Chi hội OFF CHÍNH QUÝ 4 - 2011 MAZDA CLUB , Thông báo !!!!!!

Quách Tỉnh

Xe buýt
Em đọc bài off chính mà thấy tự hào về chi hội quá, Hoành Tráng, vote các cụ, nhất là cụ Đồ giả (b)
Em chỉ báo cáo lãnh đạo cho phép em thị sát Đồ xôi vào tối thứ 6 và sáng thứ 7 trước để các cụ mợ thật yên tâm về chỗ ăn chỗ ở ;))

Quách Tỉnh

Xe buýt
Ăn tối T7 tự chia rồi, ăn sáng ở KS Công Đoàn thì Phờ di, còn mỗi bữa trưa thoai. Diệu bẩu đội Đông Anh làm 1 can là xong :))
Theo anh 5 loách là vừa, mý lỵ 2 cưn Hội phí mới nữa.
Anh alone chỉ đạo như CFO ấy nhờ :))

Dogia

Xe điện
Em đọc bài off chính mà thấy tự hào về chi hội quá, Hoành Tráng, vote các cụ, nhất là cụ Đồ giả (b)
Em chỉ báo cáo lãnh đạo cho phép em thị sát Đồ xôi vào tối thứ 6 và sáng thứ 7 trước để các cụ mợ thật yên tâm về chỗ ăn chỗ ở ;))
hoành gì thì hoành dưng mà nếu chỉ có chém gió không có mấy cụ mợ búc chỗ tham gia thì cũng thành hoành tá tràng ngay X_X
để BTC có điều kiện thu xếp chỗ ăn chơi ngủ nghỉ chu đáo, rất mong các cụ mợ vào đây đăng ký sớm theo 2 đội hình sau:
1. Đăng ký đi từ chiều T7
2. Đăng ký tham dự chủ nhật.

X-one

Xe tăng
Ăn tối T7 tự chia rồi, ăn sáng ở KS Công Đoàn thì Phờ di, còn mỗi bữa trưa thoai. Diệu bẩu đội Đông Anh làm 1 can là xong :))
Theo anh 5 loách là vừa, mý lỵ 2 cưn Hội phí mới nữa.
Hai cưn hội phí thì không thể tính vào đây kụ ợh , em sẽ nhẩm tính sơ sơ luôn :
+ tập trung 2h chiều thứ 7 ở climax , cafe trích tièn thu của mỗi đầu đinh tham gia
+ ăn tối ngày thứ 7 tại đồ xôi
+ ăn sáng , cafe sáng tại đồ xôi ( phần ngủ tại ks công đoàn và ăn sáng + cà fe miễn phí em chưa thấy up trên thông báo của kụ đồ rổm )
+ ăn trưa tại đồ xôi
+ chiều tối về nếu dừng lại đâu đó ăn nhậu tiếp thì chắc chắn là 1 củ sẽ chưa chắc đã đủ

X-one

Xe tăng
Thoai , chú khỏi cần thị sát chỉ cần ở nhà gác cái miếu Mazda và cái miếu FB cho an toàn rùi anh về kể cho nghe chiện đồ xôi bằng cái chõ to dư nào là coi như đi đồ xôi rùi :P

Hibikibeou

Xe hơi
Thoai , chú khỏi cần thị sát chỉ cần ở nhà gác cái miếu Mazda và cái miếu FB cho an toàn rùi anh về kể cho nghe chiện đồ xôi bằng cái chõ to dư nào là coi như đi đồ xôi rùi :P
cho em cài link FB nhà mình đi bác :)

Bank6688

Xe buýt
Hai cưn hội phí thì không thể tính vào đây kụ ợh , em sẽ nhẩm tính sơ sơ luôn :
+ tập trung 2h chiều thứ 7 ở climax , cafe trích tièn thu của mỗi đầu đinh tham gia
+ ăn tối ngày thứ 7 tại đồ xôi
+ ăn sáng , cafe sáng tại đồ xôi ( phần ngủ tại ks công đoàn và ăn sáng + cà fe miễn phí em chưa thấy up trên thông báo của kụ đồ rổm )
+ ăn trưa tại đồ xôi
+ chiều tối về nếu dừng lại đâu đó ăn nhậu tiếp thì chắc chắn là 1 củ sẽ chưa chắc đã đủ
Theo ngu ý của iem thì đi trước nộp nhiều, đi sau nộp ít vì đi trước phát sinh nhiều, đi sau phát sinh ít.
Do đó đội đi từ chiều thứ 7 sẽ tương ứng quân số của mình đóng sao cho hợp lý với buổi chiều ăn, sáng ăn của mình.
Đội đi ngày chủ nhật thì nộp xèng theo chi phí tổ chức của ngày thứ 7.
Em ngu tý nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container
Cụ tự up đết theo cách lày lày
Danh Sách UP đết liên tục
Toy - 2x
Dogia - 2x
Xone -
Rophi -
Bong bóng -
Honglaumong -
Hungvit -
Hung xau ban -
Thai tu -
Subaru -
Xilanh -
Hibikibeou - mấy người ạ , có hot girls hay xách tay thì cận thận anh cuveo nhá

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Cũng cần bổ xung thêm ban-ron , biểu ngũ dán ở xe nữa các kụ nhỉ , tối đến căng bang-ron , đốt lửa ngồi nướng khoai ...chẹp chẹp em thích rùi đới :D

em thích đốt lửa trại và nhảy Lambatda , cụ nào có xe độ làm ít nhạc xập xình cho cả nhà lắc lư , em làm viên gạch nữa cụ Toy nhé, vắng em sao được , vắng em ai đón đoàn đi tiền trạm , để em xem thời tiết cuối tuần thế nào ... ghé qua chỗ em, em sẽ cho đoàn ăn GÀ MẠNH HOẠCH xịn xìn xin luôn

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
em thích đốt lửa trại và nhảy Lambatda , cụ nào có xe độ làm ít nhạc xập xình cho cả nhà lắc lư , em làm viên gạch nữa cụ Toy nhé, vắng em sao được , vắng em ai đón đoàn đi tiền trạm , để em xem thời tiết cuối tuần thế nào ... ghé qua chỗ em, em sẽ cho đoàn ăn GÀ MẠNH HOẠCH xịn xìn xin luôn
em cứ làm 2x nhé, em chơi Ipad2 đi theo, hàng xách tay giờ lỗi mốt rồ i ...

Alone77

Xe container
Theo em, Hội chỉ đứng ra lo chỗ nghỉ ở Đồ Xôi và ăn trưa CN.
Thời gian đi tùy vào hoàn cảnh của từng nhà. Ông lào đi cùng nhau thì tự se với nhau.
Nếu thu tất cả, người đi trước người đi sau, người ăn chỗ này người xơi chỗ khác. lại còn đội HP và HD cũng bắt người ta chịu xiền các ông ăn nhậu cà fe cà pháo từ HN à? Đi chơi mà ngồi nhẩm từng ông chỗ này có, chỗ này không thì may ra chỉ nhà Xoắn làm được. :))
Em đề nghị Fix luôn hàng chữ đỏ ở trên ạ.

anh_hung_7777

Xe buýt
Thời gian đi tùy vào hoàn cảnh của từng nhà. Ông lào đi cùng nhau thì tự se với nhau.
Nếu thu tất cả, người đi trước người đi sau, người ăn chỗ này người xơi chỗ khác. lại còn đội HP và HD cũng bắt người ta chịu xiền các ông ăn nhậu cà fe cà pháo từ HN à? Đi chơi mà ngồi nhẩm từng ông chỗ này có, chỗ này không thì may ra chỉ nhà Xoắn làm được. :))
Đợt này đi đến xe ông Lông ná :)):)):))

X-one

Xe tăng
Dư nài đoàn sẽ bị rời rạc , ăn đâu share luôn đấy vậy ,như vậy sáng chủ nhật em mang thóc xuống đồ xôi cũng chưa muộn , ăn 1 bữa , ngủ tại nhà cho nó tiết kiệm luôn thể :P , và em cũng đỡ phải nghỉ 1 ngày đi cày he he

Chỉnh sửa cuối:

anh_hung_7777

Xe buýt
sao không đi quanh quanh đây chơi xa em dự là vắng tanh như chùa bà đanh ;)) em té

Toyota Celica

Xe container
Về phần chi phí thống nhát luôn là ăn đâu ta share đấy thế cho khỏi ai lo nhé :) ,
Về chương trình cụ thể cụ Shin đang có ý kiến chiêu đãi tốp 1 tại HD ( đi chiều thứ 7 )

Tốp 2 đi sáng CN : Sẽ ăn chơi nhảy múa tại Đồ Xôi
Để tích kiệm nhiên liệu chúng ta nên ĐẠI TIỆN , tích cực đi nhờ , càng đông càng ít xe càng hoành :)

Alone77

Xe container
Về phần chi phí thống nhát luôn là ăn đâu ta share đấy thế cho khỏi ai lo nhé :) ,
Về chương trình cụ thể cụ Shin đang có ý kiến chiêu đãi tốp 1 tại HD ( đi chiều thứ 7 )

Tốp 2 đi sáng CN : Sẽ ăn chơi nhảy múa tại Đồ Xôi
Để tích kiệm nhiên liệu chúng ta nên ĐẠI TIỆN , tích cực đi nhờ , càng đông càng ít xe càng hoành :)
Vẫn có buổi chung là trưa chủ nhật.
Đề nghị mọi người đăng ký cả giờ đi để tiện cho công tác tổ chức và đặt phòng nghỉ ở Đồ Xôi ạ.

Alone77

Xe container
Mà Chủ tịch Toy có cái A loa chùa thì điện thoại hoặc nhắn tin cho tất cả các Thành viên nhá.
Vì lần này đi xa nên báo sớm tý cho mọi người chuẩn bị ạ.

Dogia

Xe điện
ĐỀ NGHỊ CÁC CỤ MỢ QUAY LẠI TRANG 7 - ĐÃ FIX CHI PHÍ THAM DỰ

Cả nhà hãy nhiệt tình, cố gắng thu xếp công việc cơ quan và gia đình để tham gia lần ọp chính này, nếu cả gia đình cùng đi được thì tuyệt vời (kể cả đưa cha mẹ, ông bà, anh em, gấu sói, bạn bè....tham gia), BTC sẽ công khai biểu dương những gia đình nhiệt tình tham gia công việc với chi hội tại buổi ọp chính ngày chủ nhật.
Mọi chi tiết chưa thật sát thực tế, tuy nhiên chúng ta không cầu toàn quá, cứ vừa thiết kế vừa thi công, chỉ cần tấm lòng vì cái chung là tất cả sẽ ổn thỏa hết.
Ai có cái gì hay: loa đài, bài bạc, đàn hát, trò chơi....hãy đóng góp với BTC để chương trình thêm vui và ý nghĩa. BTC rất trân trọng những đóng góp thiết thực của tất cả mọi người, dù nhỏ bé hay to đến đâu (tất nhiên càng to càng thích)
=D>

Chỉnh sửa cuối: