OF VLTK Club số 4 - Kế Hoạch Offline

RR1

Xe buýt
À, xe thì cụ Khoa B đã thuê rồi. hôm trước cụ ấy có bảo ko đi thì cụ ấy vẫn phải trả xèng :)). Nên xa hay gần e nghĩ cũng đi 1 xe thôi nhỉ. Uống diệu tẹt cho nó ngon

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Em thì thế nào cũng được.
Tùy các cụ sắp xếp. Đằng nào cũng xin visa rôi :D.
Món xe thì e đi ké vậy :), vì tường CN có xe rùi nên hôm đấy lại cho thằng em mượn :(.
À, xe thì cụ Khoa B đã thuê rồi. hôm trước cụ ấy có bảo ko đi thì cụ ấy vẫn phải trả xèng :)). Nên xa hay gần e nghĩ cũng đi 1 xe thôi nhỉ. Uống diệu tẹt cho nó ngon
xe là dự thế thôi, nếu cụ phụ khoa thuê rồi thì chả sao, AE càng uống thoải mái

Khánh Ly

Xe buýt
Về quan điểm của em thì thế này...

- Địa điểm trên Hòa Bình là lên trên nhà cụ Anynee. Trước là thăm hỏi cụ bang chủ cho đúng nghie lễ :D. Sau cũng là đúng dịp mừng thọ cho cụ ấy :D. Nó mang tính chất vừa thăm hỏi vừa gặp mặt off bang. Chứ không đơn thuần là buổi OF thường nhật (như các buổi bia công trường, bia Hồ Tây...)

Vì thế, em nghĩ các cụ dành ra 1 ngày CN cũng không phải là quá khó. Đường xá đi lại thì cũng thuận lợi, 80km cũng ko xa lắm...

- Phương án cụ A Châu đưa ra không hẳn là không tốt nhưng em thiên về phương án 1.

Chờ các cụ khác vào cho ý kiến...

Hôm qua vợ em nói là có đi đâu ngày chủ nhật thì cho 2 đứa nhóc đi theo...Nên em đi ...đâu cũng được =))

RR1

Xe buýt
*-:)
[-O<

À, lại còn chủ nhật đúng sinh nhật cụ Anyee nữa. Với lại hình như cụ Anyee đã sắp xếp đặt hết đồ trên đấy rồi. Cái này mời cụ Vịt và cụ Anyee vào cho ý kiến.

tungduong0610

Xe điện
Về quan điểm của em thì thế này...

- Địa điểm trên Hòa Bình là lên trên nhà cụ Anynee. Trước là thăm hỏi cụ bang chủ cho đúng nghie lễ :D. Sau cũng là đúng dịp mừng thọ cho cụ ấy :D. Nó mang tính chất vừa thăm hỏi vừa gặp mặt off bang. Chứ không đơn thuần là buổi OF thường nhật (như các buổi bia công trường, bia Hồ Tây...)

Vì thế, em nghĩ các cụ dành ra 1 ngày CN cũng không phải là quá khó. Đường xá đi lại thì cũng thuận lợi, 80km cũng ko xa lắm...

- Phương án cụ A Châu đưa ra không hẳn là không tốt nhưng em thiên về phương án 1.

Chờ các cụ khác vào cho ý kiến...

Hôm qua vợ em nói là có đi đâu ngày chủ nhật thì cho 2 đứa nhóc đi theo...Nên em đi ...đâu cũng được =))
vâng, lên được tổng trại của cụ anyee là tốt nhất ah, nhưng ý em nói ở đây là vấn đề đi như vậy mất cả ngày mà nhiều cụ thì ko thể có đủ điều kiện để đi cả ngày.
nên em mới đưa ra ý kiến này để có thêm được một số cụ nữa tham gia cho vui

khanhpd18

Xe hơi
Website
proone.vn
Ý kiến của e là các cụ cứ thống nhất, e sao cũng đc=))

Khánh Ly

Xe buýt
vâng, lên được tổng trại của cụ anyee là tốt nhất ah, nhưng ý em nói ở đây là vấn đề đi như vậy mất cả ngày mà nhiều cụ thì ko thể có đủ điều kiện để đi cả ngày.
Các cụ cố gắng thu xếp. Chả mấy khi mình lên trên đó...Cũng là dịp cuối tuần tìm chút không khí xa thủ đô ồn ào và náo nhiệt, bon chen và đầy thì phi ;))

vitomxau

Xe container
Thêm những ai anh :D Thêm được khoảng chục mạng nữa thì hay nhỉ :)

Khánh Ly

Xe buýt
Nếu thu xếp được thì ở HN lúc nào rảnh rảnh cứ lên Bang kêu gọi ộp là các cụ tập trung nhanh lắm :D...Có nhiều dịp mà.

tungduong0610

Xe điện
Thêm những ai anh :D Thêm được khoảng chục mạng nữa thì hay nhỉ :)
đấy là anh dự thôi :))

đề nghị cụ[@anyee;18599] [@ranger211;135670] [@vitomxau;46761] vào chốt kế hoạch nhé

HB là PA 1
Lương Sơn là PA 2

chốt để xem có cụ nào tham gia thêm ko

chiều em bận ko online được các cụ cứ bóng bàn

ranger211

Xe tăng
Theo e ý cụ chánh đưa ra cũng có lý. Nhưng hôm ấy đúng ngày sn cụ Anyeee e thiết nghĩ nếu sn cụ Anyeee thì a e mình cũng có thể lên tận nhà chúc mừng rồi. Nhưng lại đúng dịp các cụ tổ chức of thì a e mình lên hb sẽ hay hơn , với lại cụ Anyeee đã có sự sắp đặt bố trí rồi bây giờ mà thay đổi cũng khó cho cụ Anyeee.
Ps RR1 báo gấu đi hb mà lại ở lương sơn thì về nó xé xác.

BangFiesta

Xe điện
Các cụ làm PA 3 đi Vũng Tàu đê.

Em với cụ @[@Lavande;96873] đợi =))

vitomxau

Xe container
Khác méo gì đâu. Vẫn là TN mà =))=))
Nói như anh thì như nhau tất ak :T 1 thằng nó bị mang ra cày tiền vì không tốn máu không tốn mana. Đằng này em mua máu mana đi cày mà chẳng thèm nhặt tiền nó khác nhau hoàn toàn :))

MsLove

Tháo bánh
Em rón rén vào ném cái dép xí chỗ đi Chủ nhật nhóe :o)

Em confirm vs cụ Vịt rồi ạ.