[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Hình như up hình lên youtube là nó bị giảm nét phải không cụ thần tài, em thấy khong nét = khi xem file trên máy tính

Thần Tài

Xe điện
Hình như up hình lên youtube là nó bị giảm nét phải không cụ thần tài, em thấy khong nét = khi xem file trên máy tính
Chính xác, nhưng do việc hiển thị ở đây chứ không phải do Youtube. Cụ xem ngay tại cửa sổ ở trên thì chỉ hiện thị ở độ phân giải 360p. Cụ muốn nét hơn thì cụ mở link trên bằng cách bấm chuột phải chọn Copy video URL rồi dán vào cửa sổ khác để mở trực tiếp trong Youtube, sau đó chọn độ phân giải 720p sẽ nét hơn.

aq79

Xe container

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
hnay nhận được nước hoa khô cafe của cụ rồi, mùi hay phết, đi đường em chỉ muốn mua cafe take-away uống thôi
Thank cụ, mùi đặc trưng, đảm bảo ngửi cái thích luôn, cụ chỉ cần mở 1/2 là xe thơm lừng rồi :D

Dominico

Xe buýt
Cái HD2000 của em không nhìn được biển số của xe đằng trước là gì, nhưng em xem video của cụ trên link rời chứ không phải link nhúng vào diễn đàn và để chế độ 720p nhưng cũng không nhìn được, có cách nào chỉnh đc ko cụ nhỉ?
Mà cái của cụ hịn nên GPS bắt ngon thế, cái của e bắt tín hiệu hơi kém, em đi ngoài đường mà đèn xanh báo GPS chẳng sáng lên bao giờ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cái HD2000 của em không nhìn được biển số của xe đằng trước là gì, nhưng em xem video của cụ trên link rời chứ không phải link nhúng vào diễn đàn và để chế độ 720p nhưng cũng không nhìn được, có cách nào chỉnh đc ko cụ nhỉ?
Mà cái của cụ hịn nên GPS bắt ngon thế, cái của e bắt tín hiệu hơi kém, em đi ngoài đường mà đèn xanh báo GPS chẳng sáng lên bao giờ.
Máy của cụ Thần tại là lukas, chuẩn HD mà cụ, buổi tối thì không nói làm gì, còn buổi sáng thì đọc biển số vô tư, của cụ chuẩn VGA cũng vậy.
GPS của msy HD-2000 bắt khá nhạy, nên là cụ kiểm tra hộ em vị trí lắp máy xem phía trước có bị vướng gì không, hoặc rảnh cụ qua em nghía phát xem nhá, tks cụ

Dominico

Xe buýt
Hehe e cũng muốn hôm nào rảnh qua nhà cụ chơi tiện thể ngó xem có gì hay hay không vì cửa hàng cụ ở đúng trục đường e đi hàng ngày, nhưng mà ở đó dạo này tắc đường kinh quá, hôm nào đường vắng 1 chút e ghé liền :D

Máy của cụ Thần tại là lukas, chuẩn HD mà cụ, buổi tối thì không nói làm gì, còn buổi sáng thì đọc biển số vô tư, của cụ chuẩn VGA cũng vậy.
GPS của msy HD-2000 bắt khá nhạy, nên là cụ kiểm tra hộ em vị trí lắp máy xem phía trước có bị vướng gì không, hoặc rảnh cụ qua em nghía phát xem nhá, tks cụ
Em hóng cái kinh nghiệm của DRS 1100, một số xe các cụ dán phim cách nhiệt, loại có nhiều kim loại thì tín hiệu GPS không vào được đâu, các cụ kiểm tra cái này trước nhé!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Vâng, chính xác là bị vật chắn khi dính sát quá hoặc do phim cách nhiệt nên ảnh hưởng tới khả năng bắt GPS của máy. tks cụ Hát ạ

Dominico

Xe buýt
Oái, xe em dán vkool VK70 nên chắc bắt tín hiệu GPS kém hơn, à hôm nào e qua chỗ cụ nhờ cụ set hộ e cái thời gian luôn, nhà e chẳng có máy tính nào dùng window nên ko cài đc phần mềm, máy chạy window thì lại không có đầu đọc thẻ nhớ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Oái, xe em dán vkool VK70 nên chắc bắt tín hiệu GPS kém hơn, à hôm nào e qua chỗ cụ nhờ cụ set hộ e cái thời gian luôn, nhà e chẳng có máy tính nào dùng window nên ko cài đc phần mềm, máy chạy window thì lại không có đầu đọc thẻ nhớ.
Vâng, hôm nào mranhr mời bác ghé em nhá, tks

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Mấy hôm nay em lượn suốt nên là cụ nào chắc chắn model cần mua thì cứ PM cho em xin địa chỉ, em tiện đường cầm qua tận nhà luôn nhá, còn cụ nào thích ngâm cứu thì làm ơn alo em trước rồi qua là okie ạ

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Cho em hỏi là có cái phần mềm nào chạy được trên Mac không cụ, nhà em không có máy nào chạy Win cả

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
EM vừa kiểm tra xong, đa số phần mềm chỉ tuơng thích với Win xp, vista, win7 chứ chưa có Mac cụ ơi, chẳng nhẽ nhà cụ không có máy tính nào chạy win ạ :-ss

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Chính xác cụ ạ, mặc dù máy tính bà những loại tương đương nhà em có cả chục hic hic

Lovestory1008

Xe tăng
Thank cụ, mùi đặc trưng, đảm bảo ngửi cái thích luôn, cụ chỉ cần mở 1/2 là xe thơm lừng rồi :D
Cụ cho em hỏi chút.
Em vẫn thường để túi CAFE MAI trong xe.
Bình thường em mua khoảng 3-4 lạng ( Để trong túi rượu ) 1 lần.
Ko biết mùi cafe của cụ vs cafe Mai nó có như nhau ko ạ ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ cho em hỏi chút.
Em vẫn thường để túi CAFE MAI trong xe.
Bình thường em mua khoảng 3-4 lạng ( Để trong túi rượu ) 1 lần.
Ko biết mùi cafe của cụ vs cafe Mai nó có như nhau ko ạ ?
Của em khác cafe Mai cụ ạ, của em nó làm bằng hóa chất vì em nghĩ bọn Hàn làm gì trồng được cafe, dưng tiêu chuẩn, chất lượng thì yên tâm, của em mùi giống cafe sữa cụ ạ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chính xác cụ ạ, mặc dù máy tính bà những loại tương đương nhà em có cả chục hic hic
Híc, quả này cụ phải đầu tư thêm 1 cái máy chạy win 7 hoặc gì gì tuơng đuơng rồi, chán quá, giờ chỉ còn giải pháp cụ làm cái thẻ micro SD cho em nó, rồi lúc nào cần cắm vào đt xem :-ss