[Funland] OF thay đổi cuộc đời em... :D

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đúng là OF thay đổi cuộc đời không chỉ một số người mà là rất nhiều người.
Sau đám cưới của 2 bác,có lẽ theo em nên chọn lấy 1 ngày làm ngày chung cho các cặp đôi đến với nhau qua OF để hàng năm còn ngồi lại với nhau nhỏ to dăm ba câu chuyện cuộc sống.
Âu cũng là cảm ơn Ban điều hành OF.

Xin chúc mừng 2 bác đầu bạc răng long !hihi,vui quá !vui quá !

Pha Lê

Xe tải
Bẩm các cụ/ mợ!

Thật là nhiều cảm xúc khó tả khi em mở thớt này, vừa xí hổ :$ vừa hồi hộp, vừa vui :D lại vừa... #-othế nào ý em cũng không bit diễn tả ntn X_X

Từ ngày reg nick vào OF, em chưa bao giờ và không bao giờ nghĩ cuộc đời mình sẽ gắn bó với OF đến mức này, hay là càng không bao giờ nghĩ OF thay đổi cuộc đời em...

Bị dòng đời xô đẩy :D Chủ nhật này em bị chàng lôi tuột về dinh 8-> Niềm hp lớn nhất là em được chia sẻ và chúc phúc từ các cụ/ mợ (k) Vì vậy, các cụ/mợ đến chia vui cùng em nhé :x

Lời cảm ơn:

Em xin được gửi lời cảm ơn sâu sắc tới các anh chị đã giúp đỡ chúng em, đặc biệt là anh vili - người anh của chúng em, anh B52, Giangtroc,... và tất cả các anh chị em offers :x
@anh Maybach Tàu: ;)

Vì chúng em vội quá nên k kịp nhờ các cụ ô phở chụp ảnh (mà sự thật là em dát với lại "non và xanh" nữa - anh X5 bảo thế ạ :((:P)
Demo một số ảnh cưới của chúng em :D

Đừng trêu em nhé, tội nghiệp em :(:D:$
em thề là quá lâu em bận bịu không connect vào OF và hôm nay thì té từ trên ghế xuống dưới đấtttt...

Oh my Godd... Chúc mừng hạnh phúc của Chichi và Uaz nhé, trời ơi không tin nổi, đến giờ vẫn không thể tin được... ặc ặc... Dù sao cũng chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc, mãi mãi bên nhau nhé!

PS: Giờ em hỏi tội các bác hachi, giangtroc, 3bugi,... các bác trong tập đoàn Min Mod.... Em cần 1 lời giải thích! Các bác nói làm mối anh UAZ cho em mà giờ sao cơ sự lại thế này??? Thế lày nà thế làooooo? Bây giờ ai chịu trách nhiệm đền cho em đâyyyyy??? Nguyên văn là em quyết định bay ra HN hỏi tội từng bác một chứ không thì không trôi được cục tức :(( huhuhu... Mợ Chichi thay đổi cuộc đời rồi còn em giờ tính sao các bác kiaaaaa???

hachi

Xe tăng
Chú mày chả chê UAZ bụng to với hay bị chửa hoang còn gì. Ngồi đấy mà tiếc

Pha Lê

Xe tải
Chú mày chả chê UAZ bụng to với hay bị chửa hoang còn gì. Ngồi đấy mà tiếc
bác không được lấy lí do để bao che cho việc súng không lên đạn nhé =)) giờ đền đạn sao nhỉ???

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
bác không được lấy lí do để bao che cho việc súng không lên đạn nhé =)) giờ đền đạn sao nhỉ???
OK, trong Hachi, Giangtroc, 3bugi, chú mày định chọn ai làm lẽ? Lưu ý là các cô ấy chỉ biết đẻ, không biết nữ công gia chánh nhé.

hachi

Xe tăng
OK, trong Hachi, Giangtroc, 3bugi, chú mày định chọn ai làm lẽ? Lưu ý là các cô ấy chỉ biết đẻ, không biết nữ công gia chánh nhé.
Mợ nhầm to. Hội này nữ công gia chánh, thêu thùa, đan lát, nấu nướng hơi bị thành thạo nhá! Chỉ mỗi tội khi đi tiểu nắm hơi chặt.

3G

3Bugi
Anh giới thiệu cho em 1 người.........bảo đảm em không thích anh không lấy tiền
Đinh Cao luôn

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Đinh Cao luôn
Ơ kìa em đã bảo bác thôi vụ này cơ mà, em hay xấu hổ lém.=))

Pha Lê

Xe tải
Đinh Cao luôn
em đang chờ tin anh :)) tình hình em vào OF lâu rồi với mục đích kén chồng mà mãi chưa có... hay là em đi chết nhỉ? ha hah a

nguyenkhoa

Xe buýt
TRĂM NĂM HẠNH PHÚC NHÉ 2 BÁC. :x
(Lâu rồi em không vào OF, nay vào lại mới biết có chuyện vui vậy. Em dự là sinh nhật OF5 Mợ Lê và Cụ Kar sẽ thất nghiệp, vì nhà đài đã tìm được diễn viên "CHUYÊN NGHIỆP")

lyhoa75

Xe điện
Tình hình thế nào rồi các cụ nhỉ?
Cụ đào mộ được ở đâu ra thớt này giỏi nhỉ? Em chưa quan hệ với 2 vc nhà này mà chỉ được đóng kịch về 2 vc này nhân dịp SN OF 10, tiếc nỗi là không được lên sân khấu cho cccm biết tình hình sau này thôi :)

skuadi

Xe điện
Đúng là OF thay đổi cuộc đời không chỉ một số người mà là rất nhiều người.
Sau đám cưới của 2 bác,có lẽ theo em nên chọn lấy 1 ngày làm ngày chung cho các cặp đôi đến với nhau qua OF để hàng năm còn ngồi lại với nhau nhỏ to dăm ba câu chuyện cuộc sống.
Âu cũng là cảm ơn Ban điều hành OF.

Xin chúc mừng 2 bác đầu bạc răng long !hihi,vui quá !vui quá !
Giờ có thêm đôi nào chưa Chã ơi :P

skuadi

Xe điện

Demchinhhang.net

Xe container
Ơ mục ngày này năm xưa.hở cô Chi Chi ơi.