Chi hội OF - TTH - Công tác chuẩn bị và Thớt ảnh Chương trình Mồ Sì San - Lai Châu nhà TTH

Trạng thái
Thớt đang đóng

lambogi79

Xe điện
Em xin báo cáo, tối nay em đã chuyển khoản 5000k của chi hội BVC chúng em vào tk của mợ phanhuyennhi ( em đoán thế: tên thật là Lam Hồng ạ).
Thân nhờ các bác các mợ chủ động mua tủ thuốc và thuốc men cũng như vật dụng y tế cần thiết cho chương trình ạ!
http://www.otofun.net/threads/39166-bvc-fund-quy-tu-thien-cua-bo-vo-club?p=10523882#post10523882

Kính báo!:x
Thay mặt nhà TTH, chúng em cảm ơn tấm lòng của các Cụ, Mợ nhà BVC, mong được đông hành cùng các Cụ, Mợ đến với các em học sinh MSS(f)(f)(f)(f)(f)

phan huyen nhi

Xe điện
Em xin báo cáo, tối nay em đã chuyển khoản 5000k của chi hội BVC chúng em vào tk của mợ phanhuyennhi ( em đoán thế: tên thật là Lam Hồng ạ).
Thân nhờ các bác các mợ chủ động mua tủ thuốc và thuốc men cũng như vật dụng y tế cần thiết cho chương trình ạ!
http://www.otofun.net/threads/39166-bvc-fund-quy-tu-thien-cua-bo-vo-club?p=10523882#post10523882

Kính báo!:x
Cảm ơn chi hội BVC và mợ Mỳ nhiều, sau khi mua xong tủ thuốc, chúng em sẽ úp ảnh lên cho các cụ, mợ bên nhà cùng ngắm món quà ý nghĩa này nhé.
@};-@};-@};-

phan huyen nhi

Xe điện
Em hỏi khí không phải BVC là "bỏ vợ con" à ???

Cụ Rẻ chả đến mà xem hôm nay chi hội TucSo với lực lượng hùng hậu chém bạt cả nhà cụ Boing nhé.
Ko bít sang tuần cụ có đến đóng đồ ko? Hôm nay cụ Vic đóng từ đầu đến cuối đấy, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Lần thứ 3 mình pot bài vào nhà TTH (theo mợ nhi và một số người nói, mình là thành viên của TTH). Tất cả chúng ta, TTH vì các con, chúng mình cùng chung tay. Cảm ơn mợ Nhi, cảm ơn mọi người đã vì các con. Say tóa:D

Sakuda xem lại nhé

Thì rõ là cụ là thành viên nhà TTH mà, mỗi cái cụ onl và off hơi khiêm tốn, hehe.
Mấy hôm nay đóng đồ vui lắm cụ Đức ơi, bây giờ các cụ ấy vẫn còn đang ngồi tổng kết buổi đóng đồ, em dự chắc phải 1 tiếng nữa mới tổng kết xong.
Tuần sau chốt hạ cụ phải đến đấy nhé, để ngắm áo đồng phuc của các con học sinh chứ, :)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

Cụ Rẻ chả đến mà xem hôm nay chi hội TucSo với lực lượng hùng hậu chém bạt cả nhà cụ Boing nhé.
Ko bít sang tuần cụ có đến đóng đồ ko? Hôm nay cụ Vic đóng từ đầu đến cuối đấy, :)
Cụ Víc nhà em đang lấy điểm mà, Mợ cứ bảo đi quét nhà cũng quét chứ đừng nói đóng đồ. :((

phan huyen nhi

Xe điện
Hjhj, tuần sau đến đóng đồ anh nhé, tuần sau là sẽ hoàn thiện tất cả đấy ạ, :)

lambogi79

Xe điện
Dạ, em chào mợ Nhi, em chả dám nhận ạ.

Bài trước em chỉ muốn nhắc cụ Sakura thôi ạ. Cụ ấy soáy cụ Điếu quạ.
có chuyện gì thế Cụ Duc, em lên mấy ngày mà chả được gạp Cụ

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Lần thứ 3 mình pot bài vào nhà TTH (theo mợ nhi và một số người nói, mình là thành viên của TTH). Tất cả chúng ta, TTH vì các con, chúng mình cùng chung tay. Cảm ơn mợ Nhi, cảm ơn mọi người đã vì các con. Say tóa:D

Sakuda xem lại nhé
Lão 3 Thế lại riệu về hở, ngụ đê lằng nhằng quá. Nhớ sáng mai còn đấu bonsai với em đấy.

phan huyen nhi

Xe điện
Cụ Víc nhà em đang lấy điểm mà, Mợ cứ bảo đi quét nhà cũng quét chứ đừng nói đóng đồ. :((

Hjhj, hôm nay cụ ko đến mà chứng kiến vẻ mặt sửng sốt và ngỡ ngàng của CT nhà cụ, khi phát hiện ra lý do mà cụ CT đi đến đâu cũng bị cụ Víc xoáy bóng đến đấy, :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

Hjhj, hôm nay cụ ko đến mà chứng kiến vẻ mặt sửng sốt và ngỡ ngàng của CT nhà cụ, khi phát hiện ra lý do mà cụ CT đi đến đâu cũng bị cụ Víc xoáy bóng đến đấy, :))
Âm mưu gì chăng ??? Cơ mà CT nhà em tỉnh lắm, Cụ Điếu định lật mấy lần mà có đc đâu. =))

phan huyen nhi

Xe điện
Âm mưu gì chăng ??? Cơ mà CT nhà em tỉnh lắm, Cụ Điếu định lật mấy lần mà có đc đâu. =))
lần này lại hoàn toàn mờ mịt, ko tỉnh táo mới lạ chứ, hehe. Có câu cóc chết tại miệng, :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ơ CT đâu ý nhể, từ 21h đến giờ chạ thấy mặt đâu. Hình như bị G bắt về làm "nhiệm vụ gia đình" òi. :((

phan huyen nhi

Xe điện
Hôm nay em nhận được ủng hộ của:
1. Chi hội BVC: 5.000k tiền mua 5 tủ thuốc và trang thiết bị kèm theo
2. Mợ Mimizin: 500k

Xin chân thành cảm ơn sụ ủng hộ của chi hội BVC và mợ Mimizin nhiều.
@};-@};-@};-

duc1404

Xe tải
có chuyện gì thế Cụ Duc, em lên mấy ngày mà chả được gạp Cụ
Cụ đang ở HN đóng đồ cho các con à? Tiếc quá, Em ko tham gia đóng đồ cùng mọi người được (em đang ở Qui Nhơn mai mới ra HN ạ). Tối mai, Cụ vẫn Ở HN đóng đồ chứ ạ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

phan huyen nhi

Xe điện
Ơ CT đâu ý nhể, từ 21h đến giờ chạ thấy mặt đâu. Hình như bị G bắt về làm "nhiệm vụ gia đình" òi. :((
Em còn đang dự 23h hôm nay chả có báo cáo tài chính cập nhật nữa ấy chứ, mà lúc nãy hóng hớt 1 lúc làm phóng viên hiện trường xong cũng có thấy ảnh ọt je đâu, hehe

phan huyen nhi

Xe điện
Cụ đang ở HN đóng đồ cho các con à? Tiếc quá, Em ko tham gia đóng đồ cùng mọi người được (em đang ở Qui Nhơn mai mới ra HN ạ). Tối mai, Cụ vẫn Ở HN đóng đồ chứ ạ?

Cụ Đức ơi, sang tuần lấy được đồng phục về nhà mình đóng tổng kết luôn thể cụ ạ, :)
Em sẽ nhắn tin cho cụ lịch cụ thể nhé.

Thôi chết lại tại cái mồm, mấy lần sóng gió rồi mà vẫn chứng nào tật ấy à.
Vẫn cụ ạ, còn cụ Víc thì lại ko quên được lời bình Vừ A Nhặt cho bức tranh trên đỉnh núi mờ sương Noong Quang, :))

Trạng thái
Thớt đang đóng