Chi hội OF - TTH - Công tác chuẩn bị và Thớt ảnh Chương trình Mồ Sì San - Lai Châu nhà TTH

Trạng thái
Thớt đang đóng

phan huyen nhi

Xe điện
Cá nhân em vẫn thích nền màu đen hơn. Còn về chữ thì thêm chữ otofun vào là hoàn chỉnh nghĩa rồi ạ.

Dung_CM1

Xe tải
Cá nhân em vẫn thích nền màu đen hơn. Còn về chữ thì thêm chữ otofun vào là hoàn chỉnh nghĩa rồi ạ.
Em nghĩ chị thích mầu đo đỏ nhỉ =)) chị pha vào mai lại thành màu xanh chứ chả nên, nói túm lại đừng bàn đến việc nay nữa để cụ ấy làm

Chỉnh sửa cuối:

lambogi79

Xe điện
cơ bản công việc cũng đã hoàn thành, 1 chút nữa thôi cả nhà ơi, Có khi phải xếp đồ lên xe từ hôm nay đi chủ tich ạ

phan huyen nhi

Xe điện
Em nghĩ chị thích mầu đo đỏ nhỉ =)) chị pha vào mai lại thành màu xanh chứ chả nên, nói túm lại đừng bàn đến việc nay nữa để cụ ấy làm
Chị thích màu đen theo đúng cái bản đầu tiên cụ ấy làm, chứ ko sáng tạo ra 1 màu sắc nào khác.

lambogi79

Xe điện

thu lan

Xe điện
Theo ý kiến đông đảo các cụ em làm banner dán kính, kích thước : rộng 120cm cao 12cm được không các cụ ?

Nó cao 12 cm thôi để tránh tối đa hành trình gạt nước và không cản trở tầm nhìn.
Em vẫn thích mẫu này nhất. Trông nó sang và cũng nổi. Dán lên màu xe nào cũng hợp lý. Chứ nền trắng chữ đỏ trông đơn điệu lắm, lại hơi cũ, ko đẹp bằng đâu ạ. Cái này có thêm cái logo otofun nữa là chuẩn :) Yêu cụ xế :-*

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Em vẫn thích mẫu này nhất. Trông nó sang và cũng nổi. Dán lên màu xe nào cũng hợp lý. Chứ nền trắng chữ đỏ trông đơn điệu lắm, lại hơi cũ, ko đẹp bằng đâu ạ. Cái này có thêm cái logo otofun nữa là chuẩn :) Yêu cụ xế :-*
Hụ hụ ... cảm ơn mợ :D em chỉ nghĩ là màu ghi-đen để dán lên kính nó hài hòa, màu vàng đặt lên nền đen thì nó rất nổi trong mọi điều kiện thời tiết, nền trắng gặp trời sáng quá hoặc tối quá đều khó nhìn cả :D, thế nên bọn Tây nó dùng màu vàng - cam trong biển báo GT rất nhiều - Mợ chụt em em mới giải thích rõ đấy nhá ;)
... Cuối cùng cũng phải theo đa số thôi ạ, các cụ mợ í thích màu gì em chiều màu í ạ !

Sắp xong rồi...cố lên...cố lên...keke !
Lão Bo vừa phải thôi nhá không lại phải thay lốp xe sớm đấy :D

Boing767

Xe điện
Các cụ mợ này...cứ thích mới ko thích nhau ...lâu quá...nhanh phát cho xong xem dư nào...xong để e dán thử xem ná !

thu lan

Xe điện
Hụ hụ ... cảm ơn mợ :D em chỉ nghĩ là màu ghi-đen để dán lên kính nó hài hòa, màu vàng đặt lên nền đen thì nó rất nổi trong mọi điều kiện thời tiết, nền trắng gặp trời sáng quá hoặc tối quá đều khó nhìn cả :D, thế nên bọn Tây nó dùng màu vàng - cam trong biển báo GT rất nhiều - Mợ chụt em em mới giải thích rõ đấy nhá ;)
... Cuối cùng cũng phải theo đa số thôi ạ, các cụ mợ í thích màu gì em chiều màu í ạ !

Lão Bo vừa phải thôi nhá không lại phải thay lốp xe sớm đấy :D
Em nghĩ biểu quyết là theo phương án đầu tiên đi ạ. Màu đấy lên xe nào cũng hợp lý mà. Em tin nà mắt em ko bị nệch đâu :-bd

ZAD Viet

Xe điện
Theo ý kiến đông đảo các cụ em làm banner dán kính, kích thước : rộng 120cm cao 12cm được không các cụ ?

Nó cao 12 cm thôi để tránh tối đa hành trình gạt nước và không cản trở tầm nhìn.
Theo em:
Sau chữ và Bạn bè cần có thêm ( gạch ngang Diễn đàn otofun.net)
Thế là OK!

thu lan

Xe điện
Theo em:
Sau chữ và Bạn bè cần có thêm ( gạch ngang Diễn đàn otofun.net)
Thế là OK!
Có thêm cái logo thôi là mọi người cũng hiểu mà cụ. Để cả cái chữ dài thế sẽ mất cân đối lắm

pupil

Xe điện
Bọn tiểu yêu học xong đi ngủ em mới ngồi làm tí đây, các cụ còn phơm cho em là kích thước miếng này 120cm x 12 cm có ok cho kính xe không? Em phải gửi các file cho ai để in bây giờ?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng