành, Nguyễn Văn Linh mà đi, đến Lạch tray thì rẽ phải phi thẳng Đồ Sơn, đường thoáng mà an toàn về vấn đề hoa cải, nhưng mà nên đi đúng tốc độ vì từ quán toan rẽ đến Cầu rào là có bắn tốc độ
Bố trẻ có vẻ am hiểu nhỉ, gì cũng biết, như ma xó.

cháu lên 3

Xe container
Nhà cháu đoán mò chứ có bít gì đâu :))

violet17

Xe tải
Cả nhà cho e vào đoàn chủ nhật nhé.

Chỉnh sửa cuối:

violet17

Xe tải
Phần việc tài chính của hội thì Em chuẩn bị xong rồi. Phần đặt đồ ăn tính tiền trong bữa cũng ok nhưng e đi chủ nhật, e đảm nhiệm từ bữa trưa và thu quỹ năm 2012 nhá nhá :).

Toyota Celica

Xe container
Okie mợ mật thư cho các lãnh đạo vào inbox nhé ,
Cụ Lông nhắn tin okie thì báo lại nhá , từ giờ đến tối cụ chưa kịp nhắn em sẽ nhắn group luôn

abbo

Xe tải
Được tổng đạo diễn Đồ Rổm phưn công, em xin được nhận lệnh ợ.
Thứ nhứt: nhà abbo em đăng ký 1 xuất.
Thứ nhì: Chương trình ta lít em xin điểm danh dư sau:
1. Lão Lông
2. Lão Dại
3. Đổ Rổm
4. Xấu Bửn (Sáng Chủ nhật mới đi thì xuống đấy mà nộp đạn nhá)
5. Cu vẹo
6. Xe Điên (tay vợt mạnh mà chưa thấy í ới gì nhể)?
7. Úp bô
8. Sư Thái
9. Cụ nào có khiếu thì nhẩy vào đăng ký thêm
10. ...... em chưa nghĩ ra thêm vì ko biết các cụ ở HD, HP có tham gia không?
Thời gian bắt đầu 9h30 thì có lẽ hơi muộn, không giải quyết được hết ân oán giang hồ, vậy em đề nghị dời lên 9h cho mái thoải.
Các trận đấu sẽ được thống nhất theo như cũ: bên thua nộp 500K/trận xung quỹ oánh chén, cụ Đổ Rổm làm Chủ tịch hội "Gà độ" bên ngoài để tăng thêm độ máu của hội cổ động viên và để bổ xung quỹ từ thiện của mợ Rô.
Trước hết có một số ân oán giang hồ cần giải quyết:
Trận 1: Đồ Rổm + Abbo vs Xấu Bửn + Cu vẹo
Trận 2: Abbo vs Xấu Bửn
Trận 3: Đổ Rổm + Lão Dại vs Xấu Bửn + Cu vẹo
........
Thời gian chắc đủ thêm cho 2 hoặc 3 trận độ nữa, đề nghị các cụ thể theo tinh thần Nguyễn Công Hoan vào gà độ cho khí thế: Lão Lông, Xe Điên, Sư Thái...

Toyota Celica

Xe container
Anh Đồ mang cái bộ Goft đi , em đánh cho đỡ buồn vậy , dạo này chuyển môn thể thao khác tý :))

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Nhận lệnh cấp trên em dựng tạm chương trình như sau:

THỨ 7
14h cả đoàn tập trung ở Climax cầm băng đông khẩu hiệu chụp hình trước khi lên đường. (Tất cả cùng chụp)

15h30 gặp gỡ đại diện HD chụp hình lưu niệm (Cụ Lông chụp còn lấy tư liệu lên thớt thành viên)
.....
19h nhậu nhẹt chụp nhôm nhựa ăn uống (Cụ Cuvê chụp)

21h đốt lửa trại và chơi các trò chơi (tất cả cùng chụp)

24h Tăng xõa (Cụ Cuvê và cụ Lông chụp nhau)

CHỦ NHẬT
6-8h chụp ảnh phục vụ những người yêu thiên nhiên đêm qua ngủ sớm ko xõa (Em và cụ Lông chụp)

9h:11h30 chia làm 2 nhóm
Nhóm 1: Cụ Cuvê, Danonglathe chụp đội oánh TE LÍT
Nhóm 2: Em, cụ Cường, cụ Lông lại tiếp tục phục vụ chị em :))
12h-hết ngày: ăn nhậu, giao lưu kỉ niệm lưu niệm choạch tùy thik, tùy hứng hehehe

X-one

Xe tăng
Hí hí , chương trình hoành quá ợh , em sẽ cố đi từ 2h cho nó hoành luôn thể , kụ nào toe nít thì cứ toe nít , kụ nào đi c..hụp thì cứ đi c..hụp , ... kụ nào không toe nít không c ..hụp thì đi nướng khoai , bắt bướm nhá :))

cháu lên 3

Xe container
CÒn cụ X-one thì đi bắt bướm hả =))

xedap_dien

Xe hơi
Được tổng đạo diễn Đồ Rổm phưn công, em xin được nhận lệnh ợ.
Thứ nhứt: nhà abbo em đăng ký 1 xuất.
Thứ nhì: Chương trình ta lít em xin điểm danh dư sau:
1. Lão Lông
2. Lão Dại
3. Đổ Rổm
4. Xấu Bửn (Sáng Chủ nhật mới đi thì xuống đấy mà nộp đạn nhá)
5. Cu vẹo
6. Xe Điên (tay vợt mạnh mà chưa thấy í ới gì nhể)?
7. Úp bô
8. Sư Thái
9. Cụ nào có khiếu thì nhẩy vào đăng ký thêm

........
Thời gian chắc đủ thêm cho 2 hoặc 3 trận độ nữa, đề nghị các cụ thể theo tinh thần Nguyễn Công Hoan vào gà độ cho khí thế: Lão Lông, Xe Điên, Sư Thái...
Thanks cụ đã quan tâm. Nhưng đợt này em không đi được rồi, em vẫn đang mặc áo xám. Cuối tháng 11 xong công việc gia đình em sẽ lại bù khú cùng các cụ. Mong các cụ thông cảm.