[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Thần Tài

Xe điện
Cái này thì em đã giúp nhiều Ò cai được rồi, chỉ sợ lúc vui hút lại thôi cụ ah.
cơ bản là nó có nicotin ở trong miếng dán giúp cụ không có cảm giác thèm hút thuốc, và dùng liều giảm dần. Trong 1 tháng là okie. Cai luôn.
Tuy nhiên chỉ sợ khi tái nhgieenj thì khổ, 10 vụ cai thì 9 cụ hút lại rồi ah, nên cơ bản là hơi phí tiền, hcis híc...;))
Em cũng cai 3 lần rồi, lần lâu nhất được 6 tháng. Có nên thử lần nữa không cụ nhỉ :-?

akaoko

Xe buýt
Em cũng cai 3 lần rồi, lần lâu nhất được 6 tháng. Có nên thử lần nữa không cụ nhỉ :-?
Cụ Cai thuốc mà làm giề. Cai xong hít lại con nhiều hơn. Kinh nghiệm bản thân của iem đấy

Sent from my iPhone using Forum Runner

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Cai thuốc mà làm giề. Cai xong hít lại con nhiều hơn. Kinh nghiệm bản thân của iem đấy

CHuẩn luôn cụ nhề, đầu tháng 6, gnayf 5-10 em ở trong Đà Nẵng, cụ cần mau gì thì hú em nhóe, hình như còn phải đổi cho cụ máy cái bóng LED cụ nhề ;))

trxbach

Xe tải
Cụ Jing có cái HUD nào ngon lành không nhỉ?

akaoko

Xe buýt
CHuẩn luôn cụ nhề, đầu tháng 6, gnayf 5-10 em ở trong Đà Nẵng, cụ cần mau gì thì hú em nhóe, hình như còn phải đổi cho cụ máy cái bóng LED cụ nhề ;))
Iem sẽ cố hắng bố trí giao lưu với cụ cho vui ạ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Iem sẽ cố hắng bố trí giao lưu với cụ cho vui ạ

Ô xờ kê luôn, trước khi em đi 2 hôm, cụ cần gì thì ới lại em 1 lần cho khỏi quên cụ nhóe, tks cụ $-)

Cụ Jing có cái HUD nào ngon lành không nhỉ?
bên Hàn em được biết có em này, đan lắp trên xe K9, oạch xà laocsh, dưng về Vn bị giảm đi nhiều tính năng, phí :

[video=youtube;gMM7TqtV1JY]http://www.youtube.com/watch?v=gMM7TqtV1JY[/video]

Còn có 1 loại của Đài, cũng hay, áp dụng công nghệ hiển thị buồng lái Phi công, cụ mấu thì để em nhích ợ :x

Thần Tài

Xe điện
Ô xờ kê luôn, trước khi em đi 2 hôm, cụ cần gì thì ới lại em 1 lần cho khỏi quên cụ nhóe, tks cụ $-)

bên Hàn em được biết có em này, đan lắp trên xe K9, oạch xà laocsh, dưng về Vn bị giảm đi nhiều tính năng, phí :

[video=youtube;gMM7TqtV1JY]http://www.youtube.com/watch?v=gMM7TqtV1JY[/video]

Còn có 1 loại của Đài, cũng hay, áp dụng công nghệ hiển thị buồng lái Phi công, cụ mấu thì để em nhích ợ :x
Không cắt đi thì ở VN cũng có dùng được đâu cụ. Phải có hệ thống GPS tích hợp trong xe và bản đồ đi kèm thì mới hiển thị như quả K9 này được. Bao giờ anh Hyundai anh ấy có cả bản đồ VN thì mới dùng được.

minhnhi

Xe tải
Có lẽ em lắp 2 CAM, cam tàu dùng ngày, cam Hàn dùng đêm chăng?

zinzin08

Xe hơi
Cụ chủ cho em hỏi cái màn hình 3.5 inch giá 1.5t nhà mình còn ko? em muốn treo dưới gương chiếu hậu có được ko? em ko thích để ở tablo, thanhks!

laodatma

Xe điện
Cụ chủ cho em hỏi cái màn hình 3.5 inch giá 1.5t nhà mình còn ko? em muốn treo dưới gương chiếu hậu có được ko? em ko thích để ở tablo, thanhks!
Treo tốt, hình như lão tla cũng treo như vậy đới! :)

langtude

Xe hơi
Cụ chủ!, vụ gương hitech thế nào rồi, bác nào test rồi thử phát để nhà cháu hóng mới ợ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Thoải mái cụ ơi, tks cụ

Treo tốt, hình như lão tla cũng treo như vậy đới! :)
Chuẩn dồi, không phải chỉnh, chế cháo lung tung vô tư, thích chế ở đâu cũng được ợ

Cụ chủ!, vụ gương hitech thế nào rồi, bác nào test rồi thử phát để nhà cháu hóng mới ợ
Chắc 1,2 hôm nữa là về đến VN ah, mấy hôm nay hàng tắc, em cũng sốt xình xịch :x

DrHuy81

Xe tăng
Chiều nay qua cụ muộn quá, không ngó nghiêng gì được. Đặt gạch được mỗi bộ công tắc cụp gương về lắp cho nó prồ :-?
À... Em liếc thấy trong tủ có cái gương chiếu hậu có màn hình trông khủng phết. Con đấy có chống chói điện không cụ là, xuất xứ, rổ giá thế nào vậy cụ ?

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chiều nay qua cụ muộn quá, không ngó nghiêng gì được. Đặt gạch được mỗi bộ công tắc cụp gương về lắp cho nó prồ :-?
À... Em liếc thấy trong tủ có cái gương chiếu hậu có màn hình trông khủng phết. Con đấy có chống chói điện không cụ là, xuất xứ, rổ giá thế nào vậy cụ ?
Híc, chiều nay nghe alo xong, định đợ cụ dưng nhwos ra là phải chạy đi đón F1, híc híc.
Đã đặt mua bộ công tắc cho cụ rồi, sang tuần có thì em alo cụ nhóe
Bộ guơng thì là hàng Test theo camera lùi Khan 10 của HQ thôi, nên là không chống choi, và nhìn hơi thô cụ ah, Made in China, em bày cho ló oai thôi cụ ợ 8->

Thần Tài

Xe điện
Cám ơn cụ Jing nhé, cái Accu lão Aq79 nhà Phòng lắp vào Soul vừa như chầy vào cối, ngon luôn.

DrHuy81

Xe tăng
Híc, chiều nay nghe alo xong, định đợ cụ dưng nhwos ra là phải chạy đi đón F1, híc híc.
Đã đặt mua bộ công tắc cho cụ rồi, sang tuần có thì em alo cụ nhóe
Bộ guơng thì là hàng Test theo camera lùi Khan 10 của HQ thôi, nên là không chống choi, và nhìn hơi thô cụ ah, Made in China, em bày cho ló oai thôi cụ ợ 8->
Hôm sau lên ngó cái cam Khan Hàn Quốc của cụ xem thế nào :-? có hợp với cái gương kiêm màn hình lùi Hi pass chống chói điện hàng tháo xe em mới sắm không.
Mặt gương Hitech có luôn mạch sưởi hay phải bóc từ gương zin dán vào hả cụ ?

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hôm sau lên ngó cái cam Khan Hàn Quốc của cụ xem thế nào :-? có hợp với cái gương kiêm màn hình lùi Hi pass chống chói điện hàng tháo xe em mới sắm không.
Mặt gương Hitech có luôn mạch sưởi hay phải bóc từ gương zin dán vào hả cụ ?
Ô kia cụ.
Cam Khan 10 lắp vào thì ngon choét rồi, nét hơn sony ý chứ...
Mặt guơng hitech không có mạch sưởu cụ nhá, em đang ngâm cứu xme dán ntn thì khả thi vì bọn Hàn nó bảo là trên mặt guơng mới có lớp chống bám nước rồi nên không cần bóc.
Tuy nhiên ai thích bóc thì vẫn bóc tốt ah...

Cám ơn cụ Jing nhé, cái Accu lão Aq79 nhà Phòng lắp vào Soul vừa như chầy vào cối, ngon luôn.
Cái ắc quy đấy là quá ngon cụ ah, sau hôm đấy, hãng nó mới tăng giá lên 6% nữa, chậm tí nữa lại mất thêm tí xèng

vancho1115

Xe đạp
BỘ ỔN ĐỊNH DÒNG ẮC QUY lắp đc cho mọi loại xe của HQ ạ. xe là kia carens ah

zinzin08

Xe hơi
Nhà mình có gương cho Spark 2009-20010 không ạ, cho em xin cái rổ nhé, tks!

DrHuy81

Xe tăng
Ô kia cụ.
Cam Khan 10 lắp vào thì ngon choét rồi, nét hơn sony ý chứ...
Mặt guơng hitech không có mạch sưởu cụ nhá, em đang ngâm cứu xme dán ntn thì khả thi vì bọn Hàn nó bảo là trên mặt guơng mới có lớp chống bám nước rồi nên không cần bóc.
Tuy nhiên ai thích bóc thì vẫn bóc tốt ah...
Em thử bóc cái mạch sưởi của mặt gương zin xe 2010 rồi, dễ cụ ạ. Dán vào cái mặt gương HT phát là xong, chỉ sợ mặt gương đấy nó không chịu nhiệt lại nứt vỡ thì phí của trời. Mà nếu mặt gương HT nó phủ nano chống bám nước thì chẳng cần sưởi làm gì cho tốn điện cụ nhỉ. Hôm nào hàng về cụ thử xịt nước vào mặt gương xem thế nào ?

Chỉnh sửa cuối: