Chi hội OF-KVC-Hội những người yêu thích Khiêu Vũ Cổ Điển-Nhà số 6

punk

Xe hơi
Già rồi lẩm cẩm thế đấy, về mất cả đêm mới nhớ đc tên em:((:((:((
Chị bỏ lâu rồi, sau đợt đấy có việc bận nên chả sàn siếc gì nữa, giờ lại về mo rồi
Lắm lúc em gặp ng quen mà mn chào mình k biết ai vs ai, mn hiểu thì k sao... Chứ gặp đc nhau là cả cơ duyên rồi ^^ Hôm bữa em lên Fs chợ Hôm gặp mợ kachiusa.. Mợ ấy ra tận nơi nc vui lắm ( cơ mà em cứ nc cho vui k dám hỏi hì sợ mợ ấy giận) về mới nhớ ra là ai, quen ntn :))) :x :x
Khi nào hứng thú dance sp hay salsa thì mấy chị em ới nhau đi cho vui.. em punk 0983168989, hoặc để lại số cho em nhé, e hay chơi salsa khuya ở bar chứ dạo này út đi clb hay sàn. ^^
Tối thì dancesports chị ná^^ see u soon :x :x

punk

Xe hơi
cac mơ xom quá, âm lại thịnh rồi CT ui
Các cụ nào nhà mình thích cả salsa thì vào chém cho xôm vs chị em chúng em ạ..
Về Hp thì nhiều còn ở HD thì chơi salsa ở đâu nhỉ, cụ/mợ nào bít k ?

fordka

Xe buýt
Lắm lúc em gặp ng quen mà mn chào mình k biết ai vs ai, mn hiểu thì k sao... Chứ gặp đc nhau là cả cơ duyên rồi ^^ Hôm bữa em lên Fs chợ Hôm gặp mợ kachiusa.. Mợ ấy ra tận nơi nc vui lắm ( cơ mà em cứ nc cho vui k dám hỏi hì sợ mợ ấy giận) về mới nhớ ra là ai, quen ntn :))) :x :x
Khi nào hứng thú dance sp hay salsa thì mấy chị em ới nhau đi cho vui.. em punk 0983168989, hoặc để lại số cho em nhé, e hay chơi salsa khuya ở bar chứ dạo này út đi clb hay sàn. ^^
Punk đa tài quá. Hôm nào punk đi diễn thì cho ít thông tin để các cụ đến cổ vũ nhé

ZynZyn

Xe lăn
Em lên bar nào thế, thường đi thứ mấy?

punk

Xe hơi
Em lên bar nào thế, thường đi thứ mấy?
Lịch của em tgian tới :
Tối : dancesports : thứ 4 Discovery TBH , thứ 7-Fs Chợ Hôm) - cùng nhóm Nối Dance
Đêm : 2-3 salsa/tuần.... T6, T7 : labomba ( 46ngo Huyện )
Và lý ngẫu hứng bất chợt.. thì tuỳ ạ :D ;)
Đi nhá, ch.em gặp nhau cho vui^^ và jup nhau lên chân

Chỉnh sửa cuối:

punk

Xe hơi
Punk đa tài quá. Hôm nào punk đi diễn thì cho ít thông tin để các cụ đến cổ vũ nhé
Em chưa và trình độ còn khiêm tốn nên mới ham đi cụ/mợ ah.. Chứ ng giỏi rồi thưởng lại tụt cảm xúc và lười đi hơn.. Cái gì em cũng muốn biết chút chút cho cs thêm thi vị chứ k giỏi hay đa tài đâu ạ :) ^^
Cụ/ mợ thgia cùng em và mợ Zyn nhé :)

choluoi

Xe hơi
Lịch của em tgian tới :
Tối : dancesports : thứ 4 Discovery TBH , thứ 7-Fs Chợ Hôm) - cùng nhóm Nối Dance
Đêm : 2-3 salsa/tuần.... T6, T7 : labomba ( 46ngo Huyện )
Và lý ngẫu hứng bất chợt.. thì tuỳ ạ :D ;)
Đi nhá, ch.em gặp nhau cho vui^^ và jup nhau lên chân
Mợ toàn chơi ở trên phố thế này, iem ở nhà quê Cầu giấy quận chả theo được, hức hức

punk

Xe hơi
Nhà em cũng ở tuyến Huyện mà ( khu Định Công cơ ạ) @_@, khi đam mê đã lên thì k vấn đề nữa ạ..!

Hungtranh_70

Xe tăng
Tưởng nhớ
Em chào Cả Nhà ! Chúc Cả Nhà cuối tuần vui vẻ :)

DuhocNhatBan

Xe tăng
Các cụ nào nhà mình thích cả salsa thì vào chém cho xôm vs chị em chúng em ạ..
Về Hp thì nhiều còn ở HD thì chơi salsa ở đâu nhỉ, cụ/mợ nào bit k ?
Trên tầng cuả thư viện tỉnh có sàn