Chi hội OF - Brothers Single Malt Club (BSC) - CLB Rượu Mạnh - (Nhà số 9)

Trạng thái
Thớt đang đóng

MaltBrothers

Xe buýt
Đã có cụ nào nếm chai này chưa ạ. Xin một vài nhận xét
Em chưa uống chai này nhưng E biết hãng rượu này do quen mấy Anh bạn bên ngân hàng có cấp tín dụng cho hãng rượu đầu tư vào SXKD. Tin buồn là nó đã ngắc ngoải từ cuối năm trc và sắp tới có thể sẽ bị phát mại tài sản bởi ngân hàng. Đây là nguôn ko chính thức :)

flat

Xe buýt
Em chưa uống chai này nhưng E biết hãng rượu này do quen mấy Anh bạn bên ngân hàng có cấp tín dụng cho hãng rượu đầu tư vào SXKD. Tin buồn là nó đã ngắc ngoải từ cuối năm trc và sắp tới có thể sẽ bị phát mại tài sản bởi ngân hàng. Đây là nguôn ko chính thức :)
Vụ nhờ đặt hàng từ Ba Lan về tối nay thế nào rồi cụ ơi?

Hồi trước em đã được uống chai này rồi, 96vol nhưng đúng là nó có cả loại 95vol, thậm chí cả 80vol như cụ nói.
Loại này uống rất nóng và thật ra lưỡi tê ngay nên chả biết nó có vị gì nữa, các bạn "khoai tây" khuyên là dùng để pha cocktail nhưng về VN nó là hàng độc nên nếu ai có sẽ để ...."chưng" và mang ra..."nhấm" là chính chứ không uống. Cụ làm 1 thùng về đi nhé (cho em đăng ký 1 cặp), anh em BSC nào cần thì đăng ký luôn , không là nguội đấy =))

Chỉnh sửa cuối:

tauluon

Xe buýt
Cụ nói thế thì em không uống nữa . Để lại chưng thôi, biết đâu sau này lại là của hiếm. Cụ nhỉ

tauluon

Xe buýt
Vụ nhờ đặt hàng từ Ba Lan về tối nay thế nào rồi cụ ơi?

Hồi trước em đã được uống chai này rồi, 96vol nhưng đúng là nó có cả loại 95vol, thậm chí cả 80vol như cụ nói.
Loại này uống rất nóng và thật ra lưỡi tê ngay nên chả biết nó có vị gì nữa, các bạn "khoai tây" khuyên là dùng để pha cocktail nhưng về VN nó là hàng độc nên nếu ai có sẽ để ...."chưng" và mang ra..."nhấm" là chính chứ không uống. Cụ làm 1 thùng về đi nhé (cho em đăng ký 1 cặp), anh em BSC nào cần thì đăng ký luôn , không là nguội đấy =))

Cụ Flat đai diện cho e đăng ký một cặp. Em không rành các vụ chuyển khoản .... Nhé cụ nhé

Chỉnh sửa cuối:

flat

Xe buýt
Cụ Flat đai diện cho e đăng ký một cặp. Em không rành các vụ chuyển khoản .... Nhé cụ nhé
Vậy là cụ Tauluon 1 cặp, em 1 cặp, cụ Jackal 1 cặp rồi cụ MaltBrother nhé. Khi nào cần các điều kiện "cần và đủ", cụ ới em cái nhé....

tatarus

Xe máy
Có cụ BSC nào tham gia buổi tiệc nghìn đô trứng cá tầm tối qua không ạ :D?

whiskykimma

Xe đạp

Em có line mới hàng Châu Á đây. Trưa thứ 7 mời cụ đến thưởng thức .

tatarus

Xe máy
Có buổi tiệc như vậy hả cụ? Cụ có thông tin gì thì cho ae hóng với :bz:bz:bz
Dạ nghe đâu tổ chức ở French Grill Restaurant ngày 05/8 vừa rồi, mỗi ông khách khoảng 1500 đô. Hôm nay tổ chức trong Sì gòn. Chủ đạo là trứng cá tầm lấy từ thủy điện Đa mi, Bình thuận. Rượu em thấy post ảnh lên thì chủ đạo là beluga cá tầm, không hiểu sẽ pha chế thành loại rượu nào. Thú thực đời em chưa được ăn cái món trứng cá nghìn đô ấy, có từng ấy tiền em ăn và uống được rất nhiều thứ khác ngon mồm, bổ đủ mọi chỗ :>

tauluon

Xe buýt
Dạ nghe đâu tổ chức ở French Grill Restaurant ngày 05/8 vừa rồi, mỗi ông khách khoảng 1500 đô. Hôm nay tổ chức trong Sì gòn. Chủ đạo là trứng cá tầm lấy từ thủy điện Đa mi, Bình thuận. Rượu em thấy post ảnh lên thì chủ đạo là beluga cá tầm, không hiểu sẽ pha chế thành loại rượu nào. Thú thực đời em chưa được ăn cái món trứng cá nghìn đô ấy, có từng ấy tiền em ăn và uống được rất nhiều thứ khác ngon mồm, bổ đủ mọi chỗ :>
Nhà cháu hoàn toàn nhất trí với cụ@};-

thumotty

Xe buýt
Hôm vừa rồi em order 4 chai Amrut (trong đó có cả hàng của một cụ BSC trên này) nhưng cuối cùng về được có mỗi chai Fusion. Các cụ thẩm xong rồi phần cho cháu một dram nhá. Thứ 7 này nhà cháu vẫn ở xa nên lại hụt vụ này rồi ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng