[Funland] OFC No 19 : Hướng đến chiến thắng !

Trạng thái
Thớt đang đóng

new_farmer

Xe container
@ Túng...hôm chủ nhật nhà bà ngoại có giỗ nên ko trốn được. Hôm nay đang mang áo đi đấy, đưa được cho ai nhỉ? Giang có bên keangnam không, chiều a đưa cho bộ quần áo .

Cuoihn

Xe tăng
@ Túng...hôm chủ nhật nhà bà ngoại có giỗ nên ko trốn được. Hôm nay đang mang áo đi đấy, đưa được cho ai nhỉ? Giang có bên keangnam không, chiều a đưa cho bộ quần áo .
Em bên TT4 cụ đưa cho em cũng được. 0989955082

anhcobra

Xe container
Cái này công nhận CAP nói đúng, mấy trận gần đây Say quá yếu!

Chính vì hầu như hàng tiền hầu như không biết chạy chỗ, anh mới bảo chú phải hô hét quán xuyến, mình đứng dưới quan sát dễ hơn!
hét khản cả cổ, hôm nào về cũng khản cổ. thế bây giờ bảo là tiền vệ đ.éo hoàn thành nhiệm vụ thì lại bảo là mình thằng này phê phán. tiền vệ không được, cánh không hỗ trợ mà thằng thòng này đá hay được thì lên tuyển đi seagame rồi chứ ngồi đây chém làm gì.
HAY BÂY GIỜ Ý CÁC CỤ LÀ ĐỘI THUA TẠI EM Đ.ÉO BIẾT CẦM BÓNG, Đ.ÉO BIẾT ĐÁ BÓNG.
Say: chả có giải nào là giải cho vui cả, cánh của mụ từ xưa đến giờ mỗi mụ đá, đ.éo có dự bị, mụ không giữ được thì tức là cả đội không giữ được, cái đấy gọi là trách nhiệm chứ không phải cứ vào sân chạy hùng hục rồi cút

giangsuki

Xe ngựa
đang ở CQ đây, lão có rảnh thì sang sông thối cafe nhá, đi được thì nháy em cái

làm chó gì có thằng nào sợ thằng nào. mệ thế hàng tuần em đ.éo đi đá đấy, không thích thì nói thẳng ra, việc chó gì phải dựa hơi thằng nào nói thằng nào. hay không có máy tính, không online được. mệ đá xong về tuyền im như thóc, ra sân cũng thế, để chúng nó chửi cho là 1 lũ vịt cũng éo thằng nào dám mở mồm ra cuối cùng cũng chỉ có mình thằng này đi chiến.
Vậy chiều nay chú nói với chúng nó nhé!

giangsuki

Xe ngựa
hét khản cả cổ, hôm nào về cũng khản cổ. thế bây giờ bảo là tiền vệ đ.éo hoàn thành nhiệm vụ thì lại bảo là mình thằng này phê phán. tiền vệ không được, cánh không hỗ trợ mà thằng thòng này đá hay được thì lên tuyển đi seagame rồi chứ ngồi đây chém làm gì.
Say: chả có giải nào là giải cho vui cả, cánh của mụ từ xưa đến giờ mỗi mụ đá, đ.éo có dự bị, mụ không giữ được thì tức là cả đội không giữ được, cái đấy gọi là trách nhiệm chứ không phải cứ vào sân chạy hùng hục rồi cút
Mie xin lỗi, giải này éo vì vui thì em éo bao giờ đá
để đá giải thì thà em tham gia giải sân 11 còn hơn, chứ cái kiểu giải sân 7 này thì tháng éo nào cũng tổ chức được
tham gia giải này cho vui vì là chơi diễn đàn thôi, chứ xác định luôn từ đầu là với đội hình lẩu có cố cũng chả nên cơm cháo gì, còn nếu gọi thêm người ngoài vào thì đương nhiên ko thích vì đây là để anh em đá từ xưa với nhau là chính
Mie còn vào sân, xin lỗi em cố uống hay ko thì vẫn thế, em mệt em xin ra, cho người khỏe vào thay, hoặc em đá có dở đội bảo thay em cũng ra ngay, đấy mới là trách nhiệm. chứ có con éo nào trận nào cũng khỏe như trận nào được đâu

Không ai thua là tại chú, một cá nhân dù có là ông giời cũng không làm nên đội bóng. Quan trọng mọi người ở đây chỉ ra những điểm yếu của nhau mà khắc phục. Còn nếu chú cảm thấy không thích mọi người góp ý thì nên chấm dứt tranh luận ở đây!

thằng nào thích thì đi mà nói với em, chứ em bị thần kinh à mà đi hỏi từng thằng 1 kiểu "em ơi em thấy anh thế nào, anh có làm vừa lòng em không...bla bla
Anh hỏi thật mày bảo anh thần kinh đấy à?

giangsuki

Xe ngựa
Không ai thua là tại chú, một cá nhân dù có là ông giời cũng không làm nên đội bóng. Quan trọng mọi người ở đây chỉ ra những điểm yếu của nhau mà khắc phục. Còn nếu chú cảm thấy không thích mọi người góp ý thì nên chấm dứt tranh luận ở đây!
chính xác, thua là lỗi của cả đội chứ chả phải một cá nhân
mie tự dưng thòng phải đối mặt với tiền đạo nhiều thế cũng là lỗi do tiền vệ éo cầm được bóng, ko chặn được để đối phương triển khai tấn công
cánh hổng thì nó mới thoát xuống được để đối mặt với thòng và gôn

giangsuki

Xe ngựa
mà sao phải dừng tranh luận
kệ mie nó chứ, phải nói thế mới là lẩu, bình thường có con éo nào vào nói được câu nào đâu

anhcobra

Xe container
anh xem lại những gì anh nói, góp ý thì phải góp ý đúng, phải phân tích để người ta hiểu trên cơ sở thực tế trên sân. còn bản thân em từ xưa đến nay đá vẫn thế, đ.éo giỏi lên mà cũng chả dốt đi. em bảo tiền vệ với tiền đạo như p.hò đấy, sao không tự nhận là mình p.hò mà hè nhau quay ra chửi em làm gì? cái việc nhắc nhở trên sân thì thằng nào đá thằng đấy biết, những ông hôm nọ đá vào đây nói lại xem tôi có nhắc có hét không?

giangsuki

Xe ngựa
vui quá, vậy là đội toàn thần kinh với tự kỷ roài

Kệ mie bọn lẩu em đi uống cafe đây :))

anh bị thần kinh à mà hỏi em thế này
Anh đang nói chuyện góp ý nghiêm túc, và đúng tinh thần anh em, nhưng toàn thấy chú có vẻ bực bội khó chịu chửi đổng trong này. Nếu như người ngoài kể cả ảo hay thật chắc chắc anh không bao giờ để bị chửi đổng kiểu này, anh nói thế chắc chú hiểu!
Còn thua hay thắng đều phải mổ sẻ, mọi người bầu chú là CAP anh là MG dù chỉ là danh hão, nhưng bản thân chú và anh trước hết phải nhận trách nhiệm về mình, đứng ra xốc lại đội chứ không phải lên đổ trách nhiệm cho ai hay lên đây để chửi bới!

giangsuki

Xe ngựa
Ra newcafe ở khu đô thị trung yên nhá, gần tòa nhà Keangnam

Trạng thái
Thớt đang đóng