[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Thần Tài

Xe điện
Vụ bóng này đúng là lằng nhằng, nếu chỉ là bóng của mặt taplo thì bản thân ống kính của cam (nhất là mấy loại có thêm cản tia UV) có thể xử lý ok, nhưng nếu các cụ mà có thêm vật thể lạ (như xe em có ông di lặc = gỗ pơmu sơn bóng) thì đúng là chỉ khi lắp CPL & chỉnh (theo dõi qua màn DVD) thì mới được (mà nó còn tùy thuộc vào cường độ sáng, nếu chỉnh hết bóng khi trời nắng to thì khi đến chiều tắt nắng video sẽ bị tối). Túm văn lại là khi thêm đồ chơi thì sẽ xử lý được nhiều vấn đề nhưng đúng như cụ nói là phải chăm chỉ theo dõi & chỉnh thì mới đảm bảo chất lượng video là ok nhất :-bd
Em cũng chỉ nghịch để biết thế thôi chứ lúc chạy xe cũng có nhớ xoay CPL đâu, he.
Nó cũng giống như Smartphone, dùng thử đủ các kiểu để biết khả năng của thiết bị đến đâu thôi. Còn thực tế chỉ sử dụng 20-30% tính năng. Thế nhưng ông nào cũng thích sở hữu thiết bị nhiều tính năng mới nhọ.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cái vụ bị bóng này nó phức tạp phết.
Bóng hay không là do góc của ánh nắng chiếu vào kính lái, lúc nào tầm nắng xiên xiên (9-10h) cụ cứ thử ra chỗ nào rộng rộng rồi lái xe chạy vòng tròn, sau đó xem lại Cam sẽ thấy.
Vụ bóng này đúng là lằng nhằng, nếu chỉ là bóng của mặt taplo thì bản thân ống kính của cam (nhất là mấy loại có thêm cản tia UV) có thể xử lý ok, nhưng nếu các cụ mà có thêm vật thể lạ (như xe em có ông di lặc = gỗ pơmu sơn bóng) thì đúng là chỉ khi lắp CPL & chỉnh (theo dõi qua màn DVD) thì mới được (mà nó còn tùy thuộc vào cường độ sáng, nếu chỉnh hết bóng khi trời nắng to thì khi đến chiều tắt nắng video sẽ bị tối). Túm văn lại là khi thêm đồ chơi thì sẽ xử lý được nhiều vấn đề nhưng đúng như cụ nói là phải chăm chỉ theo dõi & chỉnh thì mới đảm bảo chất lượng video là ok nhất :-bd
Cái này thì chỉ có lão GS Nghiêm là chịu khó, hôm trước lão GS cũng khóc vì mất mấy đoạn video hay vì cái tội tối quá, chả nhìn thấy giề

thanhcun

Xe hơi
Yesss, test xong cho cái video cờ lip lên đây xem hình dư lào nhé
video nó dư lày cụ ạ :
[video=youtube;PpFls2M6i7U]http://www.youtube.com/watch?v=PpFls2M6i7U&feature=youtu.be[/video]
đoạn đầu bị ngược sáng hình ảnh mờ mờ ảo ảo , sau từ phút thứ 2+ điều kiện ánh sáng tốt nên tương đối nét .

Chỉnh sửa cuối:

duongtm

Xe tăng
Nhà mềnh còn cái đế dính điện thoại không bác chủ nhể

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
video nó dư lày cụ ạ :
[video=youtube;PpFls2M6i7U]http://www.youtube.com/watch?v=PpFls2M6i7U&feature=youtu.be[/video]
đoạn đầu bị ngược sáng hình ảnh mờ mờ ảo ảo , sau từ phút thứ 2+ điều kiện ánh sáng tốt nên tương đối nét .
QUay ngược sáng mà được như này là quá ngon rồi, chả phải chơi cái gì nữa đâu nhé, từ 1p50 trở đi là ngon choét còn gì

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cái này thì chỉ có lão GS Nghiêm là chịu khó, hôm trước lão GS cũng khóc vì mất mấy đoạn video hay vì cái tội tối quá, chả nhìn thấy giề
Đoạn video đó hay cực hay luôn, đó là cảnh 1 hiệp sĩ cần câu như kiểu hiệp sĩ điếu cày đứng phân làn. Tiếc là cảm quang nhạy quá nó chơi 1 phát đen sì luôn :D:D:D

thanhcun

Xe hơi
QUay ngược sáng mà được như này là quá ngon rồi, chả phải chơi cái gì nữa đâu nhé, từ 1p50 trở đi là ngon choét còn gì
Hehe , nói chung cam hành trình con này là ok rồi , giá hơi cao nhưng hàng chất lượng , đầu tư xong không phải suy nghĩ . Lúc nào em nổi hứng vọc vạch thì em nhờ cụ đặt hộ cái ống CPL nhé . thank cụ .
Mà lúc nào có con CAM nào nét hơn con này , cụ up lên OF nhé, em vẫn thích nét hơn nữa .

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hehe , nói chung cam hành trình con này là ok rồi , giá hơi cao nhưng hàng chất lượng , đầu tư xong không phải suy nghĩ . Lúc nào em nổi hứng vọc vạch thì em nhờ cụ đặt hộ cái ống CPL nhé . thank cụ .
Mà lúc nào có con CAM nào nét hơn con này , cụ up lên OF nhé, em vẫn thích nét hơn nữa .
Dùng em này là trong tầm 2-3 năm chưa phải thay cái khác, độ nét tốt vf hoạt động ổn định nên yên tâm dùng thôi cụ ah, tks

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
2- Nội dung :
- Dán toàn bộ bằng phim cách nhiệt cao cấp Hàn Quốc nhập khẩu trực tiếp (không bao gồm kính lái vì lí do an toàn). Em ở bên Hàn dăm năm có lẻ, nên đảm bảo luôn là phim chất lượng tốt nhất Korea, đầy đủ CO, CQ, cưỡi máy bay về VN. Thông tin về hãng phim, các cụ xem ở dưới giùm.
- Chi phí : 1.500.000 đ / xe 4 chỗ, xe 7c vui lòng thêm 200k. Số tiền lẻ này em xin được để làm quỹ nhà Mèo.
- Tiền ủng hộ : 1.000.000 đ / xe (vì 500k là số tiền em phải TT với thợ dán phim, mong các cụ hiểu). Số tiền này là em sẽ thay mặt các cụ chuyển trực tiếp cho BĐH diễn đàn (đứng tên các cụ ủng hộ từ thiện).
- Thực hiện : Các cụ / mợ có lòng hảo tâm, vui lòng liên lạc trước với em để xắp xếp lịch dán phim theo số : 01275233068. Xe sẽ được dán tại shkop korea - 96 Nguyễn Khang - Hà Nội. Trong lúc ngồi đợi dán phim, có wifi chùa, nước chè uống tẹt ga, nếu gặp bữa thì có thêm (b) phờ di. Các cụ chú ý là qua em dán buổi chiều cho nó mát mẻ nhá, buổi sáng nhà em hướng Đông nên hơi nóng...
- Mọi vấn đề về Bảo hành, bảo tỏi vẫn thực hiện bình thường nên các cụ yên tâm nhá.

Thông tin chi tiết về phim :
- Hãng sx : Spectrum Guard - KOREA. website : www.e-sbk.com
- Độ xuyên sáng : 20 hoặc 40%, UV : 99%, cách nhiệt 50%...
- Bảo hành : 5 năm.
- Các cụ có thể xem thông tin thêm ở đây, mai em sẽ up CO và hình đầy đủ : http://shopkorea.info/index.php?main_page=product_info&cPath=&products_id=326&zenid=f9c63edfb8e7882eb167741a059df310

Em sẽ cập nhật danh sách các cụ ủng hộ hàng tuần tại đây và cũng xin chuyển tiền cho BĐH hàng tuần luôn ah
Kính mong các cụ ủng hộ chuơng trình.

Chuơng trình hợp tác chi hội các tỉnh : Các chánh tổng nếu thấy ủng hộ được em, vui lòng đăng ký số lượng xe dán, nếu ít và có thể tự lo được thợ dán phim, thì em sẽ gửi phim về tận nơi các cụ tự dán, và sau đó tự nộp quỹ từ thiện với số tiền là 1tr / xe. Nếu cần thợ dán phim bên em thì bố trí từ 3-5 xe là được.
Em cũng vẫn chỉ xin tiền công cho thợ, còn tiền phim các cụ giữ tự nộp, tất nhiên là đứng tên các cụ rồi.

Hình đây :

1- CO :

2 - Hàng, về = air, đóng 4 cuộn / gói :

3 - Code Máy bay :

Danh sách các cụ / mợ đã ủng hộ, em xin cập nhật rần rần :

Chỉnh sửa cuối:

at2009

Xe tăng
Cụ jing cho em hỏi cái máy khử mùi Digix cụ còn hàng không, cái này có tác dụng thực tế nhiều không ợ (theo kinh nghiệm của cụ và theo đánh giá của các cụ đã dùng). Vì dạo này em để xe phơi nắng om nhiều thấy có mùi xe quá muốn để cái này kể cả lúc không đi để bật liên tục có được không cụ? Cụ tư vấn em phát nếu ổn em qua cụ lấy 1 cái về dùng ợ. Thanks cụ!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ jing cho em hỏi cái máy khử mùi Digix cụ còn hàng không, cái này có tác dụng thực tế nhiều không ợ (theo kinh nghiệm của cụ và theo đánh giá của các cụ đã dùng). Vì dạo này em để xe phơi nắng om nhiều thấy có mùi xe quá muốn để cái này kể cả lúc không đi để bật liên tục có được không cụ? Cụ tư vấn em phát nếu ổn em qua cụ lấy 1 cái về dùng ợ. Thanks cụ!
Còn hàng cụ ah, dùng thì em oánh giá là được, bay hết cả mùi, kể cả mùi nước hoa luôn
CÒn óp phờ thì em cho tự oánh giá 1 tháng, nếu okie để dùng, không okie cầm qua giả nại em vô tư cụ nhá, tks cụ

BARON WIN

Xe hơi
Cho e đăng ký 1 suất dán kính cho Lac CDX, thường thì dán hết bao lâu để e còn bố trí thời gian qua ạ!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

khanhvy

Đi bộ
E muốn hỏi cái BlackvueDR-400g HD, em đỗ xe ở cơ quan bác ra lắp cho em hay em mang xe đến cửa hàng ah?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
E muốn hỏi cái BlackvueDR-400g HD, em đỗ xe ở cơ quan bác ra lắp cho em hay em mang xe đến cửa hàng ah?
Hi mợ, mợ cho ĐC em đến tận nơi lắp nhá, hoặc mợ rảnh qua em lắp thì càng tốt, tks mợ