Hội khác OF - H­ưng Yên - Tin Offline - Ảnh thành viên (No Spam!)

mr.ken_no1

Xe container

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Thớt này em xem lâu rồi, kekeke. Cơ mờ hôm đó anh phê toàn người khác choạch mà, hê hê!
Hôm đó xỉn quá, cầm cả bát đũa, chai lọ gõ linh tinh xòe. Đoán là đa phần ứ phải mềnh chộp :D Mà có chộp cũng ứ nên nhận, ảnh dìm mấy lão min mốt cũng nhiều, mấy lão điên lên bem mềnh phát thì lại mắc công làm tài khoản mới, ứ chơi :>

cóc cụ

Xe tải
DIỄN ĐÀN otofun.net
Chi hội OF Hưng Yên

THƯ CẢM ƠN

Kính gửi: CHI HỘI OF ..............

Lễ kỷ niệm một năm ngày thành lập Chi hội OF Hưng Yên (08/10/2010-08/10/2011) đã diễn ra với sự hiện diện của rất nhiều các Chi hội. Ngoài cố gắng của các thành viên OF Hưng Yên trong vai chủ nhà thì việc các Cụ các Mợ nhiệt tình ủng hộ và tham dự mới là nhân tố quan trọng để buổi lễ thành công tốt đẹp.

Thay mặt OF Hưng Yên, em xin được gửi lời cảm ơn chân thành, sâu sắc tới các Cụ các Mợ chi hội OF ............. Hy vọng rằng những tình cảm về đất và người Hưng Yên cùng kỷ niệm về chuyến đi vừa qua sẽ khó quên trong lòng các Cụ các Mợ.

Em cũng mong muốn qua buổi sinh nhật OF Hưng Yên này, mối giao hảo giữa các Chi hội trên toàn Diễn đàn OF sẽ ngày càng khăng khít và tốt đẹp hơn.

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn!

Thay mặt Chi hội OF-Hưng Yên
Chủ tịch

Cóc Cụ

Chỉnh sửa cuối:

3Lazang

Xe tăng
Mặc dù ngồi ở sân đền Mẫu, dưới tán cây cổ thụ, lòng ai cũng thấy thư thái, thanh tịnh. Nhưng cũng không nán lại lâu, chương trình chính của chuyến đi đang chờ ở phía trước:
À thì ra đoàn Cụ này đã vào đền trước khi vào SN . Hèn chi lúc cả nhà ra đền cụ í rẽ nhanh thế .

khải23c0545

Xe tăng
Con mụ nhìn thấy cái gì mà kinh ngạc thế không biết

bibiabc

Xe buýt
Sinh nhật nhà mình quá hoàng tráng. Tuyệt con nhà bà vời. hi' hí. Em lại ngồi chờ hóng tiếp đến sinh nhật năm sau. :D

mai anh

Xe máy
Sinh nhật nhà mình quá hoàng tráng. Tuyệt con nhà bà vời. hi' hí. Em lại ngồi chờ hóng tiếp đến sinh nhật năm sau. :D
Sự có mẹt của cụ cũng tăng thêm phần hoành tráng đới ợ....

mai anh

Xe máy
1 phíu, quá 3 phíu thì em sẽ post ảnh game show Hưng Yên by đủ thứ luôn

Tiếp ảnh SN:

Hai mama tổng quản của nhà Hưng Yên:

Nhà Hưng Yên có những người như 2 mợ nhuantin và Maianh thì làm gì chả mạnh, công to việc nhỏ, đâu vào đấy! @};-@};-@};-

Mợ nhuantin chạy đôn chạy đáo để xem từng bàn còn thiếu đủ hoặc bổ xung thêm đồ. Mợ Maianh thì chạy ngược chạy xuôi 1 hồi mà vẫn kịp lo MC cho phần trò chơi:

2 mợ nì thì em chạ biết nick là giề:

Mợ áo xanh thì biểu diễn như ca sĩ. Mợ áo đen thì trông em chắc giống phó nháy dạo, nhờ choạch cho kiểu nì:
E cám ơn cụ đã lưu tâm ạ.
E tìm mỏi mắt mới thấy có cái mẹt e ở đây ạ.
Cám ơn phát nữa về lời khen của cụ dành cho 2 mợ nhà e.

hathanh8286

Xe tải
Mợ này trong hội bia rởm nhà em đới , mợ nào xin vào hội uống nhiều bia rởm sẽ xinh dư mợ này nhá . Há há .
em ko phải là mợ nhưng đăng kí uông cùng mợ ấy đc ko nhỉ, hôm trước ko đi dự sinh nhật đc đang tiếc hùi hụi :(

ducvv

Xe tải
1 phíu, quá 3 phíu thì em sẽ post ảnh game show Hưng Yên by đủ thứ luôn

Tiếp ảnh SN:

Hai mama tổng quản của nhà Hưng Yên:

Nhà Hưng Yên có những người như 2 mợ nhuantin và Maianh thì làm gì chả mạnh, công to việc nhỏ, đâu vào đấy! @};-@};-@};-

Mợ nhuantin chạy đôn chạy đáo để xem từng bàn còn thiếu đủ hoặc bổ xung thêm đồ. Mợ Maianh thì chạy ngược chạy xuôi 1 hồi mà vẫn kịp lo MC cho phần trò chơi:

2 mợ nì thì em chạ biết nick là giề:

Mợ áo xanh thì biểu diễn như ca sĩ. Mợ áo đen thì trông em chắc giống phó nháy dạo, nhờ choạch cho kiểu nì:
em một phiếu nữa, để cụ phọt cho nhanh....

raotro

Xe container
Huancongtu ơi là huancongtu!
nổi da gà........~X(:D