OFC - Nhà số 5: Đoàn kết, kỷ luật là sức mạnh của đội bóng ...

Trạng thái
Thớt đang đóng

xetaybac

Xe tăng
Em chào các bác,mấy hôm nay bận việc riêng k vào online được.Vừa ở quê xuống tới HN xong.
Chuyện đội họp hôm thứ 4 vừa rồi đã thống nhất như thế,anh em cứ vậy tiến hành thôi.Từ tháng này em cũng xin phép chuyển hết mọi thứ lại cho bác Tố quản lý đội.Vụ quần áo hôm trước còn thiếu 2-3 bác em đang giục họ in gấp để mai lấy rồi.
Những bác nào chưa đóng quỹ tháng 7 này đề nghị mai đi đóng cho em 300k để em hoàn thiện sổ sách cuối trận em sẽ công bố cả đội rồi em chuyển lại cho bác Tố cầm nhé.

hienluongstd

Xe tải
"Anh em như chân tay, vợ con như áo mặc", tuy chúng ta ko cùng cha, cùng mẹ, gặp nhau coi nhau như anh em, nên cũng phải biết "kính trên, nhường dưới". Mỗi người mỗi tính, một điều nhịn, chín điều lành. Sức mạnh nằm trong sự dịu dàng, bởi chiến thắng không dành cho những kẻ to mồm. Chào thân ái và quyết thắng! Amen+Ala+Aj đà phật Dù có là tôn giáo nào đi nữa, tất cả đều bắt đầu bằng CHỮ A. Nó là khởi nguồn của vạn vật, là cái đích đến của con NGƯỜI, đó là HƯỚNG THIỆN. HA HA HA

hoasuu88

Xe tăng
"Anh em như chân tay, vợ con như áo mặc", tuy chúng ta ko cùng cha, cùng mẹ, gặp nhau coi nhau như anh em, nên cũng phải biết "kính trên, nhường dưới". Mỗi người mỗi tính, một điều nhịn, chín điều lành. Sức mạnh nằm trong sự dịu dàng, bởi chiến thắng không dành cho những kẻ to mồm. Chào thân ái và quyết thắng! Amen+Ala+Aj đà phật Dù có là tôn giáo nào đi nữa, tất cả đều bắt đầu bằng CHỮ A. Nó là khởi nguồn của vạn vật, là cái đích đến của con NGƯỜI, đó là HƯỚNG THIỆN. HA HA HA
mời cụ 1 ly :D

giangsuki

Xe ngựa
Hôm nai chưa thấy cụ xê đâu nhể? Già đầu òy mà lóng tính thế, chẳng thấy yêu khi như ở trên sân giề cả!
con dở đới hôm nay bị em chởi nên TK, chiều mò lên Sơn Tây ròi :))

thitgacbep

Xe tải
Website
www.conduongdacsan.vn
Hế nhô hế nhô
Ở CL mà nhớ anh em quá!
OFC là ngôi nhà mà chúng ta cùng sinh hoạt, kính trên, nhường dưới, góp ý, phê bình với tinh thần cầu thị, rút kinh nghiệm và phát triển! Cả nhà chú ý nhá
Tinh thần kỷ luật phải nghiêm túc, ke ke
@ Căm bách: thứ 4 anh bắt hay thía đới thôi, chú phê bình hay khen anh đới
Mai em về kịp là ra sân luôn, không về kịp em xin phép ạ! nếu chả may có nộp 50k thì lão tố, lão cap cho em vay nhá
@ lão tố: chú xe công tác ở cty nào em ứ biết đâu nhá, chú ấy chưa mời bia anh em để ra mắt cty mới nào đâu, ke ke

anhcobra

Xe container
Mai đá với khứa nào thì con Phanh vào thông báo rõ đi. Điểm danh luôn từ bây giờ cả đội nhé

giangsuki

Xe ngựa
mai em có mặt ở sân, còn quán bia thì chưa biết

Lak

Xe buýt
Nơi xa xưa người ta thường gọi là LÀNG PHÁO!
Mai á, iem qua đóng xiền nhá! Còn đá thì chửa biết, xem mai có bị bóc lột sức lao động không đã 8-x

Comeback86

Xe buýt
con dở đới hôm nay bị em chởi nên TK, chiều mò lên Sơn Tây ròi :))
anh Sệ đi sơn tây mà em chả biết,hôm nay em cũng vừa sơn tây về đây mà.mai ra sân bác Giang nhé
@ anh Cap : em vẫn có mặt như mọi khi nhé​

Chỉnh sửa cuối:

Lak

Xe buýt
;)) tối nay nhà cháu lom dom ra nhá ... các cụ đừng phạt cháu mà cháu sợ. Thèng xe đâu nhể , tối nhớ mang áo choa anh đới. A mà cửi chừn đá bòng là khối fan thèm thuồng kô đá đấm được đâu .. nhứt là koan tố béo =))
Thế léo nào con nài hôm nay dễ tiêm nhầm thuốc lắm! Mệ, bỏ bê đội lâu lâu nên sắp hâm roài, hố, hố!

Lak

Xe buýt
Ối luong ơi là luong ơi! Thế nài koan xệ mới thấy mình hèn đi dư thía nào đơi! Mệ, yêu xệ quớ dưng thấy xệ dỗi nại thấy đêck yêu roài! Mai xem thái độ dư nào đã, khú khú!

giangsuki

Xe ngựa
mụ lương làm văn tế được đới :))

Comeback86

Xe buýt
anh Lak dạo này nghỉ nhiều quá

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng