[Funland] Nyc

ngocmai227

Xe lăn
Người yêu cũ thì tiếp làm éo gì cho bẩn nhà, cái thứ đã vứt đi thì nhặt lên làm éo gì. Còn bị nó vứt đi như miếng giẻ rách thì cũng tự trọng đừng để nó nhặt lại lau giầy roi lại quăng vào sọt rác =))
Bít méo j về nyc mà phán cứ như thật ;))

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Biết nói sao nhỉ :))
Thà bùng cháy 1 lần rồi vụt tắt còn hơn le lói suốt trăm năm

Cho nên nếu thời gian quay ngược trở lại, em sẽ vác cu đi chịch dạo :))
Tiếc vì ngày xưa ngu, nhưng cũng hay phết, giờ nó được lại cũng nhiều.
Vd đám cưới em, nguyên mâm người yêu cũ đc 5 vị, có đến 3 vị học cũng lớp cấp 3 (vcl, mình thật lợi hại) :))
Đám này đến sớm nhất, ngồi vui vcd và về sau cùng
Cái em nyc mà em đang kể, còn khoác vai vợ em ra tận xe, dặn "em dần chết nó cho chị", vcl =))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Tiếc vì ngày xưa ngu, nhưng cũng hay phết, giờ nó được lại cũng nhiều.
Vd đám cưới em, nguyên mâm người yêu cũ đc 5 vị, có đến 3 vị học cũng lớp cấp 3 (vcl, mình thật lợi hại) :))
Đám này đến sớm nhất, ngồi vui vcd và về sau cùng
Cái em nyc mà em đang kể, còn khoác vai vợ em ra tận xe, dặn "em dần chết nó cho chị", vcl =))
Chủ đề bàn tán của mâm đó có phải là như này =))

hieukon

Xe container
Trước hết em xin chia sẻ, tất cả câu chuyện em vừa kể và sắp kể là về 1 cô người yêu duy nhất, các cô khác có dịp em kể sau :))
Em này là 1 người rất tốt, em kể nghe chuối thế thôi, không thể hiện bản chất con người em ấy đâu. Bọn em yêu nhau gần 5 năm từ cuối cấp 3 đến gần hết thời sinh viên, gia đình ẻm điểu kiện hơn gia đình em rất nhiều nên ko có chuyện định lừa em gì cả :)) hiện ẻm đang làm giảng viên 1 trường đh top đầu HN.
Em kể tiếp: Yêu nhau bao năm em chả dám đi quá giới hạn, rồi 1 lần trong 1000 lần cãi nhau chia tay, em nó rơi vào vòng tay của 1 tay chơi. Đc vài tháng chắc thằng kia chén chán sút cho tung đít, quay lại gọi điện mắng em:"Tại anh lúc đó đồng ý chia tay làm em bị người ta lừa, hu .. hu.. hu.. hu.. "
Ơ đệt, bố giữ cho bao nhiêu năm cho thằng khác hốc, giờ quay sang trách bố mới vl :|:|
đấy thấy chưa, e bảo rồi, hôn em để rồi ăn tát còn hơn để thằng khác hôn e, ấn xừ lúc đó có phải ngon cho cả 2 k? ai đời để thằng tay chơi chả ra sao phá nát e nó

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Chủ đề bàn tán của mâm đó có phải là như này =))

Nyc em còn rảnh háng đến độ, sn con 1 tuổi, mời cả gia đình vc em đến ăn cơm, cùng với gia đình, bố mẹ đẻ nó.
Hôm đó nhà em đến, bố nó với em vẫn thoải mái như ngày xưa, còn mẹ nó há hốc mồm, kiểu không hiểu con gái mình lôi nyc ra đây làm cái đíu gì thế =))
Hài cái con gái em với con zai nó nhìn đẹp đôi vl mới khó xử :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Nyc em còn rảnh háng đến độ, sn con 1 tuổi, mời cả gia đình vc em đến ăn cơm, cùng với gia đình, bố mẹ đẻ nó.
Hôm đó nhà em đến, bố nó với em vẫn thoải mái như ngày xưa, còn mẹ nó há hốc mồm, kiểu không hiểu con gái mình lôi nyc ra đây làm cái đíu gì thế =))
Lão đúng là người đàn ông tốt, nhưng các em rất tiếc :)) Thôi giờ đi trả thù đời thôi =))

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
đấy thấy chưa, e bảo rồi, hôn em để rồi ăn tát còn hơn để thằng khác hôn e, ấn xừ lúc đó có phải ngon cho cả 2 k? ai đời để thằng tay chơi chả ra sao phá nát e nó
không sao cả cụ ạ, bỏ qua mấy cái lề thói đấy đi, còn nhiều cái vui lắm, em không quan trọng cụ ạ, vả lại em yếu vl ra, có thì cũng dùng đc mấy đâu :))

hieukon

Xe container
không sao cả cụ ạ, bỏ qua mấy cái lề thói đấy đi, còn nhiều cái vui lắm, em không quan trọng cụ ạ, vả lại em yếu vl ra, có thì cũng dùng đc mấy đâu :))
thôi, đó là chuyện 1e, kể e tiếp theo đi cụ, xem nó éo le tiếp như nào

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Lão đúng là người đàn ông tốt, nhưng các em rất tiếc :)) Thôi giờ đi trả thù đời thôi =))
Em mà 15cm45p thì mới dám nhận là tốt, giờ chỉ là phế thôi :)) Em hoàn toàn không có thù hận gì ở đời để trả cả :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em mà 15cm45p thì mới dám nhận là tốt, giờ chỉ là phế thôi :)) Em hoàn toàn không có thù hận gì ở đời để trả cả :))
Thôi mồm miệng đỡ chân tay
Cha ông ta nói không sai đâu lão hỉ, hôm nào ta lập hộp chim ngắn hỉ :))

Scooterman

Xe tăng
E tưởng câu cuối là 2 đưa giống nhau ngư hai giọt nước!

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
thôi, đó là chuyện 1e, kể e tiếp theo đi cụ, xem nó éo le tiếp như nào
Toàn chuyện hài thôi, lấy đâu ra chuyện éo le cụ :))
Hôm em đưa vợ con lên nhà nó ăn cơm, sau đó nó kể chuyện tâm sự với mẹ nó, mẹ nó lo lắm, sau hôm đó nó kể cho em:
- Mẹ nó: ngày xưa 2 đưa mày, đứa nào nói chia tay ?
- Nó: Con
- Mẹ nó: Sao mày nói chia tay ?
- Nó: Con thấy như thế là tốt nhất.
- Mẹ nó: Tình cũ không rủ cũng tới, mày không nên gặp lại nó như thế.
Em nghe nó kể chuyện tâm sự với mẹ sợ vđ, đánh lái luôn, dính phát đương lúc chồng nó ngoại tình thế này thì có khi mình bung nhà oan :))

15cm45p

Xe điện
Còn nhiều vụ hài lắm:"Em nghĩ lấy chồng không cần thiết lắm, nhưng con thì phải có. Em muốn con phải thông minh, như anh chẳng hạn". Lúc đó chia tay 1 thời gian rồi, rảnh rủ nhau ra hồ uống cafe hóng gió =))
Em im như thóc, ngồi 1 lúc sau quát "Lên xe", rồi chở thẳng về nhà trả cho ông bà già nó :))
Phí của zời, em là em chở thẳng ks làm mấy shot ôn lại kỉ niệm xưa=))

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Phí của zời, em là em chở thẳng ks làm mấy shot ôn lại kỉ niệm xưa=))
Thảm họa đấy cụ ạ, em nghĩ kỹ roài
1. Em rất yếu, xưa đ éo làm gì, thì giờ cũng đ éo làm gì, vừa để nó giữ hình tượng, vừa giữ thể diện. Xông lên rồi thì nó nghĩ mình cũng chỉ ham chịch, mà khả năng thì vl phế, thế thì còn đíu gì là bộ mặt của em nữa :))
2. Vỡ lở ra mà vợ nó biết thì sml nhé :(

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Thôi mồm miệng đỡ chân tay
Cha ông ta nói không sai đâu lão hỉ, hôm nào ta lập hộp chim ngắn hỉ :))
Xong mỗi lần họp hội là tất cả ngồi im, cúi mặt cùng nhục với nhau hả cụ :(

15cm45p

Xe điện
Trước hết em xin chia sẻ, tất cả câu chuyện em vừa kể và sắp kể là về 1 cô người yêu duy nhất, các cô khác có dịp em kể sau :))
Em này là 1 người rất tốt, em kể nghe chuối thế thôi, không thể hiện bản chất con người em ấy đâu. Bọn em yêu nhau gần 5 năm từ cuối cấp 3 đến gần hết thời sinh viên, gia đình ẻm điểu kiện hơn gia đình em rất nhiều nên ko có chuyện định lừa em gì cả :)) hiện ẻm đang làm giảng viên 1 trường đh top đầu HN.
Em kể tiếp: Yêu nhau bao năm em chả dám đi quá giới hạn, rồi 1 lần trong 1000 lần cãi nhau chia tay, em nó rơi vào vòng tay của 1 tay chơi. Đc vài tháng chắc thằng kia chén chán sút cho tung đít, quay lại gọi điện mắng em:"Tại anh lúc đó đồng ý chia tay làm em bị người ta lừa, hu .. hu.. hu.. hu.. "
Ơ đệt, bố giữ cho bao nhiêu năm cho thằng khác hốc, giờ quay sang trách bố mới vl :|:|
Cái tội lớn nhất của cụ là đếu hốc luôn để thằng khác nó xơi mất[-(
Quan điểm của em: yêu nhau thật lòng thì chịch xoạc là tất yếu, yêu nhau mà không làm cái cho phê thì tình đó chỉ là tình...đồng chí=))

15cm45p

Xe điện
Thảm họa đấy cụ ạ, em nghĩ kỹ roài
1. Em rất yếu, xưa đ éo làm gì, thì giờ cũng đ éo làm gì, vừa để nó giữ hình tượng, vừa giữ thể diện. Xông lên rồi thì nó nghĩ mình cũng chỉ ham chịch, mà khả năng thì vl phế, thế thì còn đíu gì là bộ mặt của em nữa :))
2. Vỡ lở ra mà vợ nó biết thì sml nhé :(
Chả bù cho em: nyc toàn nt hay đt gạ rủ ôn lại kỉ niệm xưa:))
Lý do các em ấy bẩu: chả a nào làm e sướng và phê lòi như a=)) em chỉ thích mỗi a thoai (hoá ra chỉ thích được e chịch)=))=))=))

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Cái tội lớn nhất của cụ là đếu hốc luôn để thằng khác nó xơi mất[-(
Quan điểm của em: yêu nhau thật lòng thì chịch xoạc là tất yếu, yêu nhau mà không làm cái cho phê thì tình đó chỉ là tình...đồng chí=))
Ngày xưa thì em cũng cay cú, nhưng từ lâu em không còn quan trọng chuyện đó nữa rồi :))
Đến vợ em còn chả phục vụ đc, tuần 1 phát nhanh như tia chớp, thì ham hố gì nữa hả cụ

15cm45p

Xe điện
Ngày xưa thì em cũng cay cú, nhưng từ lâu em không còn quan trọng chuyện đó nữa rồi :))
Đến vợ em còn chả phục vụ đc, tuần 1 phát nhanh như tia chớp, thì ham hố gì nữa hả cụ
Cụ đi tập gym thường xuyên đi, ăn uống chế độ đặc biệt vào