OFer thường bỏ gì trong cốp xe máy?

duy đông

Xe buýt
yEm thì để áo mưa này, bộ đồ sửa xe này, Cờ-lê âm một bộ, bugi một cái... kìm điện, kéo cắt dây điện, cuộn băng keo, mấy con cầu chì 5A, 10A và 15A (đề phòng lúc đang đi chơi mà có khách gọi sửa... cửa cuốn... hí hí ;)) ), bộ dây chun đa năng, cuộn dây điện nhỏ, một ít "lạt nhựa" (đề phòng thấy thằng ăn cắp nào còn bắt và "khóa tay" nó giải về cho xxx Phường sở tại :"> )... Thế thôi!
Uh thế thôi =))

2fast2fear

Xe tăng
Em hơi ngược với các cụ, cứ để giấy tờ trong cốp. Trôm ăn được xe, dùng giấy tờ mang đi bán, đặt...thì xe vẫn nguyên biển, nguyên số khung số máy dễ tìm hơn nhiều (vớ vỉn đi lượn 1 vòng ở chợ xe là gặp xe mình ấy chứ). Chứ ko giấy nó thay biển, đục số khung số máy khác thì khác gì mò kim đáy bể :-B

noone

Xe đạp
Bạn cần để làm ji thế :-w
Bạn muốn mua có thể ra chợ giời tìm mua được những đồ này ma.Nhưng phải có người quen hoặc thân thân chút họ mới chịu dẫn đi.
Mình giờ mà để cho bạn đáng bao nhiêu $ đâu. nhưng lại fai viết tường trình với xếp. Viết là Em làm Mất hay Bị Móc túi xe bus nó móc thì :-ss
Lại viết là Em Bán rồi nữa thì b-(b-(b-(

Mà bạn ở Vinh Ah? mình cũng là dân Vinh Nhưng công tác và học Tập ngoài HN. Gắng chờ khi nào mình ra khỏi ngành mình lấy cho 1 cái nha ;))
ông ..ọi xxx này chắc mới vào ngành nên hay khoe khoang, mấy ông 37 này cũng hay vậy lắm

noone

Xe đạp
Tốt nhất là k để giấy tờ, tiền, vật có giá trị trong cốp

MrBigM

Xe máy
Em bỏ trong đó ao mưa, bộ đồ nghề sửa xe nhỏ nhỏ, và hết a. Để cốp trống đề phòng có gì phát sinh thì bỏ vào nữa chứ ạ. Thỉnh thoảng em cũng bỏ giấy tờ vào cốp trước nhưng sau khi thằng em của em tốt bụng đột xuất rửa xe hộ em làm ướt sạch thì em cạch a. Xin hết.

NoKiss

Xe tải
sa khi xem xong 7 trang thì hầu như có 1 món dc rất nhiều ng` ưa chuộng trong đó có cả em là : áo mưa :P vì xe máy mà...ko mang khi mưa ngồi khóc. còn đâu những thứ khác hầu như tùy từng người thôi. thường sẽ là : vài chục lẻ , mũ BH thứ 2 , khăn lau

win_100

Xe điện
1 cái bugi, 1 bộ đồ nghề sửa xe bao gồm: Cờ lê, mỏ lết, kìm, móc lốp, tuốc nơ vít, cái mở bugi; 1 cái áo mưa, 1 cái khoa càng chữ U ( để phòng ngừa đạo chích ), 1 ít tiền lẻ ( khoảng 50K - 100K phòng khi quên không mang ví ), 1 mũ bảo hiểm cho vợ Cả, khẩu trang, bút bi, sổ ghi chép ( loại nhỏ ), phong bì. Xe em không có cốp theo xe. Tất cả các thứ đó em để trong 1 cái cốp ở sau đuôi xe ( loại to nhất, theo xe SH )