[Funland] Ô tô dính tai bay vạ gió do xe 2b độ chế chạy ẩu

--Lamborghini--

Xe cút kít
Thằng 2b kia đáng phải đi tù, đã độ chế xe tùm lum còn đi dép đeo tất, nó chẳng coi ai ra gì.
mạng sống nó còn không coi ra gì thì cụ đòi hỏi như thế với nó có phải quá xa xỉ không ?

Mansion.68

Xe tải
Tháo phanh thì chả còn gì để nói. Đến đua chuyên nghiệp thế giới người ta còn làm cái đĩa phanh to như cái mâm để phanh cho ăn.
Đàng này......
Đúng là chơi gì cũng ngu, mỗi chơi ngu là giỏi. Giờ đóng phí thôi :>

--Lamborghini--

Xe cút kít
Em sang Thái cũng thấy bọn nó độ chế còn khiếp hơn mình, cái xe ga nó lắp bánh bé như bánh xe đạp, nhìn kinh bỏ cha
Không hiểu nó tháo phanh sau ra để làm gì các cụ nhỉ.
Khoe?
Đi nhanh hơn?
Mục đích ủa các thay đổi kia là gì nhỉ.
Bánh bé để tiếp kiệm xăng à, lái nguy hiểm bỏ bu.
Kéo dài trục cơ sở để làm gì với xe 2b nhỉ.càng dài cáng kém linh hoạt với thể loại xe này.
Théo phanh sau để làm gì?
Ko hiểu lắm.
Có một loại đua xe là đua drag là đua đường thẳng thằng nào nhanh nhất thì thắng, chính vì thế chúng nó bỏ càng nh càng tốt để xe nhẹ hơn, như bánh bé hơn, bỏ yếm.
Tuy nhiên thú chơi này nó lai căng từ bọn Thái là xe chũng nó vẫn dùng hàng ngày và nó thành một kiểu là độ kiểng, độ cho đẹp và bỏ qua cái gọi là an toàn.
Nó mang con xe nửa mùa này chạy ngoài đường và đội fullface khả năng chúng nó chạy tour thì thật là mạng sống của nó nó cũng không coi ra gì rồi. Chỉ còn từ cạn lời thôi.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Có tí gái ngồi sau, máu yêng hùng có sẵn trong người nên tốc chiến. Khổ con nhà người ta, em là ước thằng lái bị nặng mới đáng
Cháu kia bị sao thì thằng cầm lái sẽ phải đi tù. Có đúng không hả các cụ?

Mc Bia

[Tịch thu bằng lái]
Em dính bên này. Xe độ không phanh đâm ngang xe em. Tung tóe các mảnh. Em phải đền mất tầm 9 củ dù không lỗi gì. Em sơn sửa xe mất 5 củ. Bù lại em tát nó vào thẳng viện, nhà nó đến gào em nhỡ tay tát thêm thằng chú nó cho vào viện cùng coi như bị vấp trên đường.

beSuSu

Xe điện
Có một loại đua xe là đua drag là đua đường thẳng thằng nào nhanh nhất thì thắng, chính vì thế chúng nó bỏ càng nh càng tốt để xe nhẹ hơn, như bánh bé hơn, bỏ yếm.
Tuy nhiên thú chơi này nó lai căng từ bọn Thái là xe chũng nó vẫn dùng hàng ngày và nó thành một kiểu là độ kiểng, độ cho đẹp và bỏ qua cái gọi là an toàn.
Nó mang con xe nửa mùa này chạy ngoài đường và đội fullface khả năng chúng nó chạy tour thì thật là mạng sống của nó nó cũng không coi ra gì rồi. Chỉ còn từ cạn lời thôi.
Hình như cái kiểu này bọn tay nó làm cho xe dài ngoằng phải ko cụ nhỉ. Nhưng đem xe đấy chạy đèo núi thì...

Opel Astra

Xe điện
Xảy ra rồi mới soi chứ loại này nó chạy như lợn con ngoài đường nếu các cụ để ý, hôn mít thì sai lè ra rồi. Thôi để cơ quan chức năng họ phán xử xem sao, đen cho oto gặp phải bọn nạc mỡ bầy nhầy này.
Bậy nào bác.
Đây rất có thể là anh 4b lùi nhanh, không làm chủ tốc độ, không làm chủ khoảng cách và tông trúng tụi nhỏ.
Tội nghiệp chúng.

PS: Giá mà chúng nó tông vào nhau và kéo dăm đứa lên nóc tủ, thì tôi happy hơn nhiều.

Phỡn

Xe tăng
Nay lâu lắm mới lướt phây gặp bài của tay gì hội Bim GS các cụ ạ, xe bọn trẩu này nhỏ tai nạn chả ăn thua gì với đám khối phân nhớn cả!

sivibi

Xe tăng
Nay lâu lắm mới lướt phây gặp bài của tay gì hội Bim GS các cụ ạ, xe bọn trẩu này nhỏ tai nạn chả ăn thua gì với đám khối phân nhớn cả!
Bỏ mịa, em đang định nhảy hố vôi 1 em triumph, cụ nói thế em đâm ra tâm tư quá. Giờ mà bảo không mua nữa chăc vợ em nó mừng lắm :))

Diep1979

Xe container
Gọi xx chắc chắn bị phạt. Còn trước mắt chú be chạy ẩu kia vừa ăn đòn, vừa đền tiền là hiển nhiên ạ.

kienvinh

Xe lăn
Đội này chỉ ưu tiên tốc độ cụ ạ.
Đã làm gì đi được hết tốc độ hả bác? Diễn tả cách khác: lốp xe to không phải yếu tố kìm hãm (nút cổ chai) của xe này.

Bọn Tây đã cho xe công thức 1 đua với xe 2 bánh (xe 1000cc). 2 người lái là những tay đua cứng cựa, từng đoạt giải cao. Kết quả: xe 2 bánh tăng tốc nhanh hơn, đạt tốc độ tối đa lớn hơn nhưng chịu thua vì xử lý những góc cua gắt không tốt bằng xe F1.

Xe 2 bánh không đi được nhanh hơn xe 4 bánh vì khó kiểm soát hơn chứ không phải động cơ không đủ mạnh.

Thanh niên trẻ trâu độ ngược :))

xe365

Xe buýt
Bác nặng lời thế. Thằng lái mặc áo Be, nhỡ đâu nó đang chở khách thì sao?
Nhưng nếu là khách, gặp cái xe này vẫn trèo lên thì người ta bảo là "ngâu thì chớt chứ bịnh tật rì" cụ ạ.

Phỡn

Xe tăng
Bỏ mịa, em đang định nhảy hố vôi 1 em triumph, cụ nói thế em đâm ra tâm tư quá. Giờ mà bảo không mua nữa chăc vợ em nó mừng lắm :))
Tùy người cụ ạ ;))
Nhưng cái đám tụ tập theo đàn còi đèn loạn xạ em chưa thấy ông nào đi lành cả, trong post ấy vẫn còn có clip khoe mát tóc, à em nhầm, mát mũ. Bản thân ông post còn nói đám dẫn đoàn 3 xe dàn ngang chả hiểu sao mình vẫn gãy tay =))

toyennha

Xe lăn
Em ạ cụ! 1 thằng đi phân khối lớn quay đầu ở hẻm em bị em đổ nước vào người rồi.
1) nó vừa vào hẻm vừa nẹt pô
2)rước con bồ ra nẹt tiếp (hẻm nhà em thông 2 đầu,nó không đi thẳng lại thích quay đầu)
Đúng ngay lúc em đang tưới cây trên lầu tiện thể em cho vòi nước xuống đường luôn. Mà vòi của em bơm trực tiếp từ giếng khoan :((

--Lamborghini--

Xe cút kít
Gọi xx chắc chắn bị phạt. Còn trước mắt chú be chạy ẩu kia vừa ăn đòn, vừa đền tiền là hiển nhiên ạ.
Nó trên răng dưới *** thì đền được bao nh, gọi xxx thì ngại lằng nhằng mất việc.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Em ạ cụ! 1 thằng đi phân khối lớn quay đầu ở hẻm em bị em đổ nước vào người rồi.
1) nó vừa vào hẻm vừa nẹt pô
2)rước con bồ ra nẹt tiếp (hẻm nhà em thông 2 đầu,nó không đi thẳng lại thích quay đầu)
Đúng ngay lúc em đang tưới cây trên lầu tiện thể em cho vòi nước xuống đường luôn. Mà vòi của em bơm trực tiếp từ giếng khoan :((
Cái đó là do văn hóa người điều khiển nên cụ không thể quy chụp tất cả và quy chụp cho cái xe pkl đó cả.
Vì nếu nó phiền hà thì tây nó không cho dùng rồi, ở các nước pt mua xe pkl còn dễ tìm mua hơn mấy cái xe 110cc kiểu như mình.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Đã làm gì đi được hết tốc độ hả bác? Diễn tả cách khác: lốp xe to không phải yếu tố kìm hãm (nút cổ chai) của xe này.

Bọn Tây đã cho xe công thức 1 đua với xe 2 bánh (xe 1000cc). 2 người lái là những tay đua cứng cựa, từng đoạt giải cao. Kết quả: xe 2 bánh tăng tốc nhanh hơn, đạt tốc độ tối đa lớn hơn nhưng chịu thua vì xử lý những góc cua gắt không tốt bằng xe F1.

Xe 2 bánh không đi được nhanh hơn xe 4 bánh vì khó kiểm soát hơn chứ không phải động cơ không đủ mạnh.

Thanh niên trẻ trâu độ ngược :))
Nếu để đua drag thì f1 ko ăn được con kawasaki ninja H2 :)