[Funland] OF tha hóa biến chất.....

thanh.long

Xe tăng
Gần giống như dạ - vâng ạ - em cảm ơn là đại trà rồi

Xuk.thal

Xe buýt
Rượu chè hư người :|

VuNgoanMuc

Xe điện
Cụ tham gia thế là thành kỳ cựu rồi đấy mà lại không tham gia vào các sới thì thật là điều đáng tiếc, thập niên 20 của thế kỷ 21 là thời của xanh chín, thay vì mời nhau ly vodka hãy rủ nhau đặt cửa, còn thở là còn gỡ :D

cmyk77

Xe điện
Cụ tham gia thế là thành kỳ cựu rồi đấy mà lại không tham gia vào các sới thì thật là điều đáng tiếc, thập niên 20 của thế kỷ 21 là thời của xanh chín, thay vì mời nhau ly vodka hãy rủ nhau đặt cửa, còn thở là còn gỡ :D
Úi, bác bẩu thế khác nào dẫn lối em làm chốn tha hóa.... :)) . Em fun thôi vào ÒF thì mỗi người 1 góc nhìn, cơ bản em thấy hay ho thì em chơi cho vui, còn không thì tàu ngầm.

vuanhanghi

Xe điện
Em giật tít kâu viu tí các chã đừng oánh em mà nghe kể sự tình. Chuyện hơi dài dòng tý, từ ngày lang thang trên nét lạc vào cõi OF, tàu ngầm xem các cụ từ thời lụt 2008 ở HN, có bài cụ chã cưỡi bán tải chạy quanh HN làm phóng sự HN lụt làm em ấn tượng mãi. Rồi tới 2011 em mới lập nick tham gia ngồi chầu rìa các cụ chém. Thủa ban đầu em như ngố tàu nhà quê lên tỉnh thấy nhiều thứ bỡ ngỡ. Đầu tiên là văn hóa gọi nhau cụ với mợ, ôi sao mà nó trân trọng nhau thía. Lúc đầu còm xưng hô thấy ngượng ngượng lâu rồi cũng quen trơn mồm rồi. Rồi lại phát hiện ra nút Vodka, nút Vang nhưng ko dám tý toáy thấy nhiều cụ mợ thắc mắc cũng hóng nghe các cụ lão làng giải thích. Vodka là nút tán dương khi thấy còm còn nút Vang là bỉ nhau. Mà vang thì nên thận trọng chứ không các cụ bị vang ức chế táng vỡ đầu. Nên từ đó em chả dám vang ai. Ờ thì cái đó cũng hay mà có yêu có ghét. Lại phát hiện tiếp cái mã lực nó được tăng khi nhận Vodka. Ối giời uôi, sướng chưa nghe nói nhiều mã cuối năm đổi xèng nữa cơ. Mà lúc đó các cụ dặn khi nhận Vodka là phải lại quả bún chả nhé. Ôi Nó mới trân trọng đáng quý khi nhận ly Vodka lại còn xã giao có đi có lại bún chả cứ như tri âm tri kỷ. Lúc đó nhăm nhăm thấy cụ nào mã cao thì ngưỡng mộ lắm bởi có nhiều còm hay, nhiều kiến thức uyên thâm hiểu rộng thì mới được Vodka nhiều nên có nhiều mã. Có lúc thấy có cụ hơn triệu mã thì phục lắm. Trong cõi quả có nhiều cao thủ ẩn dật thế là em cũng chăm chỉ còm để nhận Vodka và cũng đi Vodka để chờ bún chả. Nhận được vày ly Vodka thì sướng lắm đáp lễ bún chả ngay. Ngày qua ngày, tích dần được ít mã mà vui khôn xiết. Ai có đâu ngờ một ngày kia nghe loáng thoáng hội BRL, nghe rất là bí hiểm thế mà ngày đêm điều tra hóa ra đó là hội buôn rượu lậu. Giời ạ, hội đấy suốt ngày thì thà thì thụt với nhau thảo nào ..... có cụ có cả triệu mã. Nhìn nhúm mã còm cõi mà lòng tan nát. Ô thế ra ..... Ờ mà thôi các cụ ấy cũng phải tốn thời gian bm ra thì thụt mỗi ngày được vài chục mã chả bõ công thôi kệ. Thời gian thấm thoắt thoi đưa đến một ngày... ơ kìa sao người ta có cả mấy chục triệu mã chả nhẽ hội BRL giờ oánh to thế. Các cụ ấy tăng năng suất cày Vodka à. Úi dzang ơi. Không phải rồi. Mật phục điều tra ra cái sới cá độ. Chết thật... tha hóa quá.... Hội BRL giờ phá sản cmnr..... chơi 1 đêm sáng sau ra cả đàn ngựa.... làm ngựa giờ mất giá quá. Buồn thật các cụ ợ...... ngày xưa nâng ly Vodka nó trân trọng thế, nó hào sảng, trân quý thế..... giờ đây. Thôi thế là thôi.....Em hy vọng các chã lấy lại cái hồn cho ly Vodka như ngày xưa. Cảm ơn CCCM đã xem tâm thư của em. Em hứa sẽ bún chả lại cho CCCM ngay và luôn. Trân Trọng!
Giờ ấn vào "bài mới", 80% số bài là mua bán.
Thì đây là chỗ để mua bán, kinh doanh, quảng cáo chứ ko phải chém gió, thảo luận oto.
Còn văn hóa, offline theo đúng truyền thống forum thì mất từ lâu rồi.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

pooka

Xe container
Em cũng thích có bình rượu to để rót cổ vũ mọi người mà chưa biết làm gì cho bình nó to ra đến trên 6 số như các cụ.

cmyk77

Xe điện
Giờ ấn vào "bài mới", 80% số bài là mua bán.
Thì đây là chỗ để mua bán, kinh doanh, quảng cáo chứ ko phải chém gió, thảo luận oto.
Còn văn hóa, offline theo đúng truyền thống forum thì mất từ lâu rồi.
Chắc cụ mới vào OF hoặc ko chịu khám phá như em, kk... Cụ vào mục diễn đàn sẽ thấy cả một kho khổng lồ kiến thức xe cộ các loại xe tả pí lù hay đơn giản chỉ là Câu chuyện các chuyến đi. Việc kinh doanh mua bán cũng góp phần duy trì diễn đàn chứ và làm giàu cho các chã...kkk. Việc này bt mà cụ có ai làm việc Free đâu. Còn văn hóa OF thì mình nên chấp nhận thay đổi do thời cuộc hay còn nhiều lý do chứ không hẳn đã mất hết đâu chã Tien Tung nhỉ.

An_Vi

Xe điện
Rượu nào cuống mà chả say hả cụ thớt! 🤣
Xưa hiếm nên quý lắm mới mời nhau chén, giờ có điều kiện nên mời tùm lum. 😁

tuanzs

Xe container
Cái món vodka biến tướng nhiều quá đâm mất sướng rồi. :))

thangmin

Xe tăng
E còn bị Thống lý PáTrol lừa hết cả ngựa đây :))

cmyk77

Xe điện

ROW

Xe tải
Từ ngày em nghe thấy có Cụ nuốt chén bị hóc thế là không uống rượu nữa

Nongdantb

Xe tăng
Tít giật thì kêu rồi nhưng ngắn gọn thôi, trên đây toàn các cụ bụng to ngồi lâu khó chịu ấy cụ. Kiểu như cụ nào cũng chỉ vào ngó cái đánh dấu rồi ra thôi
=)) =)) =)) =))

subaruxxp

Xe máy
Em cày còm cũng mệt mỏi quá :))