Of-trung niên

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Có 1 thời nghe giang hồ đồn tiêu chuẩn để các em chân dài chấm điểm các Kụ nhà ta là:
1. Đầu lấp lánh ánh bạc
2. Ví lấp lánh ánh kim
3. Và .... thì ngời như ánh thép!
Các tiêu chí này đều hướng về các Bác Trung Liên đấy chứ!
Các cụ ấy đang đưa ra tiêu chuẩn lặc lày chấm muối vừng kia kìa... thép cái gì mà thép.

bonbanhloiruong

Xe tăng

...Thui thì đông tây kim cổ ,hòa hợp lại cứ tầm 35 niên trở lên thì ta gọi là Trung niên !

Đấy ….các cụ thấy đúng thì tụ tập để em bảo EVA nó lên cái ranh sách ….nhờ !!!!!(b):6:(b)

Hic, hóa ra nhà em đang sống phần đời của Sư tử à? Thế mà nhiều lúc cứ như Khỉ ấy :D, cụ cho em cái số của Eva để em đăng ký nhé!

kiamorningfun

Xe tăng
Em đề nghị không cấp phép cho Hội này.
Vì như vậy thì Hội Củ Sâm nhà em sẽ sang đây hết.
Bởi tầm tuổi trung bình của Củ Sâm là 45, trẻ nhất là Liễu Thiên Khuê cũng sinh năm 1966 rồi. :102::102::102:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Em đề nghị không cấp phép cho Hội này.
Vì như vậy thì Hội Củ Sâm nhà em sẽ sang đây hết.
Bởi tầm tuổi trung bình của Củ Sâm là 45, trẻ nhất là Liễu Thiên Khuê cũng sinh năm 1966 rồi. :102::102::102:
Cụ Kìa cứ lo xa, cứ để hội lên danh sách, còn ông trung-liên nào bắt nốt sang Củ Sâm là vừa :)):)):))

Chi Chi

Xe điện
Hội bán dâm ợ
Em nghĩ nên phân làm 4 loại:
1. Không dâm ( tóc còn xanh)
2. Bán dâm ( Bạc 1 nửa đầu)
3. Đa dâm ( Tóc đen trắng nhiều màu)
4. Cưỡng dâm ( Tóc nhuộm)
Khiếp quá với cái phân loại của cụ :18::D

tuan6780670

Xe hơi
Nghe thấy cái chữ Tỷ lệ là mình phát hỏang ….Ngày xưa , cha mẹ đẻ ra thời còn bao cấp, có bao giờ ăn chia theo tỷ lệ dư vầy đâu…Hồi đó người ta làm theo năng lực, hưởng theo cấp bậc …Đúng là thời thế đảo điên hết rồi …Mệ cha cái thằng …đầu óc chỉ tính chuyện kiếm tiền …đúng là Cò chuyên nghiệp .
- Mà này , cái lão Cào Cào có làm được lãnh đạo hem ????
- Lão ấy làm thì được, cơ mà lắm lúc cũng hay cáu bẳn , khéo làm vài hôm lại tức khí đem trả cả nhà cả đất lẫn hội cho địa phương quản lý thì phí công anh em mình . Em nghĩ …xếp lão ấy ở ban… Trù bị thôi anh ạ !
- Uhm !!!! chú có lý …
Kỉu này thì chờ bầu được ban nhân sự cũng đến mùng quất ! Chạ bít bao giờ mới ra lò được cái hội mà chơi …ngẫm ra thời này cũng lắm ông thích quan chức thật !!! Nghĩ đến đây trong cái đầu già lại vụt lóe lên một tia sáng … Chứ sao không lập cái ban Trù bị trước đi nhể …..Thôi thôi …đầu mới óc …sao không nghĩ sớm từ hôm qua nhể !!!!
Reng ….Reng ….Reng ….Reng
- Alo ??? Tôi nghe !!!!!
- À …Anh …..vâng !....vẫn 34 anh ạ ….vâng ….Em dặn òi, thằng Tứ nó găm sẵn đồ cho mình òi ….anh cứ ra đi ạ , em ra ngay giờ đây !
Đấy , may thế !!!! Đúng là cái số quý nhân phù trợ ….đang lúc khó lại ló được khúc ….khôn ! Lão Sơn Rách lại thích chui đầu vào làm lãnh đạo , lại còn mời mình nhậu để ra mắt mấy thằng em đệ …giới thiệu làm cán bộ nguồn ….Kỉu này zui zẻ đơi …Thôi thì cứ ra 34 cái đã xem sao .
- Cò ơiiiiiiiiiiiiiii, đi thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !
( Các cụ chờ đã nhá ….em họp ban trù bị đơi , có gì em hóng hớt tiếp )
giọng cụ teen thế này thì vưỡn còn trẻ chán, đã vào hội trung niên làm rề mà lập:)):)):)):)):))

Vĩnh Xuân

Xe máy
Hôm nọ cháu thấy kụ Lập Tái mặc quần thủng *ít tác nghiệp, bị tung lên OF!
Mặc quần thủng *ít thì không thể vào hội trung niên được!
Chắc chắn thế!
:)):)):))

Huyền Trang

Xe tăng
Hố hố, tưởng Hội Trung Liên nà phải có rượu ngon và mái đẹp chứ lại chỉ bàn chuyện Lặc Lày với ái đẹp thêm dê (d) thì lói nàm giề. Thôi em sinh năm 84 thì em phải đi tìm hội Súng Máy cho ló nành:21::21::21:
Hí hí hí, đọc cứ tưởng nhầm , mắt kém ..Hóa ra ứ phải ..Tình hình nà tiền mãn tin lên cao độ quá cơ:21::21::21::21:

A95

Xe hơi
Hội bán dâm ợ
Các cụ ở chi hội 4 cửn thựn nhé, theo luật thì các cụ:" Bản chất là bán dâm, nhưng có dấu hiệu cố tình đổi trắng thay đen" nặng lắm đới

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Hội bán dâm ợ
Các cụ lan man vào khai thác chữ nghĩa thông dâm bán dâm.... (dâm đãng) nhiều quá làm thành mất hay. Nói ít nó còn tinh tế, nói nhiều quá lại trở thành thông tục.

captivaltz

Xe điện
Các cụ lan man vào khai thác chữ nghĩa thông dâm bán dâm.... (dâm đãng) nhiều quá làm thành mất hay. Nói ít nó còn tinh tế, nói nhiều quá lại trở thành thông tục.

Mợ cũng đi tuần đấy ợ

Cái chuyện này bây giờ em phát hiện ra rồi, đúng như mợ đã phát ngôn.
Một số topic trong OF trở thành cái chợ đầu mối Long Biên. Âu cũng là cái liễn, diễn đàn để thoải mái thì truyền thống của Việt nam ta sẽ là dân chủ quá trớn, phát ngôn linh tinh....lúc đầu thì ngọt nhạt nhẹ nhàng (lời hay, ý đẹp), sau đó thì phát triển ( nói dài), sau đó là spam....(nói dai), cuối cùng là chọc ngoáy, kích động (nói dại)....

Lập Tái

Xe điện
Đấy ...hai cụ cố vấn cho Hội phát biểu nhắc nhở rồi đấy nhá ! Các bác spam không được nói gì đến chuyện tệ nạn xã hội nhá !!!!
Nhà em muốn có cái hội này để dễ tụ tập mấy cái lão già nát riệu thôi mờ :))
Theo thông tin mật thì Lão Phíc đang trên đường ra HN rồi , có khả năng sớm là ngày kia ...Hội OF - Trung niên sẽ có buổi off line đầu tiên . Nghe đâu mồi là con hoẵng khô :))...rịu thì vô khối ...các cụ vào xác minh lại đê !(b)

Lập Tái

Xe điện
Hôm nọ cháu thấy kụ Lập Tái mặc quần thủng *ít tác nghiệp, bị tung lên OF!
Mặc quần thủng *ít thì không thể vào hội trung niên được!
Chắc chắn thế!
:)):)):))
Chết chết ...:102::ohmy::102: ... thía cháu kóa nhìn thấy cái rề nữa hem ?????:ohmy::^):ohmy:
Mà lúc ấy ai bế cháu thía ...Dì Bà già ăn chơi bế à ????
Thôi thôi ...xong ....!:redface:

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn

Hí hí hí, đọc cứ tưởng nhầm , mắt kém ..Hóa ra ứ phải ..Tình hình nà tiền mãn tin lên cao độ quá cơ:21::21::21::21:

Có suy tư nhiều thì còn hơn chục năm nữa mới ngó được vào Hội này.. Lo một số việc trước đi đã nhỉ...:102:

nhimphich

Xe điện
Em trung niên đây anh ơi:'(:'(:'(

luis

Xe hơi
Thôi thế là hỏng bét cái thớt hay của người ta rôi! chồn chân mỏi gối rồi thì về vườn thôi ông LT ơi,mình về vườn đê ............ề ....ế ...ê.(b)(b)(b)(b)(b)

Okane

Xe container
Chòi ơi là chòi, e đăng ký từ đầu đến đít, thía mà mãi chẳng thấy cái danh sách úp đít đâu. Hay hội này chỉ tồn tại trên giấy nhể ?

Huyền Trang

Xe tăng
Có suy tư nhiều thì còn hơn chục năm nữa mới ngó được vào Hội này.. Lo một số việc trước đi đã nhỉ...:102:
Hihih, cái gì cần đến nó sẽ đến .Vấn đề là nằm ở chỗ đúng thời điểm mới đến được
Nên giờ cứ book một chân ở hội này trước cho chắc:6::6::6::6: