Hội khác OF - Ninh Bình - Tin Offline (No Spam!)

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
cụ biết bài hát: 'phượng hồng' không. dư thế lày bọn cháu gọi là: giữa giờ chơi mang đến lại mang về đó :))
Hí hí... Lâu nay nhà cháo mang đi lại mang về mà cụ! :))

My Mò

Xe điện
Cuối cùng nhà NB cũng có 1 buổi ọp thành công mặc dù số lượng thì không được đông nhưng ngược lại lại rất ấm cúng. Ra về người ai cũng tuyền mùi thức ăn vì ngồi ngay cạnh nơi chế biến :))

Em xin cảm ơn những xe gạch của anh Túng, xin cảm ơn mợ Duyên, mợ haanh0802004, mợ Nhudadauyeu, mợ Binhbtc, cảm ơn New moon. Các mợ đã rất nhiệt tình và tuyệt vời. Cảm ơn Cụ Greatest Tiger đã đến với những câu chuyện hay. Cảm ơn các cụ mợ đã không đi nên các mợ mới được oánh chén nhiều :)) Vì là buổi gặp mặt đầu tiên với nhà NB của em mải chém quá mà quên mất chụp choẹt. Tuy nhiên em cũng có kha khá ảnh hay ho :))

Lần đầu tổ chức ọp với nhà NB còn nhiều thiếu sót rất mong các cụ, mợ lượng thứ :D

Hẹn các cụ, mợ 1 buổi ọp gần nhất.

Chỉnh sửa cuối:

phucloc8899

Xe container
Cuối cùng nhà NB cũng có 1 buổi ọp thành công mặc dù số lượng thì không được đông nhưng ngược lại lại rất ấm cúng. Ra về người ai cũng tuyền mùi thức ăn vì ngồi ngay cạnh nơi chế biến :))

Em xin cảm ơn những xe gạch của anh Túng, xin cảm ơn mợ Duyên, mợ haanh0802004, mợ Nhudadauyeu, mợ Binhbtc, cảm ơn New moon. Các mợ đã rất nhiệt tình và tuyệt vời. Cảm ơn Cụ Greatest Tiger đã đến với những câu chuyện hay. Cảm ơn các cụ mợ đã không đi nên các mợ mới được oánh chén nhiều :)) Vì là buổi gặp mặt đầu tiên với nhà NB của em mải chém quá mà quên mất chụp choẹt. Tuy nhiên em cũng có kha khá ảnh hay ho :))

Lần đầu tổ chức ọp với nhà NB còn nhiều thiếu sót rất mong các cụ, mợ lượng thứ :D

Hẹn các cụ, mợ 1 buổi ọp gần nhất.
Em rất hy vọng lần sau em được tham gia cùng các cụ(mợ), chúc toàn thể các cụ(mợ) và gia đình luôn MẠNH KHỎE THÀNH ĐẠT VÀ HẠNH PHÚC(b)

GreatestTiger

Xe tăng
Không, Mặt thì già cơ mà cái khác không già mợ Duyên nhá :))
Cụ nói thế nào ấy chứ! Nếu không già thì .... cũng phải là nhớn òy chứ! Chứ nếu chưa nhớn thì làm sao mà .......tóc mọc được!?! Hay là cụ có .... tóc giả à?! =))

My Mò

Xe điện
Cụ nói thế nào ấy chứ! Nếu không già thì .... cũng phải là nhớn òy chứ! Chứ nếu chưa nhớn thì làm sao mà .......tóc mọc được!?! Hay là cụ có .... tóc giả à?! =))
He he....nhà cháo còn trẻ nhưng ăn hang ở lỗ nên nó mới mọc.......tóc =))

GreatestTiger

Xe tăng

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
SMS thì không giả nhời, đến lúc alo thì bẩu bận. Bực cả mình :-<
Xin lỗi nhé SMS vào lúc phê lòi mắt hôm sau Gấu trực 2 bố con vật nhau mệt gần chết.:102:

Đồng hương mà ứ dám đi, hèn nào con Mò nó dỗi!
Em hứa lần sau nhé tại cuôn mò không nói sớm em trở tay không kịp.:'(

My Mò

Xe điện