Chi hội OF - TTH - Công tác chuẩn bị và Thớt ảnh Chương trình Mồ Sì San - Lai Châu nhà TTH

Trạng thái
Thớt đang đóng

ideacar

Xe tăng
Hai em ơi đặt cọc bao nhiêu xiền rồi? Đơn giá như thế nào? Bao giờ nhận hàng? Lúc nhận hàng xong mới thanh toán hết hả em?
Áo mầm non mình dự tính khoảng 100k, nếu như giá là 110k mà chất lượng thì đội lên chút giá cũng ok thôi cả nhà nhỉ, :)
Logo chị đã nhận rồi, chị gửi vào grup nhà TTH mình nhé, mai em chủ động nhé.
Xem lại ngay bảng liệt kê các khoản nhé, chị liệt kê là 300 đôi dép đấy, loại tổ ong cho cơ động em ạ. Em cứ xem xét giá như nào đi nhé.
Mợ cho em cái giá chính xác của 300 đôi dép với ạ

phan huyen nhi

Xe điện
Hôm nay e chuyển khoản cho mợ Hông Làm rồi nhé. Khác hệ thống nên chắc mai mới tới :)

.
Chắc mai chị mới nhận được, cảm ơn em nhé. Cho sếp của Gấu nghỉ việc để 02/9 Gấu đi cùng nhà mình đi em, :)

Dạ, cảm ơn cụ đã chung tay với chúng em để các con có 1 năm học đầy đủ và ấm áp hơn ạ.
Này, Tetsu là mem nhà TTH đấy nhé, vào nhà TTH từ hôm 20/5/2012 đấy, :)

phan huyen nhi

Xe điện
@ Chỉ tiến: Em ơi em có thể cho chữ ở bảng tổng kết ủng hộ và bảng dự trù quà tặng lên to hơn được chút ko? Để bé như thế này khó đọc quá em ạ, mắt chị nhìn mãi chả thấy được j, huhu, chịu khó chỉnh lại to hơn đi em nhé, kiu kiu em gái nhìu.

Boytriton

Xe điện
Nếu ko phân cháu việc gì thì để cháu như thế này nhá
.......
13. Tiễn đoàn: boytriton

lambogi79

Xe điện
Lại quan liêu ko chịu đọc bản dự trù em đã làm, giá khoảng 10k/đôi cụ nhé. Cụ định lập liên mình dép guốc đấy à?
chính xác thì 12k chủ tịc ạ, món này thuộc về mợ chưa có nick với Cụ Đỉa liên minh:D

phan huyen nhi

Xe điện
Nếu ko phân cháu việc gì thì để cháu như thế này nhá
.......
13. Tiễn đoàn: boytriton
Vớ vỉn, lần này chả có lý do gì để mà tiễn, nghe chưa. Giận quá đi mất

chính xác thì 12k chủ tịc ạ, món này thuộc về mợ chưa có nick với Cụ Đỉa liên minh:D
12k/đôi nhỉ, đợt đó là mua cho cả cấp 2, còn đợt này mua cho tiểu học, chả bít dư lào nhỉ, có thấp hơn ko? Kinh tế suy thoái nên chắc giá thành sẽ hạ đấy Ai đìa ạ, :)

Thichcuala

Xe buýt
Hai em ơi đặt cọc bao nhiêu xiền rồi? Đơn giá như thế nào? Bao giờ nhận hàng? Lúc nhận hàng xong mới thanh toán hết hả em?
Áo mầm non mình dự tính khoảng 100k, nếu như giá là 110k mà chất lượng thì đội lên chút giá cũng ok thôi cả nhà nhỉ, :)
Logo chị đã nhận rồi, chị gửi vào grup nhà TTH mình nhé, mai em chủ động nhé.
Xem lại ngay bảng liệt kê các khoản nhé, chị liệt kê là 300 đôi dép đấy, loại tổ ong cho cơ động em ạ. Em cứ xem xét giá như nào đi nhé.
Chiều nay em đặt may là 300 áo x 94.000 = 28.200.000
Đặt cọc 10.000.000
Còn lại 18.200.000 ( Thanh toán hết ngay sau khi nhận áo)
\Em đặt may áo 3 lớp chị ạ
Áo mẫu giáo thì em nghí ngày mai xem mẫu chỗ anh bạn em ròi tính tiếp nhé!
Vấn đề dép thì mọi ngừơi ai nhận liên mình hem? Còn không thì để CN em đi khảo giá bán buôn

lambogi79

Xe điện
Vớ vỉn, lần này chả có lý do gì để mà tiễn, nghe chưa. Giận quá đi mất

12k/đôi nhỉ, đợt đó là mua cho cả cấp 2, còn đợt này mua cho tiểu học, chả bít dư lào nhỉ, có thấp hơn ko? Kinh tế suy thoái nên chắc giá thành sẽ hạ đấy Ai đìa ạ, :)
không thấp hơn đâu ạ, cái loại ấy thì to nhỏ nó cũng đều 1 giá mợ ạ
mợ chưa có nick cho em cái ý kiến liên minh nhể:D

tetsu

Xe tăng
phan huyen nhi nói:
Chắc mai chị mới nhận được, cảm ơn em nhé. Cho sếp của Gấu nghỉ việc để 02/9 Gấu đi cùng nhà mình đi em, :)

Này, Tetsu là mem nhà TTH đấy nhé, vào nhà TTH từ hôm 20/5/2012 đấy, :)
Ca nhà e chắc khó roài :( nghe đồn là cho nghỉ lễ xong cái là G nhà e phải đi ngay, biệt mấy tháng luôn :((
Chắc e chỉ tham gia đóng thùng đc thoai :)
Ở trên là cụ Btriton mắng e roài :))

.

phan huyen nhi

Xe điện
Chiều nay em đặt may là 300 áo x 94.000 = 28.200.000
Đặt cọc 10.000.000
Còn lại 18.200.000 ( Thanh toán hết ngay sau khi nhận áo)
\Em đặt may áo 3 lớp chị ạ
Áo mẫu giáo thì em nghí ngày mai xem mẫu chỗ anh bạn em ròi tính tiếp nhé!
Vấn đề dép thì mọi ngừơi ai nhận liên mình hem? Còn không thì để CN em đi khảo giá bán buôn
Em đặt cọc 10M rồi hả, để rồi chị CK qua cho em nhé.
Đặt may 3 lớp là đúng mà, vì mùa đông lạnh rồi, phải áo 3 lớp mới ok.
Áo mẫu giáo thì em xem mẫu mã như thế nào chụp rồi post lên cho cả nhà chọn màu sắc em nhé.
Vụ dép em cứ khảo giá đi nhé, kiểu gì chả có người trong liên minh nhờ em giúp đỡ, :)

ideacar

Xe tăng
Lại quan liêu ko chịu đọc bản dự trù em đã làm, giá khoảng 10k/đôi cụ nhé. Cụ định lập liên mình dép guốc đấy à?
Mợ cũng chả chịu đọc kỹ gì cả. Em nói là cho em xin cái giá CHÍNH XÁC mà :-??

phan huyen nhi

Xe điện
Ca nhà e chắc khó roài :( nghe đồn là cho nghỉ lễ xong cái là G nhà e phải đi ngay, biệt mấy tháng luôn :((
Chắc e chỉ tham gia đóng thùng đc thoai :)
Ở trên là cụ Btriton mắng e roài :))

.
Khó thì khó nhưng dịp nghỉ lễ chả có nhẽ lại ko thu xếp được, :)
Lỗi cũng do em, mem nhà TTH mà chả mấy khi về nhà, toàn để gọi khản cổ mới thấy xuất hiện nhé, :)

Thichcuala

Xe buýt
vâng chị. Em thấy bảo là áo mẫu giáo chỉ có 1 màu mà bọn trẻ con Hàn có thể mặc cho cả bé trai lẫn bé gái chị ạ. Em đang háo hức chờ đợi xem sao?

phan huyen nhi

Xe điện
Chủ tịch mình zà rùi:))
Cụ Boy tự kỷ rồi nhá:D
Boy đang hưởng thụ cuộc sống của những ngày tháng trăng mật, nên tự kỷ sao được, mà chỉ ích kỷ thôi, ko chịu rời xa cái đệm ấm dù là mùa hè, :))

Mợ cũng chả chịu đọc kỹ gì cả. Em nói là cho em xin cái giá CHÍNH XÁC mà :-??
Ơ hay, với em đó là chính xác rồi, vì em viết và nói đều là 10k, còn với mọi người dư lào, em chiệu, :))

vâng chị. Em thấy bảo là áo mẫu giáo chỉ có 1 màu mà bọn trẻ con Hàn có thể mặc cho cả bé trai lẫn bé gái chị ạ. Em đang háo hức chờ đợi xem sao?
Chị vừa gửi mail rồi, em vào xem logo đi nhé, :)

Thichcuala

Xe buýt
Họ chỉ gửi cho chị file ảnh thôi ah? Cái này phải đồ lại sang vecto mới dùng được chị ạ.
Mai em cứ gửi cho chị Ngọc để bên đó tự xử lý nhá.
Ah chị ơi! Logo may lên tay áo cho nó giống các trường nhé! Nhìn ở ngực không được đẹp lắm đâu ạ

phan huyen nhi

Xe điện
Nhất trí ở tay.
Làn Khoen On cũng chỉ có ảnh dư lày thôi, thợ bên thêu họ cũng làm ok em ạ, nên ko sao, mai em cứ chuyển cho chị Ngọc là được.
Chiều nay phải alo bảo bà ấy gọi lại cho em đấy, hehe, ko nghe máy lạ mới lạ chứ.

chitienmakolui

Xe máy
@ Chỉ tiến: Em ơi em có thể cho chữ ở bảng tổng kết ủng hộ và bảng dự trù quà tặng lên to hơn được chút ko? Để bé như thế này khó đọc quá em ạ, mắt chị nhìn mãi chả thấy được j, huhu, chịu khó chỉnh lại to hơn đi em nhé, kiu kiu em gái nhìu.
Em đã cho rất to rồi nhưng không hiểu sao vào đây nó bé thế!

phan huyen nhi

Xe điện
Vậy em hỏi kinh nghiệm của cụ Win đi, tối qua cụ ấy post lên chị thấy đọc dễ lắm, chịu khó tý em nhé, chứ nói như Lâm níu quẩy thì chịd dã zà, ko sao đọc nổi, chị sợ lại quá nhiều người đã già như chị, khi nhìn vào ko đọc được sẽ ko đọc nữa thì chít em ạ, :)

Trạng thái
Thớt đang đóng