Nút bấm nhỏ cần số slx 2008

hung294tdt

Xe buýt
Cái gì làm việc nhiều thì cũng nhanh hỏng cụ ạ. Nhưng nếu sợ hỏng hộp số mà hãm bằng phanh nhiều thì có thể cháy phanh dẫn đến mất phanh và tệ hơn là dẫn đến hỏng người. Cụ có thể lựa chọn.
Hãm bằng số thì chỉ ảnh hưởng đến hệ thống bánh răng hộp số , nhưng từ xưa đến nay em chưa thấy hộp sô bị hỏng bánh răng (trừ hộp số MT có thể bị mẻ, vỡ bánh răng do thao tác côn, số sai hoặc trục trặc ở cơ cấu này).
xe em mor nhập 2007 bật O/D xong tắt máy khởi động lại nó vẫn sáng đèn!

minh431

Xe tăng
xe em mor nhập 2007 bật O/D xong tắt máy khởi động lại nó vẫn sáng đèn!
Cụ phải tắt điện hoàn toàn chìa khóa xoay 2 nấc nhé. Nếu cụ tắt máy xoay chìa khóa 1 nấc thì ECU vẫn duy trì chế độ

HoaCuaPhat

Xe hơi
Cái gì làm việc nhiều thì cũng nhanh hỏng cụ ạ. Nhưng nếu sợ hỏng hộp số mà hãm bằng phanh nhiều thì có thể cháy phanh dẫn đến mất phanh và tệ hơn là dẫn đến hỏng người. Cụ có thể lựa chọn.
Hãm bằng số thì chỉ ảnh hưởng đến hệ thống bánh răng hộp số , nhưng từ xưa đến nay em chưa thấy hộp sô bị hỏng bánh răng (trừ hộp số MT có thể bị mẻ, vỡ bánh răng do thao tác côn, số sai hoặc trục trặc ở cơ cấu này).
Vâng, e cũng đang định thử nghiệm đoạn đồng văn hà giang xem thế nào, có nên ko cụ ^^

minh431

Xe tăng
Vâng, e cũng đang định thử nghiệm đoạn đồng văn hà giang xem thế nào, có nên ko cụ ^^
Xe sinh ra là để đi, nếu cụ cần đi thì cứ đi thôi. Trước khi đi khi đi đường đèo dốc nên kiểm tra xe cẩn thận: phanh, dầu, nước các loại, lốp...Vì tuyến cụ định đi thưa dân cư nên cứ thủ theu lốp dự phòng, bơm điện, dụng cụ tháo lắp, cụ kiếm thêm đoạn tuýp ống nước dài trên 50cm D20 làm tay công, đề phòng ốc lâu ngày bị xiết chặt càng tháo theo xe ngắn không đủ lực.
Xuống đèo thì đi chậm thôi cho chắc, tránh đi đêm hoặc lúc chập choạng không ngắm cảnh được.

Chúc cụ chuyến đi vui vẻ, ngắm được nhiều cảnh đẹp, thưởng thức nhiều đặc sản và đặc biệt là AN TOÀN.
Ghi chú thêm là trên đó có rượu ngô uống vào lắm đấy, tối về khách sạn hãy thưởng thức nhé.

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
|Nút này không thừa, vì khi vượt quãng đường dài số không nhẩy lên 4 để giữ gia tốc xe