Chi hội OF - PKR - Offline thông tin và hình ảnh (KHÔNG SPAM)

Chã Nhỏ

Xe điện
hàng về hàng về ;))

yellow monkey

Xe buýt
Có thêm 1 món: mực nướng. Loại này ngon phết, mỗi tội ông anh và ông em của mình ứ dám ăn chứ ;)):

Cụ Cún hôm nay quả là người cầm chén, ah quên, cầm lái xuất sắc ;)):

He he, anh Tuấn ứ ăn được mực nên được Quất chăm sóc bằng 1 em tôm :). Nhìn ánh mắt kia là có ý gì nhể :-?:

Thêm món Ngao hoa ngọt và mát nào :)):

Chỉnh sửa cuối:

yellow monkey

Xe buýt
Nhà mềnh vừa chơi rượu lại vừa bia ca thế này, hôm nay có khối cụ ứ nhụ được :P:

Thêm món tôm cho đầy đủ chất nào, yên tâm cho vụ thiếu hụt canxi nhá:

Bắt đầu giao lưu thôi ;)):

yellow monkey

Xe buýt
Mợ 3G đang măm thì lại thẩn thơ, mơ về nơi xa lắm :)) (nhưng tay vẫn cầm chắc 1 em mực nướng =)) ), còn mụ Bút thì ái gọi nên bấm điện thoại liên tục nhá :P:

Cụ 2linh - thành viên ăn hút nhất PKR đã xuất hiện:

Chỉnh sửa cuối:

yellow monkey

Xe buýt
Nhân vật xuất hiện cuối cùng của buổi off. Cụ í đã cố gắng thoát khỏi đoạn đường Trường Chinh xa xôi để phi đến cùng cả nhà. Phải đến 3 tháng rồi em mới gặp lại cụ í, nhìn vưỡn phong độ như ngày nào :):

Em tổng kết bằng 1 hình ảnh này và hy vọng cả nhà mình sẽ còn nhiều dịp gặp gỡ, giao lưu đông đủ:

Sau tăng 1, mọi người còn đi tiếp tăng 2 tại Phan Đình Phùng nhưng tối quá nên em hem choạch được cái nào cả :(

Lời cuối cùng, 1 lần nữa em xin cảm ơn tất cả các cụ, mợ đã có mặt ngày hôm nay và sorry mụ Bút rất nhiều vì quên béng mất SN của mụ í :(.

HAPPY BIRTHDAY mụ nhé! Chúc mụ mua thêm được chục cân mỡ đắp vào dẻ xương sườn, kiếm nhiều xèng và có niềm vui mới trong thời gian tới nhé ;))!

Chỉnh sửa cuối:

yellow monkey

Xe buýt
Đồng Bào Chú ý, Đồng Bào Chú ý....Lợn Mán đang cách Hà Lội 30 cây chuối....:))

Thông Báo Lịch Ọp Tháng 09​
Căn cứ vào thông tư, nghị định, Luật và Lệ của hội Phụt Không Ra...về việc tổ chức ọp định kỳ hàng tháng và mừng SN của các thành viên : Lexus430sc,Boing, Baltic
Căn cứ vào đơn xin sa ngã của Mợ Rẻ (Thành viên mới nhưng chưa tẩy trần =)))
Căn cứ vào con Lợn nuôi đã đến lúc lên bàn mổ =))=))

Thừa ủy quyền của các Nãnh Đạo, các thành viên nhà PKR...Em xin úp cái lịch tổ chức ăn hút, sa đọa nhà mình như sau :)):)) :

Thời gian (dự kiến) : cả ngày 08 hoặc 09 -09-2012 ( cách ngày hết lịch Maya hơn 3 tháng (Lí do để xõa tẹt ga :))) )
Địa điểm : Tại tư dinh nhà dì Chã (XM-HB) đất cố thổ :D
Menu : Lợn các món...Riệu nút chuối ;))

Danh sách Tham Gia (úp đết liên tục trên Ver 1.0 và ver 2.0)
1. Lão Khỉ
2. Cụ Bo
3. Cụ Mlm
4. Mợ Rẻ (thành viên mới) =D>
5. Bus
6. Cun01
7. Chã
8. Thành Phương (fb)
9. Phuong2linh :D
10. BalTic
11. Gs Lệ xuân ;))
12.....

Mong mọi người nhiệt tình hưởng ứng và tham gia đông đủ để cuộc vui được trọn vẹn và thành công mỹ mãn :bz

Chã Nhỏ

Xe điện
ỦN nào :D

shuttle bus

Xe tăng
THÔNG BÁO !!!
OFFLINE THƯỜNG KỲ THÁNG 9 VÀ MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN TRONG THÁNG
VÀ VIỆC THAY ĐỔI CƠ CẤU TỔ CHƯC HỘI

Như thường lệ hội nhà ta đã tổ chứ Ọp ẹp thường kỳ và họp thường kỳ về hoạt động của hội. (Ảnh ọt nhờ Lão Khỉ post vì em mải uốn rịu :D)
TUQ : Tân Chủ tịch (Do sự đồng thuận của tất cả các thành viên trông hội đã bầu)

Hôm nay đẹp Rời, mát mẻ các thành viên (dù chưa đầy đủ, Vì nhiều lý do khách quan :(() đã có buổi ọp định kỳ hàng tháng và Ọp bàn về một số vấn đề hoạt động trong hội....(Uống là chủ yếu :))) thật vui vẻ và sôi nổi.
Em xin tóm tắt một số ý chính như sau (Cho giống ban bệ 1 tý =)))

1. Ọp đinh kỳ hàng tháng
2. Mừng Sinh Nhật Cụ Boing, Cụ Lexus, Cụ Baltic( Riêng 2 cụ Lexus và BalTic do có việc bận không thể tham gia được. Nên cụ Boing đã thay mặt nhận hết "quà" =)))
3. Trải qua một vài vòng thương nghị sôi nổi, quyết liệt (Sứt đầu, mẻ trán :P) đã bầu ra TÂN CHỦ TỊCH KHÓA MỚI NHÀ PKR LÀ MỢ : YELLOW MONKEY =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> (bAN BỆ SAU ĐÓ SẼ đẤU tHẦU =)))
4. Chào mừng sự góp mắt của thành viên mới là cụ Rẻ (Rất nhiệt tình mặc dù hôm nay đã hơi đuối về...;)))
5. Hi vọng hội ta sẽ ngày càng vững mạnh trong tình bạn, nhiệt tình trong tình hội và nhiệt huyết trong tình....:))

THÔNG BÁO !!!

Như thường lệ hội nhà ta đã tổ chứ Ọp ẹp thường kỳ và họp thường kỳ về hoạt động của hội. (Ảnh ọt nhờ Lão Khỉ post vì em mải uốn rịu :D)
TUQ : Tân Chủ tịch (Do sự đồng thuận của tất cả các thành viên trông hội đã bầu)

Hôm nay đẹp Rời, mát mẻ các thành viên (dù chưa đầy đủ, Vì nhiều lý do khách quan :(() đã có buổi ọp định kỳ hàng tháng và Ọp bàn về một số vấn đề hoạt động trong hội....(Uống là chủ yếu :))) thật vui vẻ và sôi nổi.

1. Ọp đinh kỳ hàng tháng
2. Mừng Sinh Nhật Cụ Boing, Cụ Lexus, Cụ Baltic( Riêng 2 cụ Lexus và BalTic do có việc bận không thể tham gia được. Nên cụ Boing đã thay mặt nhận hết "quà" =)))
3. Trải qua một vài vòng thương nghị sôi nổi, quyết liệt (Sứt đầu, mẻ trán :P) đã bầu ra TÂN CHỦ TỊCH KHÓA MỚI NHÀ PKR LÀ MỢ : YELLOW MONKEY =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> (bAN BỆ SAU ĐÓ SẼ đẤU tHẦU =)))
4. Chào mừng sự góp mắt của thành viên mới là cụ Rẻ (Rất nhiệt tình mặc dù hôm nay đã hơi đuối về...;)))
5. Hi vọng hội ta sẽ ngày càng vững mạnh trong tình bạn, nhiệt tình trong tình hội và nhiệt huyết trong tình....:))
Em chúc mừng tân chỉ tụt nhá :-*

Me3G

Xe container
Chúc mừng nhiệm vụ mới của mợ YM nhá, chúc mợ vững tay chèo nhà PKR ngày càng phát triển (f)

My Mò

Xe điện
Em cũng chúc mừng tân Chủ tịch phát (b)

yellow monkey

Xe buýt
Em chúc mừng tân chỉ tụt nhá :-*
Cảm ơn anh nhiều ah. Hôm qua em rất cảm động khi anh có mặt, thật đấy! :)! Và hôm qua còn thiếu nụ hôn của anh nữa, hôm nay được bù rồi :). Mong anh sẽ thường xuyên theo dõi thông tin của nhà PKR và tư vấn giúp em những điều em chưa biết để em có thể hoàn thành nhiệm vụ của mình, anh nhé!

Chúc mừng nhiệm vụ mới của mợ YM nhá, chúc mợ vững tay chèo nhà PKR ngày càng phát triển (f)
Cảm ơn mợ. Em cũng mong mợ thường xuyên về để giúp đỡ em, tháng trước có sự góp mặt của mợ làm em vui lắm. Mong là sẽ được gặp mợ nhiều hơn :)

Em cũng chúc mừng tân Chủ tịch phát (b)
Tks mụ dở. Mụ ra đi không kèn không trống như thế làm mọi người và đặc biệt là em vô cùng áy náy. Em vẫn mong mụ mãi là thành viên của PKR. Thời gian vừa rồi mụ có những lí do riêng mà không gặp gỡ cả nhà được, em hiểu nhưng em mong là thời gian tới, khi mọi việc đã ổn định rồi thì mụ lại trở về với gia đình PKR. Dù sao nhà PKR cũng là ý tưởng và nhiệt huyết của mụ trong 1 thời gian dù không dài nhưng cũng không phải là ngắn.
Hôm nào tụ tập để trút bỏ ân oán cái nhể ;))

yellow monkey

Xe buýt
Do hơi mệt nên em không chụp được nhiều ảnh, chỉ úp lên đây những gương mặt đã đến dự offline tháng 9.

Người đầu tiên đến sớm là nhân vật chính: cụ Boing, sau khi ngồi chán trên tầng 3 mà vẫn chưa thấy chiến hữu đâu thì cụ đi xuống và gặp cụ 2linh + Văn Quých ở tầng 2. Cuối tuần, quán khá đông nên chờ mãi mới có bàn để ghép.

Sự có mặt của cây đại thụ Mr TienTung + mợ NewMoon làm em cảm động quá. Sau 1 thời gian không gặp em cứ tấm tắc khen body anh Túng chuẩn mí chết ;)):

Cảnh gà trống khổ thế đấy, đi đâu cũng có thêm 1 cụ OF trẻ tháp tùng. Con ngồi im còn bố thì chém tung trời :)):

Nâng ly chúc mừng SN cụ Bô, Lexus và Baltic cái nào. Bao nhiêu cụ Bô cũng nhận hết, tinh thần xõa là cực ổn:

yellow monkey

Xe buýt
Sau 1 thời gian học được môn lặn và đạt đến trình độ thượng thừa, Văn Quých đã nổi lên và vẫn dễ thương như ngày nào, cụ 2linh và chị perfum cũng vẫn nhẹ nhàng mà cực tình cảm:

Chỉnh sửa cuối:

Boing767

Xe điện
THÔNG BÁO !!!

1. Ọp đinh kỳ hàng tháng
Thanks cả nhà nhá...vui và say tóa...hôm nay e mới tỉnh ... =D>

yellow monkey

Xe buýt
Cụ Rẻ - thành viên mới nhất của nhà PKR cũng đã có mặt. Vào cái là đã được các cây cổ thụ dặn dò kỹ lưỡng =)):

Ảnh cuối là em chộp được gia đình hạnh phúc: Bút - NewMoon và F1 :)):

Lời cuối, em xin được cảm ơn các cụ, mợ đã có mặt tại buổi offline tháng 9. Em mong không chỉ chém trên OF mà ít nhất 1 tháng/lần các thành viên nhà PKR có dịp cùng ngồi lại, chia sẻ, vun đắp tình cảm để mọi người thêm thân thiện hơn, gắn kết với nhau hơn. Canh thiu cả nhà :)