Nước hoa trong xe??chả cụ nào bàn?

WHITE TIGER

Xe container
Xe tớ chả để bất kỳ loại gì trên xe mà xe cũng sạch chán.Quan trọng là sau mỗi lần đi và về tớ lại rửa xe và lau dọn bên trong

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Em cũng làm như Cụ vì em dị ứng với các loại mùi nước hoa ô tô:69:. Các Mợ hay say xe lên xe em cứ gọi là Ồ mê ly...! Thích nhất là mỗi lần vào cua mùi cafe tỏa ra thơm phức(l).

ze_bo

Xe hơi
Nói thật chứ em cũng mua cả cân cafe hạt đổ ở 4 cánh+hộp gạt tàn đầy cafe zưng mà các cụ đi xe mùa đông ko bật điều hòa 1 tuần....., hôm nào anh mặt trời ảnh uống rượu say các cụ phải bật điều hòa lên xem.....,có mùi gì đó ko thể chịu đc ngay từ làn gió ban đầu của điều hòa thổi ra, ngày trước e chạy con civic thì thấy ko có hiện tượng này,mà xe lúc nào cũng thơm ...ko biết cảm nhận của các cụ thế nào???
Tết rồi được anh bạn cho túi cafe đặt vào xe cho thơm, mấy hôm nay trời nóng bật điều hòa đúng là thấy có mùi cực khó chịu (chua như mùi phân mèo) không biết tại sao. Nay thấy bác nói thế em mới nghĩ ra, để em thử bỏ cafe đi xem sao.

tuanminh1912

Xe buýt
Tết rồi được anh bạn cho túi cafe đặt vào xe cho thơm, mấy hôm nay trời nóng bật điều hòa đúng là thấy có mùi cực khó chịu (chua như mùi phân mèo) không biết tại sao. Nay thấy bác nói thế em mới nghĩ ra, để em thử bỏ cafe đi xem sao.
Mới bật bao giờ chả có mùi khó chịu hả cụ, lọc gió của cụ bẩn nó còn khó chịu nữa cơ, chạy một lúc là nó hết ngay đấy ạ, chả liên quan gì đến em cafe đâu ạ, cụ nói thế tội nghiệp em nó ra.
À, em thấy có người bán tinh dầu cafe đấy, cụ nào dùng thử chưa, có giống mùi cafe thật không ạ.
Cafe Mai em dùng mấy túi rồi, có lần thơm có lần không thơm, cụ cứbảo nó bán cho gói hạt rang vỡ 18k rồi cho vào cái túi đỏ đỏ giờ ăn hỏi hay có ấy, chứ làm cái túi 60k đắt quá, cái vỏ túi có đáng 40k đâu

NextOne

Xe hơi
Trước tết em làm 1 túi cafe Mai ở Lê Văn Hưu có 50k thôi, giờ tăng giá 10k nữa rôi cơ à. Nhưng gấu mẹ không thích mùi cafe nên em mua cây thông treo ở gương chiếu hậu, mùi dễ chịu và rất tiện. À mà có 25k/1cay thôi, mua lẻ nhé, mua nhiều có khi còn rẻ nữa. Nó có nhiều mùi cho mình lựa chọn nữa.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]

xe e bây giờ dùng cái túi kafe này ạ cũng được hình như chỉ người ngoài thấy thơm còn mình suốt ngày ngồi mũi nó nhờ m rồi nên phải dí vào mới thấy mùi mặc dù nửa tháng cũng lấy 2 cái lọ con con ra xịt vào.trước mua lọ nước hoa 400k dính vào xe nhưng đi đường xấu nó kêu tè tè thế là vứt,cây thơm thì gấu bẩu mùi kinh kinh giống trong WC cũng vứt nốt.

mattroihong

Xe tải
Trước tết em làm 1 túi cafe Mai ở Lê Văn Hưu có 50k thôi, giờ tăng giá 10k nữa rôi cơ à. Nhưng gấu mẹ không thích mùi cafe nên em mua cây thông treo ở gương chiếu hậu, mùi dễ chịu và rất tiện. À mà có 25k/1cay thôi, mua lẻ nhé, mua nhiều có khi còn rẻ nữa. Nó có nhiều mùi cho mình lựa chọn nữa.
Cây thông mua ở đâu cụ pm em với?

HobbyDriver

Xe tăng
xe e bây giờ dùng cái túi kafe này ạ cũng được hình như chỉ người ngoài thấy thơm còn mình suốt ngày ngồi mũi nó nhờ m rồi nên phải dí vào mới thấy mùi mặc dù nửa tháng cũng lấy 2 cái lọ con con ra xịt vào.trước mua lọ nước hoa 400k dính vào xe nhưng đi đường xấu nó kêu tè tè thế là vứt,cây thơm thì gấu bẩu mùi kinh kinh giống trong WC cũng vứt nốt.
Một là cụ (hay ai cũng vậy) sẽ chỉ ngửi thấy thơm trong khoảng 20s hay gì đó khi mới vào xe, sau đó sẽ quen đi không thấy nữa. Cái này thì nước hoa nào cũng thế thôi. Có lần em xem TV thấy bảo xe xịn có hệ thống xịt thơm, sau đó nghỉ, lâu lâu (20 phút gì đó) lại xịt lại mới có tác dụng là vì thế.
Hai là đã gấu kêu thì bó tay. Tốt nhất để gấu tự đi mua.

NextOne

Xe hơi
Cụ mua ở hàng bán đồ chơi nào chẳng có, em mua ở mợ Minh 352 TKC. Thấy trên muare.vn có bán ship tận nơi có giảm giá đấy, cụ chịu khó search nhé.
Em mua cái cây New car gì gì, quên mất tên chính xác rồi, mùi mát mát rất dễ chịu (đối với e :21:). Cây hình cờ Mẽo thì mùi hệt kẹo cao su ngọt, thấy bán cũng chạy.

Mr-Quadcore

Xe buýt
nhà em thiên về các loại thảo mộc ! Mùa hè thì Dứa hoặc làm bó lá Cơm Nếp .. mùa đông làm hộp Quế :6:

dapvocaydan

Xe điện
Civic ứ dùng được nước hoa. Em cứ chơi cà phê Mai cho nó lành

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
nước hoa các bác thích dòng từ nhật hông ợ hương hoa cứ gọi là:21:

_MBBG_

Xe điện
dùng cafe trên xe là đúng rồi đó các cụ nhưng dùng thế nào cho kinh tế mới là vấn đề...:69: làm theo như gấu nhà em nhé làm theo mà ko vote em mới lạ
gấu nhà em vào siêu thị mua 1 cái túi nhỏ chất liệu tựa như túi của Mai cafe trong đó có con mèo nhỏ mèo thì cho cô con gai chơi còn túi thì gấu ra mai cafe mua 10k cafe hạt cho vào dùng 1 tháng hết mùi gấu lại cho lên chảo rang cho 2 phút em thề lại thơm như lúc mới mua,sau 3 lần rang lại gấu lại gảy 1 cục bơ bằng hạt lạc vô kakakka mùi như xịn luôn
Tổng chi phí thiệt hại cho 1 lần và dùng mãi mãi la 30k nhưng có đồ chơi cho con :)):)):))

GARU

Xe hơi
dùng cafe trên xe là đúng rồi đó các cụ nhưng dùng thế nào cho kinh tế mới là vấn đề...:69: làm theo như gấu nhà em nhé làm theo mà ko vote em mới lạ
gấu nhà em vào siêu thị mua 1 cái túi nhỏ chất liệu tựa như túi của Mai cafe trong đó có con mèo nhỏ mèo thì cho cô con gai chơi còn túi thì gấu ra mai cafe mua 10k cafe hạt cho vào dùng 1 tháng hết mùi gấu lại cho lên chảo rang cho 2 phút em thề lại thơm như lúc mới mua,sau 3 lần rang lại gấu lại gảy 1 cục bơ bằng hạt lạc vô kakakka mùi như xịn luôn
Tổng chi phí thiệt hại cho 1 lần và dùng mãi mãi la 30k nhưng có đồ chơi cho con :)):)):))
Cụ xem ở đâu bán cà phê hạt 10k có 30k chỉ em với:^)

_MBBG_

Xe điện
Cụ xem ở đâu bán cà phê hạt 10k có 30k chỉ em với:^)
cụ ko hiểu à,mua nắm hạt ở Mai cafe đó giá 10k ko lễ em nói dối làm gì,cái túi đựng thì mua trong siêu thị giá 20k tổng cộng ko 30k thì bao nhiêu

Matizcoi

Xe cút kít
các cụ hoang quá, xe em chả xài loại nào vì tốn xiền, nhưng girl mùi gì xe mùi ấy nhá :21::21::21:

tuanminh1912

Xe buýt
cụ ko hiểu à,mua nắm hạt ở Mai cafe đó giá 10k ko lễ em nói dối làm gì,cái túi đựng thì mua trong siêu thị giá 20k tổng cộng ko 30k thì bao nhiêu
Cái túi đấy đắt thế cơ ạ, em toàn xin cái túi đỏ người ta đựng quà ăn hỏi lúc đi mời cưới ấy, mua cafe rồi đổ vào, nhưng em chơi toàn cafe phin trung nguyên nghiền thành bột rồi ấy.(l)
Cụ mua cafe mai để nguyên hạt hay bảo nó xay vỡ hạt ra vậy, công nhận cafe trung nguyên không thơm bằng cafe mai tí nào cả :69: