Tin tức Ô tô Vinfast xuất khẩu đi Đức, Hàn và Tung Của

cứ nhập hết mọi thứ thì không hi vọng giá rẻ. giá chỉ rẻ khi nhà nước ưu đãi về thuế thôi. cứ thuế và các phí 0% thì xe rẻ 1/3 so với các hãng khác thôi

cadan

Xe container
Có cụ SVC đây rồi, mời cụ cadan vào song kiếm hợp bích :D
Cảm ơn cụ Gang gọi em để hy vọng em tiếp tục quảng bá cho thương hiệu ai-đồ mà cụ ngưỡng mộ.

Tất nhiên là em không cần bình luận gì cả vì hình ảnh bài báo được trích này tự vả vào ý tứ trong bài.

Supplier workshop là Hội nghị nhà cung cấp - hổng phải hội nghị khách hàng.

Đọc bài này, người có tí hiểu biết và nhiều nhiều đa nghi sẽ bẩu - đặt văn phòng đại diện để cốt ĐI MUA ĐỒ ở những địa phương đó.

Trong đó có : "Thượng Hải, Trung Quốc" ợ

"Thượng Hải, Trung Quốc"

Chỉnh sửa cuối:

taico

Xe buýt
3 cái trò trẻ con

APhu9D

[Tịch thu bằng lái]
Mở công ty con rồi đấy các cụ. Em thấy Vin nói cái làm luôn, chất quá đi ấy chứ
Nghe nói các chi nhánh ở Đức, Hàn, TQ...có nhiệm vụ chủ yếu là kiếm linh phụ kiện/công nghệ giúp VinFast triển khai sx oto và để tham gia triển lãm/marketing thôi... Để xuất khẩu/ kinh doanh thương mại xe hơi thì chắc còn lâu và khó khả thi vì: giờ chưa sx ra sản phẩm, sau đó còn phải xin giấy phép lưu hành ở quốc gia sở tại, setUp hệ thống phân phối/bảo hành hậu mãi ...:-s
Nhiệm vụ chính trước mắt là ra được sp đúng cam kết, trụ được trong vài năm đầu, có được thị phần khả dĩ ở VN rồi thò được chân vào thị trường Đông Dương và 1 vài nước trong Asean đã!?.... Ủng hộ Vin có giấc mơ/tham vọng hoành tráng nhưng cũng cần thực tế!!!;)

H.U.Y

Xe điện
Có khả năng, Vin quyết tâm chuyển đổi từ BDS thành 1 tập đoàn công nghiệp thì phải...
Dù sao cũng mong Vin thành công, để có 1 SS, Hyundai của VN trong tương lai.
anh Vova chuyển dịch cơ cấu đầu tư rồi, cháu nghĩ mảng BĐS phát triển cũng một phần từ cơ chế nên cũng chỉ có giai đoạn thôi. Như anh Florentino Pérez Rodríguez chủ tịch Real kia cũng từ BĐS mà

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cảm ơn cụ Gang gọi em để hy vọng em tiếp tục quảng bá cho thương hiệu ai-đồ mà cụ ngưỡng mộ.

Tất nhiên là em không cần bình luận gì cả vì hình ảnh bài báo được trích này tự vả vào ý tứ trong bài.

Đọc bài này, người có tí hiểu biết và nhiều nhiều đa nghi sẽ bẩu - đặt văn phòng đại diện để cốt ĐI MUA ĐỒ ở những địa phương đó.

"Thượng Hải, Trung Quốc"

Em ai đồ và ngưỡng mộ cụ cadan! :)

cadan

Xe container
Em ai đồ và ngưỡng mộ cụ cadan! :)
Ko dám ko dám. Sống ở đời sao phải lấy ai làm ai-đồ ạ. Mơ lý tưởng, phục tư tưởng, nể ý tưởng...nên dừng lại ở đó còn con người nào thì đến gần cũng như nhau thôi.

cadan

Xe container
Các cụ này nhìn rõ mục đích rồi nè.

À, thớt này làm cháu nhớ ra cái thớt đợt trước: https://www.otofun.net/threads/xe-dien-se-de-nghien-xe-xang.1372405/

Theo biểu đồ sau đây thì dự rằng VP Thượng Hải chắc là sẽ bận rộn nhất.

Phụ tùng xe điện Tàu phục vụ thị trường tỷ 4 dân, thừa ra đẩy xuống phía Nam cũng tiện ợ.

Đặt văn phòng để mua phụ tùng thôi.
Nghe nói các chi nhánh ở Đức, Hàn, TQ...có nhiệm vụ chủ yếu là kiếm linh phụ kiện/công nghệ giúp VinFast triển khai sx oto và để tham gia triển lãm/marketing thôi... ;)

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Ko dám ko dám. Sống ở đời sao phải lấy ai làm ai-đồ ạ. Mơ lý tưởng, phục tư tưởng, nể ý tưởng...nên dừng lại ở đó còn con người nào thì đến gần cũng như nhau thôi.
Thấy cụ vui làm em cũng vui lây :D

gnoudman

Xe tăng
Mới chỉ dừng lại ở tham vọng thôi mà. Tham vọng thì ai chả nhiều nhưng đạt được hay ko lại là chuyện khác.
Ví dụ như e có tham vọng được mợ Thoa Trịnh mời đi cfe 1 lần chẳng hạn =))
Có người gọi mợ Thoa Trịnh này ....:)]
Nhưng cà phê em e hơi khó, chuyển sang Single Malt thì may ra:))

MrMilan

Xe điện
Bên đó xe nó đi còn chả hết, nhập của ông Vin Phét làm gì, bảo xuất sang đông ti mor hay lào cam còn có lý.

Minhbeboi

Xe buýt
Mong n sẽ trở thành sản phẩm có mặt ở nhiều nước

cadan

Xe container
Có cụ ở thớt nào đó nói "bàn về chính sách làm gì, khi đang chém về cái xe".

Cơ mà không có chính sách, sản phẩm sống được không? Và vì sao phải đặt VP ở anh hàng xóm?

https://autopro.com.vn/hay-dung-nhin-vao-my-nua-trung-quoc-dang-san-xuat-ra-nhieu-o-to-dien-hon-tat-ca-cac-quoc-gia-khac-cong-lai-20180722165121506.chn

"Điều này không có gì là đáng ngạc nhiên cả, nhất là khi chính phủ Trung Quốc đầu tư việc kích thích tăng trưởng sản xuất ô tô điện. Chính phủ Trung Quốc cũng thể hiện ý định muốn thống trị thị trường xe điện.

Chính phủ Trung Quốc cũng cung cấp trợ cấp cho người mua điện, khoảng 110.000 nhân dân tệ (tương đương 17.000 USD) cho mỗi chiếc xe.

Mẫu xe bán chạy nhất năm ngoái là (1) Beijing Auto EC 180, (2) Geely ZhiDou D2, (3) BYD Song DM, (4) Chery eQ và (5) BYD E5. 3 trong số những mẫu xe này có giá dưới 10.000 USD sau trợ cấp.

Những mẫu bán chạy nhất này có thể chạy được khoảng 160 đến 200 km khi đầy pin, và chạy được với vận tốc khoảng 100 đến 120 km/h".

Các cụ này nhìn rõ mục đích rồi nè.

À, thớt này làm cháu nhớ ra cái thớt đợt trước: https://www.otofun.net/threads/xe-dien-se-de-nghien-xe-xang.1372405/

Theo biểu đồ sau đây thì dự rằng VP Thượng Hải chắc là sẽ bận rộn nhất.

Phụ tùng xe điện Tàu phục vụ thị trường tỷ 4 dân, thừa ra đẩy xuống phía Nam cũng tiện ợ.

long.spc

Xe container
Xuất dc cái gì ra ngoài là mừng.
Mịa! Nhiều bố cứ chăm chăm đi tàu đánh hàng về kiếm lời đi chê ông cố gắng đem hàng nhà đi bán. Tộ sư!
Cao thượng vleu

tab00

Xe điện

"Thượng Hải, Trung Quốc"

5 cha 3 mẹ kiểu gì chả dựng được cái xe :)