[Funland] Ở Ciputra có sướng không các cụ

phamhuyen

Xe đạp
đường Phạm Văn ĐỒNG mà BỚI ra làm mà hoàn thành trước 2018 cứ mang cổ em đi mà chém=)) lại tắc và tắc thôi:((
Cháu đợi " Câu nói này" của Cụ ạk ! Tất nhiên khả năng hoàn thành còn nhiều lí do.

acd

Xe hơi
Ở sướng nêu cụ nào cứng vía, em thì chịu

nicholas1618

Xe điện
Ciputra giờ mà bán cho a Vượng phát triển tiếp thì e nó lại tỏa sáng thôi.

Những điều cơ bản nhất thì e nó đã hội tụ rồi, hiếm e nào so sánh được. E nó chỉ thiếu 1 CDT mạnh đạn và chịu chơi nữa.

Tổng thể thì đẹp nhưng phần biệt thự CPT thì thực sự yếu. Cái này đáng tiếc nhất. Không hiểu sao giai đoạn 3 khu Central nó làm mấy cái BT to đùng mà đất để thưa thớt phí quá.

Bù lại phần Chung cư và cảnh quan thì cháu thấy rất tốt.

Hiện nó có 3 cái pending quá lâu là TTTM, Bệnh viện và mở rộng đường Nguyễn Hoàng Tôn.

2 + 1 điểm nhấn đang xây là Viettin Tower và đâu như cái Novotel, Cầu Nhật Tân thì sắp thông.

Nói chung thằng Indo này nó vừa làm vừa chơi vì không bị ông nào thúc vào ***.

Lucky

Xe tăng

Những điều cơ bản nhất thì e nó đã hội tụ rồi, hiếm e nào so sánh được. E nó chỉ thiếu 1 CDT mạnh đạn và chịu chơi nữa.

Tổng thể thì đẹp nhưng phần biệt thự CPT thì thực sự yếu. Cái này đáng tiếc nhất. Không hiểu sao giai đoạn 3 khu Central nó làm mấy cái BT to đùng mà đất để thưa thớt phí quá.

Hiện nó có 3 cái pending quá lâu là TTTM, Bệnh viện và mở rộng đường Nguyễn Hoàng Tôn.

2 + 1 điểm nhấn đang xây là Viettin Tower và đâu như cái Novotel, Cầu Nhật Tân thì sắp thông.

Cá nhân em thấy giai đoạn 3 của nó quá khủng chỉ tội không có tiền thôi, các biệt thự 500 đến 1000m, mật độ cực thấp xung quanh cây xanh ngút trời, nó làm giống hòn đảo giữa hồ nếu so với cái vinhome kênh mương xung quanh thì vinhome dưới tầm

nicholas1618

Xe điện
Cá nhân em thấy giai đoạn 3 của nó quá khủng chỉ tội không có tiền thôi, các biệt thự 500 đến 1000m, mật độ cực thấp xung quanh cây xanh ngút trời, nó làm giống hòn đảo giữa hồ nếu so với cái vinhome kênh mương xung quanh thì vinhome dưới tầm
Đúng là diện tích nó thênh thang, cảnh quan quá rộng nhưng BT cháu vẫn thấy không đẹp.
Quan trọng là cháu thấy Central nó hơi lãng phí và không thân thiện. Mỗi căn BT thấy bảo tầm 30-40 tỏi

thuexe_ngominh

[Tịch thu bằng lái]
làm j có ma chứ,báo vs cả chí lá cải kinh

xedieu

Xe cút kít
Em muốn mua 1 căn ở Ciputra mà không biết phải bắt đầu từ đâu? Có mỗi cái đầu tiên là em đã sẵn sàng thôi.

Em không rõ nếu muốn mua căn ở được luôn thì như thế nào, phải mua qua các sàn hay mua trực tiếp từ CĐT? Nghe nói nội thất họ làm luôn, không biết chất lượng có ok không? Rồi cái vụ sổ đỏ sổ đen gì đó nữa ạ?

Tóm lại, em là gà và chả biết gì về khu này ngoại trừ việc không gian và môi trường sống phù hợp với em. Các cụ giúp em chút thông tin với ạ, em xin vodka đầy đủ!

polizia

Xe container

Em thì nghĩ ngc lại.
Ciputra mà bán cho anh vượng thì anh xây kín chung cư như Royal luôn, rồi xây toàn căn be bé như Times city để tăng số căn hộ, thế là thay vì có khoảng không như hiện nay thì nó sẽ san sát nhau, bid bách lắm.

xedieu

Xe cút kít
Bây giờ từ Ciputra đi thẳng được ra Võ Văn Kiệt không, hay vẫn phải qua NHT các cụ nhỉ?

Em thì nghĩ ngc lại.
Ciputra mà bán cho anh vượng thì anh xây kín chung cư như Royal luôn, rồi xây toàn căn be bé như Times city để tăng số căn hộ, thế là thay vì có khoảng không như hiện nay thì nó sẽ san sát nhau, bid bách lắm.
Cụ nói chuẩn!

Mnanh2005

Xe tải
Tham khảo các cụ trao đổi, đang thích mà chưa đủ xiền khu vực này

justmyluck

Xe tải
Ở khu ciputra thì quá vip rồi, em chỉ sợ ko có xiền thôi chứ làm 1 căn ở thì mãn nguyện! Phong thủy nhiều khi cũng chỉ là 1 phần thôi!=P~

nhatkhi1211

Xe hơi
Các bác lúc nào xuống Bắc Từ Liêm thăm em
Website
land24h.net
Em thấy khu đấy toàn Tây với các cụ đại gia sống thôi ạ, em vào mát mẻ, yên tĩnh, sạch sẽ ... ở cũng được ạ, em thấy cụ nào có con cái sống trong đấy thì điều kiện quá tốt luôn.

manhthin87

Xe tải
Đúng là cái KĐT này em thấy nó cổng kín quá, chả ai dám vào, em nhà nông dân lớ ngớ vào có khi bị đuổi ra.

Cụ nào ở ciputra có gặp ma ko, đọc bài này em thấy sợ quá, biệt thự gần nghĩa trang, mà nói thì ở VN mình không có khu đô thị nào mà không có nghĩa trang cụ nhỉ

http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/175822/biet-thu-vuon-dao---quy-toc--ep-nghia-trang--nan-ca-duong.html
sướng chứ cụ, toàn người đẳng cấp, nhưng dịch vụ thì hơi kém, khu GD2 thì có chút không ổn về nền đất, chi phí cao, em giờ thấy cái Gamuda giống với ciputra nhưng hoàn hảo hơn và giá thấp hơn

dukas

Xe tải
Em tìm một căn chung cư trong nhà E1 hoặc P1, p2 trong Ciputra để thuê loanh quanh trong khoảng 500 đến 650$, không cần đồ, cụ nào để nhà ko chưa có ai chăm sóc hộ nhà cửa thì nhắn em vào hòm thư với ạ, em cám ơn.

Baolongkub

Xe tăng
Nhà gấu cũ em có 2 căn villa trong này :(( chia tay giờ mới biết . Buồn

Welovetolove

Xe hơi
Theo em là sướng ạ, không khí yên tĩnh, trong lành, an toàn vì có mấy bác canh cửa. Con cái học hành cũg đảm bảo mấy cái trường trong đấy cũg tạm ổn ạ.