Nước sắp tràn bờ

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
bác ơi,

Cũng tội dân ta, không mua xe máy honda thì mua xe gì bây giờ.
Mua xe khác thì lởm, đi vài bữa là tã rất nhanh, bán mất giá.
Vậy thì cũng phải đành thôi.
Nhưng mà em công nhận là độ ổn định của xe máy Honda tốt hơn các hãng khác. em đi mấy loại xe các hãng rồi nên em rút ra cái nhận xét vậy.
:^)
i a ma ha nó kém honda chỗ nào? su su ki nó không ngon chắc?

Có VIVA hơn chục năm nay vẫn ngon choét, NOVO (hơi ăn xăng tí :21:)...?

Dân ta cứ theo phong trào chẳng chết :21:

me oto

Xe tăng
Dân mình có tính thấy cái gì hot, nóng, đang bị làm giá là nhảy vào ngay mua ngay thì làm gì chẳng bị đắt nhưng vẫn thấy thế làm oai cho mình:mad:

xì trum già

Xe tải
yamaha giờ xài ngon lắm đấy , nouvo lx 135 nhưng chỉ tiêu hao nhiên liệu = airblade 110 thôi , exciter 135cc chạy ngon hon future fi , xăng thì ngang nhau , exciter em đang xài đời 06 mà vẫn êm như xe mới , chạy hết ga 140 km\h (đang xài và đã chạy hết ga nhiều lần ) . tính em xài đồ thì mau chán , trứoc giờ củng fan honda , mẩu nào mới ra là em mua liền(mua giá gốc nhé ! ngay cả airblade )nhưng từ ngày xài exciter mê luôn . thực tế nó như thế nếu bác nào muốn chứng minh thì pm em nhé !
@ cap8 : định vào vote bác nhưng máy nó ko cho !
@ mod : hôm qua đến hôm nay em ko vote đựoc xin mod xem lại dùm

Chỉnh sửa cuối:

teapot

Xe buýt
Thì tâm lý người dziệt. Ôtô phải Toy, xe máy phải Honda nên khó cưỡng lại được các kụ ợ!

teapot

Xe buýt
Hòn QLTT chứ Cục gì hở các kụ. Ở đó họ chỉ bắt mấy bà bán hàng rong thoai, sợ các bà ấy bán phá giá rau củ quả:21:

SteelHeart

Xe máy
Mấy bác HD và TOY đã được bảo hộ của bố nhà nước để chém dân thì làm gì chả hoành hành! chỉ khổ dân đen thôi ah:'(

CyberCar

Xe hơi
"Qua sông phải lụy đò" mà các bác. Vay vốn của Nhật nhiều nên phải lệ thuộc vào nó thôi:77:

Bigcom

Xe tăng
E thấy các bác bàn luận nhiều mà ko hiểu vấn đề ...... Hon da đưa ra giá tham khảo chứ đâu đưa ra giá bán ( phó tổng HonDa phát biểu) vậy sp nào bán chạy thì giá cao hơn tham khảo và ngược lại .... chúng ta đã và đang cố gắng hòa nhập với nền kinh tế thị trường thì phải chấp nhận chuyện đó, Honda ko hề vi phạm luật việt nam cũng như luật quốc tế ( phó tổng HonDa phát biểu) chúng ta ko thể dùng luật rừng " tẩy chay Honda" mà chúng ta hay nhìn lại mình ở VN ko có chuyện xếp hàng hàng tuần lễ để mua ipone như Mỹ là do chúng ta ai cũng muốn mình có ngay nên phải chấp nhận một khoản chi phí phát sinh là đương nhiên.
Các bác hay ngẫm xem nếu ko có Honda VN vậy bây giờ các bác phải mua xe Dream thái giá bao nhiêu, nếu HonDa VN ko phát triển tại VN các bác sẽ dùng xe TQ kém chất lượng giá 16 tr ( thời kỳ đầu) chứ ko phải 5-7 triệu như hiện nay..... đường sa, cầu cống các bác có thể tưởng tượng được ko nếu ko có ODA của nhật bản. Thiết nghĩ chúng ta ở hoàn cảnh nào phải chấp nhận hoàn cảnh đó và vươn lên thì mới phát triển tốt.
Trên đây là ý kiến của e, e mong các bác bỏ quan điểm nhìn đâu cũng thấy kẻ thù thì làm sao làm bạn được với ai.

thienphuc

Xe điện
em góp 1 chân tẩy chay honda.nếu xe ware bán mới 5 triệu em mua chứ giờ bán giá đó mua suzuki đi cho nó thích.rẻ bằng 1/3 su thì còn nghĩ lại.đi ware nó phóng nhanh cứ như cup 50-70 chán phèo