Chi hội OF - TTH - Công tác chuẩn bị và Thớt ảnh Chương trình Mồ Sì San - Lai Châu nhà TTH

Trạng thái
Thớt đang đóng

Boing767

Xe điện
Em vừa đi thăm mợ Nhi về, mợ Nhi ốm roài cả nhà ơi
Ui lo nghĩ nhiều quá đây mà...thôi nghỉ ngơi vài ngày đi E cho khỏe nhé !

Báo cáo cả nhà là em đã đi lên rừng về.

Không biết cái liên minh thuốc mọi người thế nào mà em đi 2 ngày mà không thấy ai đả động gì đên. Em xin được úp lại cái danh danh hội phê thuốc.

Danh sách các thành viên hội " Phê thuốc "

.......
Cán bộ mẫn cán của Hội đây ! Mợ Nhi ốm rồi Lão về lo việc đi nhá ...

Dung_CM1

Xe tải
Báo cáo cả nhà cụ Vinh nguyễn nhà ếch ủng hộ 500k em đang cầm em sẽ chuyển cô mợ nhị ạ @};-

Dung_CM1

Xe tải
Cụ vui tính nhỉ ? Cụ cũng gầy mà. Nếu hôm qua cụ nhận đưa em về, thì cũng có lẽ.... tại cụ tuấn ý cứ mày tao với em, em tuột hết cả chí khí...bùn lắm
@ cả nhà : Nhà TTH hình như có ai đó rất ghét em ?
Em iu mợ @};-
mà đứa nào ló ghét mợ bảo em để em xin ...... ^:)^

thu lan

Xe điện
Cụ vui tính nhỉ ? Cụ cũng gầy mà. Nếu hôm qua cụ nhận đưa em về, thì cũng có lẽ.... tại cụ tuấn ý cứ mày tao với em, em tuột hết cả chí khí...bùn lắm
Ai há mồm oang lên bẩu ghét mợ, mợ cứ oánh cho tòe mỏ ra. Sợ quái gì

Boing767

Xe điện
Hôm qua e đi ọp nhà PKR có mấy Cụ Mợ đưa xiền ủng hộ CT ...dưng mưa gió bão bùng...e chả dám cầm ....đêm hôm cầm xiền cứ sờ sợ !

phan huyen nhi

Xe điện
Hôm qua em nhận được 1.000k tiền ủng hộ CT của cụ nguyent111. Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của cụ. Rất mong đến dịp 01/9 cụ và Gấu thu xếp được thời gian để thực hiện đúng lời hứa với Lai Châu, :)

@ Lan tươi: em ơi, xem giúp chị vụ này nhé, :)

Ôi trời bận quá hôm nay em mới biết chương trình. Xin lỗi các cụ , mợ nhé.
Vì lý do công việc nên 30.08 em đã phải vào Đà nẵng rùi nên không tham gia với mọi người đc , tiếc quá thôi vì đã nhận lời tham gia với mợ Nhi từ chuyến đi Hà Giang trước.
Em xin góp chút ít cùng với mọi người ạ.
Phần đi Hà Giang còn thừa em đã báo với cụ Phan 3H chuyển vào quỹ bầu bí của nhà Ech , nếu được nhờ cụ Phan3H chuyển giúp cho mợ Nhi được không ạ.? ngoài ra cho em xin góp thêm 1000k nữa nhé. ( Em chuyển khoản cho mợ Nhi chiều nay)

phan huyen nhi

Xe điện
Hôm nay cụ Vit đưa F1 đi thi ạ...Chúc F1 thi thật tốt - Thành công nhé ! Suceess Pas 100%
Còn hôm nay anh Bo đưa con giai đi ngắm bão à? Đến nơi chưa anh? A xem thế nào chứ cụ nào xem thiên văn mà quyết định đúng ngày bão tố để đi ra khơi thế này thì lần sau phải bỏ phiếu bất tín nhiệm thôi anh ạ, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Cụ Win ơi em tổng kết hộ cụ đây này. Em onl bằng điện thoại nên ko cụ thể hơn được ạ.

Ngày hôm qua, em đã nhận được tiền ủng hộ của các cụ, mợ:
1. Dung_CM1: 1.000k
2. Trieuth: 500k
3. Chi hội Ford Escape: 2.000k
4. Tribute: 500k
5. Phòng kinh doanh Newway: 500k
6. Dê Phố: 1.000k
7. Rybicka: 1.000k

Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các cụ, mợ
@};-@};-@};-
Sau nhiều ngày lân la tìm kiếm, em đã tìm được chủ nhân của khoản đóng góp này, đó là chị Nhuận - Cần Thơ, bạn của Prado1986.

Thay mặt nhóm làm chương trình "Đến với ngày tựu trường của các em học sinh Mồ Sì San - Phong Thổ - Lai Châu", xin được gửi tới chị Nhuận lời cảm ơn chân thành nhất. Em thực sự rất vui khi biết hàng ngày chị vẫn dõi theo và đọc từng comment trong topic này. Rất mong có dịp được mời chị tham gia cùng chúng em 1 chuyến đi thiện nguyện lên những dẻo núi cao của vùng Tây Bắc của tổ quốc.
Hôm nay em nhận được sự ủng hộ của các cụ, mợ:
1. Mợ Tina Tran: 1.000k
2. Một thành viên nhà TTH: 1.000k

Xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các cụ, mợ
@};-@};-@};-
(cụ Win ơi, cụ cập nhật thêm phần đóng góp của chị Nhuận (bạn Prado1986) mà em đã viết ở trên nhé)
Hôm nay em nhận được ủng hộ của:
1. Chi hội BVC: 5.000k tiền mua 5 tủ thuốc và trang thiết bị kèm theo
2. Mợ Mimizin: 500k

Xin chân thành cảm ơn sụ ủng hộ của chi hội BVC và mợ Mimizin nhiều.
@};-@};-@};-
Hôm qua em nhận được 1.000k tiền ủng hộ CT của cụ nguyent111. Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của cụ. Rất mong đến dịp 01/9 cụ và Gấu thu xếp được thời gian để thực hiện đúng lời hứa với Lai Châu, :)

@ Lan tươi: em ơi, xem giúp chị vụ này nhé, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Em thương mợ nhi quá, chả ngủ được...
Hôm nay cụ đưa con trai đi thi hay sao mà dậy sớm thế? Nghe câu cảm thán của cụ em lại nghĩ đến thời bao cấp, cứ đi thăm nhau là đường là sữa, nhưng thời nay thì chỉ cần mời nhau ra hàng ốc là được cụ ạ, khỏi lách cách mua bán làm gì cho mệt, :)

camry2030

Xe buýt
Hôm nay cụ đưa con trai đi thi hay sao mà dậy sớm thế? Nghe câu cảm thán của cụ em lại nghĩ đến thời bao cấp, cứ đi thăm nhau là đường là sữa, nhưng thời nay thì chỉ cần mời nhau ra hàng ốc là được cụ ạ, khỏi lách cách mua bán làm gì cho mệt, :)
Khỏi ốm chưa mà ốc với ếch?

Lão Civic là ai thế Zin ơi? Muốn từ giờ không tào may nữa thì phải ngoan đê :))
Chúc cả nhà một ngày tốt lành!

phan huyen nhi

Xe điện
Vừa định gọi điện hỏi thăm CT, nhưng thế này thì biết ngay là ốm ốc :))
Anh khỏi gọi điện tốn xiền, để dành xiền đi ăn ốc, :)
Bên thớt danh sách xe em thấy vẫn còn 1 số cụ chưa cung cấp đủ thông tin, có khi nên pm cho từng cụ để nhắc kẻo các cụ ấy quên mất anh nhỉ?
Lại vụ quyết tâm phí nữa, bắt đầu từ 20/8 thì triển khai là vừa anh nhỉ?

Anh khỏi gọi điện tốn xiền, để dành xiền đi ăn ốc, :)
Bên thớt danh sách xe em thấy vẫn còn 1 số cụ chưa cung cấp đủ thông tin, có khi nên pm cho từng cụ để nhắc kẻo các cụ ấy quên mất anh nhỉ?
Lại vụ quyết tâm phí nữa, bắt đầu từ 20/8 thì triển khai là vừa anh nhỉ?
Hiện nay đã có một số cụ đã PM cho anh , còn một số người nữa! Những người nào mà ghi danh hộ thì em nói với họ chuyển thông tin đi, mọi yêu cầu đều ở trang 1 ấy, bài của Thím và bài của anh ở cùng trang 1 , nói mọi người đọc và chuyển giúp anh!
Nói Thím thông báo về cái quyết tâm phí đi!

Trạng thái
Thớt đang đóng