Chi hội OF - TTH - Công tác chuẩn bị và Thớt ảnh Chương trình Mồ Sì San - Lai Châu nhà TTH

Trạng thái
Thớt đang đóng

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Tưởng tự làm để mọi người còn chuyển đồ chứ cần cả đội làm hoạt náo viên nữa thì tự trông luôn mợ à :))
Não lày lém đá thế nhỉ? Muốn cho các em được vui sôi nổi tham gia thì ít nhất cũng phải có 5 người làm chim mồi cùng chơi với các em chứ.
@ Cấm í kiến không em oánh cho là ít tượt lắm đới
Em tưởng cụ lọ mọ và mợ chip đang đóng đồ chứ nhỉ, vẫn chém đc à :D

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em nhận phụ trách mảng game cho các con nhé.
@ Em cần một đội hoạt náo viên phụ giúp cho em phần game show. Các cụ, mợ mà không tự nguyện đăng ký thì em buộc phải cưỡng ép, mờ như thế thì khổ lắm đới.
Hôm qua có người nhận rồi chị ah. Nhưng càng đông càng vui.hehhee

Dung_CM1

Xe tải
Não lày lém đá thế nhỉ? Muốn cho các em được vui sôi nổi tham gia thì ít nhất cũng phải có 5 người làm chim mồi cùng chơi với các em chứ.
@ Cấm í kiến không em oánh cho là ít tượt lắm đới
Hoạt náo viên là phải mặc mi ni díp không thì chẳng trông ra gì. mà nếu mà mặc thì ..... ngất trên cành quất lun :-"

FujiS5200

Xe điện
Em biết lâu ồi nhưng không thể đến. Chán gấp tỉ lần cụ :(

Chipxinh

Xe tải
Hoạt náo viên là phải mặc mi ni díp không thì chẳng trông ra gì. mà nếu mà mặc thì ..... ngất trên cành quất lun :-"
Dủng và vợ Dủng có đăng kí vào đội hoạt náo không nhỉ? Hiện nay đội hoạt náo đã có những thành viên: Chipxinh, Thulan, Thichcuala, Chitienkhonglui.

Boing767

Xe điện
Em cũng đang làm cái bảng mica cho máy tính. Em giơ tay xung phong luôn ạ.
Hình dáng và kích thước tủ thuốc đây cụ nhé phần kính rộng 30cm X cao 40 cm

Bá cáo qua sơ kiểm kho hàng số lượng dư sau :
- loại thùng 40x30x60 cm số lượng 22 thùng
- loại thùng 30x50x30 cm số lượng 15 thùng
- loại thùng 40x40x50 cm số lượng 30 thùng
ước tính cả 10 tủ thuốc khoảng 4,5 m3 và vài tải quần áo cũ đồ khác .
- Xếp hàng 2 xe bán tải và cần khoảng vài xe cốp rộng chở mới hết đc .

Winstorm07

Xe container
Cụ Bo đếm thử giúp em tổng số có khoảng bao nhiêu thùng ạ???
Số xe hiện giờ là 18 xe (+2) với kích thước thùng như mấy hôm nay đóng, mỗi xe 7 chỗ em ước lượng chỉ xếp được 2 thùng, xe bán tải như nào ko biết nhưng em sợ khả năng là thiếu chỗ xếp hàng.

Số xe hiện giờ là 18 xe (+2) với kích thước thùng như mấy hôm nay đóng, mỗi xe 7 chỗ em ước lượng chỉ xếp được 2 thùng, xe bán tải như nào ko biết nhưng em sợ khả năng là thiếu chỗ xếp hàng.
Tất cả xe 7 chỗ giờ ngồi tối đa chỉ có 5 người thôi, nên mỗi xe đó ít nhất nhét được 5 thùng nhỏ, còn lại thì để xếp hành lý cá nhân. Riêng xe lão Zách xếp thoải mái rồi trùm bạt, với số thùng như thế lão chia 19xe cho em, trừ xe Cam ra, còn xe lão Điếu vẫn chở đồ bt mà! :D

Boing767

Xe điện
E pót trên rồi đấy và với 2 xe bán tải xếp hết khoãng 4 chục thùng rồi thì chỉ cần khoảng 5 - 7 xe là chở hết thôi mỗi xe chở 4 thùng vẫn chở đc đồ cá nhân vô tư mà , e đã đo thử xe So gập 2 ghế sau khoang chứa đc gần 0,35 m3 xếp 6 thùng đc !

taylaimoi

Xe hơi
E pót trên rồi đấy và với 2 xe bán tải xếp hết khoãng 4 chục thùng rồi thì chỉ cần khoảng 5 - 7 xe là chở hết thôi mỗi xe chở 4 thùng vẫn chở đc đồ cá nhân vô tư mà , e đã đo thử xe So gập 2 ghế sau khoang chứa đc gần 0,35 m3 xếp 6 thùng đc !
Kích thước thùng xe Triton của em có: 1.325 x 1.470 x 405 (mm) - làm sao mà xếp đc gần 2 chục thùng nhỉ !!!!!
Các cụ xếp cao ngất ngây lên xe em thì khi lên dốc đừng cụ nào đi sau xe em nhá :))

Winstorm07

Xe container
Kích thước thùng xe Triton của em có: 1.325 x 1.470 x 405 (mm) - làm sao mà xếp đc gần 2 chục thùng nhỉ !!!!!
Các cụ xếp cao ngất ngây lên xe em thì khi lên dốc đừng cụ nào đi sau xe em nhá :))
Em cũng ko hình dung ra cụ Bo xếp kiểu gì mà xe 7 chỗ xếp được 6 thùng, xe bán tải xếp được 20 thùng???!!!!
Em ước lượng tối đa xe 7 chỗ xếp được 4 thùng loại nhỏ, bán tải xếp chồng 2 tầng thì được khoảng 4 thùng to 4 thùng nhỏ.

ideacar

Xe tăng
Em cũng ko hình dung ra cụ Bo xếp kiểu gì mà xe 7 chỗ xếp được 6 thùng, xe bán tải xếp được 20 thùng???!!!!
Em ước lượng tối đa xe 7 chỗ xếp được 4 thùng loại nhỏ, bán tải xếp chồng 2 tầng thì được khoảng 4 thùng to 4 thùng nhỏ.
Nếu xe bán tải mà không có nắp thùng thì có thể xếp được 3 tầng, nhưng phải bộc thật kỹ và chùm bạt. Còn xe 7 chỗ xe nào rộng thì xếp 6 thùng nhỏ vô tư.

Boing767

Xe điện
Xe Cụ xếp 1 luợt đã đc 9 thùng rồi x2 lần lên = 18 thùng rồi buộc bạt chặt là chạy vô tư ạ !

Hình dáng và kích thước tủ thuốc đây cụ nhé phần kính rộng 30cm X cao 40 cm

Báo cáo Cụ E cắt xong chữ rồi ạ.Lúc nao có thể mang qua để dán ạ?
Lúc nào cũng đc cụ ơi cứ trước lúc xuất phát là đc !
Xe So xếp mỗi lươtj 4 thùng to vô tư còn xếp thêm hàng nữa trên đc mấy thùng nhỏ nữa !

Winstorm07

Xe container
Xe So xếp mỗi lươtj 4 thùng to vô tư còn xếp thêm hàng nữa trên đc mấy thùng nhỏ nữa !
Cụ Bo chịu khó xếp thử lên xe của cụ mà xem, gập hàng ghế thứ 3 là khoang đồ to nhất trong các dòng 7 chỗ cùng loại rồi, em tin là ko được đến 4 thùng to như hôm qua Nan tươi đóng đâu :)

Boing767

Xe điện
Mợ Nhi ơi Em định làm một cái tấm bằng mica mầu đồng in phun bên trong nhìn cũng khá đẹp mắt. chiều cao khoảng 8cm, chiều dài bằng màn hình máy tính định mua. Sau đó dùng băng dính 2 mặt hoặc keo con voi dán vào đằng sau phía trên của màn hình máy tính với nội dung:

Logo của Cơ quan Em -------- Viện Vật liệu xây dựng thân tặng

có được không hả Mợ?
Bá cáo Máy tính- Máy in của CTy Cụ ủng hộ đây nhá e mang về kho luôn lúc nào cụ đến dán nhá !

phan huyen nhi

Xe điện
Chị Hồng ơi, check giúp em TK trưa hôm nay xem có số tiền 500K của cụ tamanguyen gửi vào TK ko nhé! Thanks chị!
1. Ngày hôm qua em nhận được 1.000k cụ Lữ khách nhà Cao Bằng ủng hộ chương trình.
2. Trưa hôm nay em đã nhận được 500k cụ Tamanguyen ủng hộ chương trình.
Chân thành cảm ơn sự ủng hộ quý báu của hai cụ. Rất mong có dịp được mời các cụ tham gia chương trình cùng chúng em.

@};-@};-@};-

phan huyen nhi

Xe điện
Bá cáo Máy tính- Máy in của CTy Cụ ủng hộ đây nhá e mang về kho luôn lúc nào cụ đến dán nhá !

1. Ngày hôm qua em nhận được 1.000k cụ Lữ khách nhà Cao Bằng ủng hộ chương trình.
2. Trưa hôm nay em đã nhận được 500k cụ Tamanguyen ủng hộ chương trình.
Chân thành cảm ơn sự ủng hộ quý báu của hai cụ. Rất mong có dịp được mời các cụ tham gia chương trình cùng chúng em.

@};-@};-@};-
Cụ Win ơi cụ cập nhật giúp em với nhé, và chốt danh sách ủng hộ được rồi cụ ạ.
Anh Tuấn ơi, sau khi cụ Win chốt lại danh sách, anh gửi lại cho Đoàn thanh niên huyện, phòng giáo dục huyện Phong Thổ và BGH trường tiểu học, trường mầm non Mồ Sì San danh sách quà tặng giúp em nhé.
@};-@};-@};-

Trạng thái
Thớt đang đóng