Chi hội OF Xứ Thanh-Nhà No16: Mừng Ngày Giải Phóng Miền Nam 30-4 & Quốc Tế

Lê Đình Lưu

Xe hơi
Website
noithatotothanhhoa.com
Lời cảm ơn.
Buổi lễ ra mắt logo mới đã thành công rực rỡ ngoài sức mong đợi của BDH chi hội.
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành và sự tri ân sâu sắc tới tất cả các thành viên Of Xứ Thanh (OXT) đã có mặt trong buổi lễ ra mắt logo mới ngày hôm qua, đặc biệt là các Thành viên trong BDH chi hội cụ anh Npp Hoàng Hải Thanh, Mợ Lan Phương, cụ em Vương Cầm, cụ Thanh Nguyen, ... và Ban cố vấnManhha Vu, phan Huyền Nhi, @Lê Thắng Quyết Lê ... đã đóng góp không nhỏ cho buổi ra mắt logo mới. Đặc biệt hơn nữa là có sự hiện diện của cựu Bí Thư OXT Mai Nhu Duyen đã ko ngại đường xá xa xôi 160km về tham dự cùng chi hội nhà.
Trong buổi ra mắt logo mới cũng khó tránh khỏi những thiếu sót, BDH chúng em mong nhận được ý kiến đóng góp của toàn thể thành viên of OXT để BDH có thêm được nhiều kinh nghiệm để cho chi hội ta ngày càng phát triển và vững mạnh.
Chân thành cảm ơn.

Lê Đình Lưu

Xe hơi
Website
noithatotothanhhoa.com
DSDK VÀ XẾP XE CHUYẾN TIỀN TRẠM TẠI LŨNG CAO, BÁ THƯỚC NGÀY 17/06/2016.
Về thông tin cho chuyến tiền trạm tại Lũng Cao, Bá thước thì đã có chịPhan Huyen Nhi đã lập thớt (mời cccm sang đó tìm hiểu thêm). Ở thớt này em chỉ đề cập đến lịch đi, danh sách đk và xếp xe.
. Lịch đi:
5h tập trung tại Tượng đài lê lợi ➡ 5h30 xuất phát 7h30 - 8h có mặt tại Cẩm Thủy ăn sáng và nhập đoàn hà nội vào (thành viên nhà TTH và OXT). 9h xuất phát lên điểm tiền trạm Lũng Cao, làm việc tới khoảng 11h30 or 12h trưa về Ngọc Lặc ăn cơm, ăn cơm xong tại ngọc lặc đoàn sẽ về sầm sơn và tp thanh hóa.
. Danh sách đk tham gia;
1. Huy Hoàng Car sCầm VươngươnĐĩa ThanThanan sl 2 ngườPhaoLô TháiTháiái.
5. Bác Mai Tư
......
. Ds xe.
1. Xe Ford Ranger (Huy Hoang Car Spa)
2. Xe Toyota Hilux ( Phaolo Thai)
.......
Các cụ mợ có trong danh sách sắp xếp công việc đi đến đúng giờ. Ngoài ra cụ mợ nào có thời gian thì tham gia cùng nhà ta đăng ký tại đây ạ. Số lượng tham gia chốt hết ngày 16/06/2016 ạ.

annhien1104

Xe máy
Em kính chào các cụ các mợ
Em đã điểm danh trên Fb, các cụ cho e điểm danh ở diễn đàn nữa nhé. :) :)

BYD F3R

Xe tải
Iem có nhõm đôi kiểu ảnh đi tiền trạm ngày 17/6/16 tại " Lũng Cao - Bá Thước - Thanh Hóa "

cccm nào còn tư liệu nào thò Post lên nhá nhá!

TuanHung1

Xe tăng
Bon chen hôm 17