[Funland] OFer góp ý với OFer...

meotom2010

Xe điện
Website
www.facebook.com
nếu thật sự cụ đẹp trai e lại ko muốn để tay e lên tay cụ mà để chỗ khác có được ko?:)):))
E góp ý với mợ là mợ cứ nói thẳng ra mợ định để tay mợ lên chỗ nào của em ợ?
Mợ cứ lấp lửng làm e nóng phừng phừng cả thằng người:-w:-w.sắp không chịu được rồi:P

ZynZyn

Xe lăn
E định góp ý với cụ nhưng sợ cụ đọc xong Quên luôn nên thôi ạ;));));))
Vì ng ta chỉ mơ về cái mình ko có nên nick e ko cần thêm gì cả, chuẩn luôn đấy=))
Em góp ý với mợ là nên thêm chữ mất vào đằng trước tên nick của mợ nhá ! Như em ấy ! :))

Người ta chỉ mơ về cái mình ko có thôi mợ ạ ! :))

yourdalink

Xe container
Quay trở lại thớt này,e đã nói là góp ý trên tinh thần FUN,tại sao cụ lại nói có gạch đá ở đây?Cụ không thấy từ nãy đến giờ toàn rượu là rượu sao?
Từ sáng đến giờ có thấy giọt nào đâu ngoài của catking.

E định góp ý với cụ nhưng sợ cụ đọc xong Quên luôn nên thôi ạ;));));))
Vì ng ta chỉ mơ về cái mình ko có nên nick e ko cần thêm gì cả, chuẩn luôn đấy=))
Vậy truẩn của ló là mợ phải thêm chữ CÒN vào trước chữ Zyn nhể ! :))

ZynZyn

Xe lăn
E dự là cụ nóng cái chỗ nào thì mợ Phăn nì sẽ đặt tay lên chỗ đó để giúp cụ hạ nhiệt ạ=))
E góp ý với mợ là mợ cứ nói thẳng ra mợ định để tay mợ lên chỗ nào của em ợ?
Mợ cứ lấp lửng làm e nóng phừng phừng cả thằng người:-w:-w.sắp không chịu được rồi:P

niceshot

Xe container
Cụ đá xoáy e phỏng?Không sao,e vẫn mời cụ 1 ly.
E hỏi cụ nhé,mục đích cụ lên OF là gì?Chắc mỗi người đều có mục đích này hay mục đích khác,nhưng tựu trung lại ai cũng muốn FUN phải không ợ?
Khi góp ý hay bày tỏ quan điểm thì rất khó giữ FUN nhưng hoàn toàn có thể dùng những từ ngữ nhẹ nhàng,tế nhị,chứ không cần phải đao to búa lớn,dạy người khác phải thế này thế nọ,không thì vô phúc abc xyz.
OF hay bất cứ một diễn đàn mở nào khác,phần lớn không biết nick kia tên là gì,làm nghề gì,bao nhiêu tuổi...cho nên trong ngôn ngữ lại cần phải thận trọng,thà nâng người ít hơn mình 10 tuổi lên một chút còn hơn là dạy người lớn hơn mình-có khi con của người ta còn hơn cả tuổi mình-phải sống thế nào bằng những ngôn từ người lớn dạy trẻ con.
Quay trở lại thớt này,e đã nói là góp ý trên tinh thần FUN,tại sao cụ lại nói có gạch đá ở đây?Cụ không thấy từ nãy đến giờ toàn rượu là rượu sao?
Cụ ko cần phải giật mình thế! Em tham gia OF đủ lâu để đọc được nhiều thớt khác nóng hơn thớt của cụ nhiều, nhân vật chính là các ofer khác cũng nổi tiếng hơn cụ nhiều, và gạch đá, mắng mỏ, xỏ xiên nhau cũng ghê rợn hơn mấy còm trong thớt của cụ nhiều. Thớt của cụ còn lành lắm :)

Còn rượu ở thớt này thì đã ăn thua gì với thớt của hội BRL đâu :)

ZynZyn

Xe lăn
Dạ, mọi thứ cứ phải mờ mờ ảo ảo mới thú vị chứ cụ cứ huỵch toẹt ra thế ai còn hứng để khám phá nữa=))
Cụ để yên để em còn vác cần đi câu;))
Vậy truẩn của ló là mợ phải thêm chữ CÒN vào trước chữ Zyn nhể ! :))

meotom2010

Xe điện
Website
www.facebook.com
Từ sáng đến giờ có thấy giọt nào đâu ngoài của catking.
Ơ,e rót cho cụ rồi mà.E còn thử lại bằng cách rót tiếp nhưng máy nó bảo chén cụ vẫn còn đầy,cụ chỉ nâng lên rồi hạ xuống thôi

Dạ, mọi thứ cứ phải mờ mờ ảo ảo mới thú vị chứ cụ cứ huỵch toẹt ra thế ai còn hứng để khám phá nữa=))
Cụ để yên để em còn vác cần đi câu;))
Ước giề mềnh là con cá dưới cần câu của mợ :))

meotom2010

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ ko cần phải giật mình thế! Em tham gia OF đủ lâu để đọc được nhiều thớt khác nóng hơn thớt của cụ nhiều, nhân vật chính là các ofer khác cũng nổi tiếng hơn cụ nhiều, và gạch đá, mắng mỏ, xỏ xiên nhau cũng ghê rợn hơn mấy còm trong thớt của cụ nhiều. Thớt của cụ còn lành lắm :)

Vâng,cụ toàn dùng từ ngữ có sức nặng:))
E lại giật mình nhìn nick của cụ,đúng là cụ tham gia OF lâu hơn em,những....7 tháng.
E đâu có đua đòi với thớt BRL.Vodka hay vàng ảo thì vẫn là ảo thôi.Nhưng giữa xh bon chen mệt mỏi,thêm 1 nụ cười nào là đáng quí nụ cười đó,phỏng cụ?

Vâng,cụ toàn dùng từ ngữ có sức nặng:))
E lại giật mình nhìn nick của cụ,đúng là cụ tham gia OF lâu hơn em,những....7 tháng.
E đâu có đua đòi với thớt BRL.Vodka hay vàng ảo thì vẫn là ảo thôi.Nhưng giữa xh bon chen mệt mỏi,thêm 1 nụ cười nào là đáng quí nụ cười đó,phỏng cụ?
Thôi ! 2 kụ Fun đê ! Toàn anh em OF cả , ai lại thế !

Tí nữa hẹn nhau ra quán bia , em cho mượn dao phớ cho nó đàng hoàng ! Nhá ! :))

meotom2010

Xe điện
Website
www.facebook.com