Ô lah lah... ra mắt BJ40 và Pajero cộc

laodede

Xe máy
xe độ thì khủng rùi hàng canh xe nom muốn khùng$-)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Con BJ dọn lại đẹp quá, các cụ độ ở chỗ nào trong SG thế, cho em qua ngó cái gara với, đang có mấy thứ muốn làm với con G-wagen (b)

BảoLong

Xe hơi
Cụ ơi ảnh đẹp quá cụ ơi,cái gì cũng đẹp,trời mát thế này nhưng tại cụ nên em bị nóng trong người rồi..

mr_hieu1

Xe điện
nói tóm gọn 1 từ lại là : NGON hihi

ZIGULI

Xe đạp
Xe đẹp.........người cũng đẹp. Chúc mừng bác nhé

HPGOVER

Xe đạp
chết rồi........... Người đẹp.....

danchoixecu

Đi bộ
Chào bác Vút Cán, hóa ra tốp píc khoe xe của bác ở đây ạh? Mà bác cũng chơi thật, bỏ ra 20Khìn độ xe để đắp chiếu và chở mấy em ra biển nhảy nhót, nói chung là em hơi bị nể bác đấy, dzất nể :D

Thỉnh thoảng em mới có thời gian vào OF chơi, ai ngờ gặp bác nên vào chào hỏi một tiếng ko thì bác trách. Chúc bác mạnh khỏe và luôn có tình iu với BJ40 nhé.

P/s: Bác muốn chụp với mấy em nổi tiếng như em Thủy Tóp thì gọi em nhá, chứ mấy em kia em thấy phí tiền bác bỏ ra lắm ạh.

hanoivw9837

Xe hơi
Xem xong cái topic này mắt của e mờ đi, tay e run lên, mồm thì cứng lại, khổ quá

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Hây bác danchoixuke cũng có chơi trên này nữa à? không ngờ gặp toàn người quen nhẩy. Xe bán được chưa bác? rao trên này có khi bán lại nhanh hơn rao trên XV đấy b-(

Bác có quen với Thủy Top à? nghe đồn trong sách lịch sử cấp II cũng có nhắc tới nữa đấy, em không nhớ trang mấy. #:-s

Giúp bác một tay cho mau bán được xe bác nhé, bê nguyên thớt bên XV qua để khỏi mắc công mở thớt mới: http://xehoivietnam.com/forum/showthread.php?t=3689

Chào bác Vút Cán, hóa ra tốp píc khoe xe của bác ở đây ạh? Mà bác cũng chơi thật, bỏ ra 20Khìn độ xe để đắp chiếu và chở mấy em ra biển nhảy nhót, nói chung là em hơi bị nể bác đấy, dzất nể :D

Thỉnh thoảng em mới có thời gian vào OF chơi, ai ngờ gặp bác nên vào chào hỏi một tiếng ko thì bác trách. Chúc bác mạnh khỏe và luôn có tình iu với BJ40 nhé.

P/s: Bác muốn chụp với mấy em nổi tiếng như em Thủy Tóp thì gọi em nhá, chứ mấy em kia em thấy phí tiền bác bỏ ra lắm ạh.

Chỉnh sửa cuối:

danchoixecu

Đi bộ
Cảm ơn bác Vút Cán vì đã mang topic của em qua đây với mục đích tốt đẹp là giúp em bán xe. Nhưng lần sau bác đừng làm thế kẻo người khác hiểu nhầm bác muốn quảng cáo cho diễn đàn XV thì chết, oan chết đi được ý.

Còn việc em quen mấy em hót girl như Thủy Top hay Emilly Trần gì gì đấy là do công việc của em nó bắt phải quen người nổi tiếng, chứ tính em và tuổi của em thì thích hợp với việc ẩn dật hơn, vì thế em đọc bài trên OF mãi chứ có dám pót bài đâu. Hôm nay thấy người quen như bác khoe xe ở đây em vui quá nên mới dám xông vào chào hỏi ấy chứ ạh :D

Thật tình mà nói em cũng muốn bán xe, nhưng nhìn thấy bác bỏ những 20Khìn để chứng tỏ tình iu với em BJ thì em thấy xấu hổ với em nó quá, có khi em cân nhắc lại, bỏ khoảng 10khìn thôi để đú với bác, rồi mời hoa hậu Mai Phương Thúy chụp bikini cho máu bác nhễ.

Vu Son

Xe tăng
Mấy cái comment này xem ra không hợp với box offroad này các bác ạ, box offroad này bọn em chỉ quan tâm xe nào đó có leo được dốc, lội được bùn, lội được nước, có đi offroad hoặc chí ít là những thứ liên quan phục vụ cho offroad không thôi chứ thủy top hay thủy down hay thị nở đều chả liên quan gì với bọn em trong cái box này các bác ạ

Unbreakable

Xe máy
Đúng đó bác Cua, ai mà quan tâm đến cả tiểu sử "hoàng tá tràng" của xe làm gì, người thì còn để ý tý chứ :D

nqthien

Xe máy
Bác Vulcan đi đến đâu là bị ng ta móc xĩa đến đó à? Qua OS e cũng thấy, ở đây e cũng thấy :( Chẳng bit thế nào. E thấy bác Vulcan bình thường mà :-??