[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Báo cáo các cụ hôm rồi nhà cháu qua cụ Jing làm quả cam VR12. Cụ Jing đã lắp đặt cho gọn gàng chu đáo, vì bận test cam đang khoái nên hôm nay mói báo cáo các cụ đuọc. Nói chung là chất luọng hình ảnh đuọc, mọi thông tin cần đều có. Cảm on cụ Jing nhé! Còn quả ổn định dòng ắc quy nhà cháu đang ngâm cúu, khi nào có xèng nhà cháu qua cụ nhé.
PS/ Chế độ chuyển file sang mục Event hình nhu cụ cài thông số nhạy quá hay sao mà nhà cháu đi chỉ cần qua chỗ xóc là máy báo hiệu chuyển file ngay. hôm nay mỏ thẻ xem thì nó dã chuyển gần 2Gb rồi. Để giảm độ nhãy thì tăng thông số lên phải không cụ jing?
Cụ mở setup tăng lên 4-5 là OK. Mặc định chắc nó để 2

blackpaint

Xe container
5100HD nó có cái màn hình để hiển thị tình trạng cam mà! Bình thường nó nhảy lần lượt ngày tháng, giờ, tốc độ... Nếu thẻ có vấn đề nó báo SD fails luôn. Ngoài ra nó còn biết chào ta lúc bật, bye bye lúc tắt nguồn. Không rõ cam của cụ lúc "không lên" tức là màn LCD đó "tắt ngúm" không có tín hiệu rì?
Nó không lên tí nào luôn cụ ợ, đen ngóm. Hôm nay em lại bị thế, lúc đi ngon choét, khởi động máy tí là lên, nhưng khi về thì đen ngòm. Có lẽ phải qua chỗ cụ Giang Đông Cun thôi.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Nó không lên tí nào luôn cụ ợ, đen ngóm. Hôm nay em lại bị thế, lúc đi ngon choét, khởi động máy tí là lên, nhưng khi về thì đen ngòm. Có lẽ phải qua chỗ cụ Giang Đông Cun thôi.
Chả hỉu vụ lày dư lào nhể, mai cụ qua em nhá, em đi ọp trên Lạng Sơn 2 ngày giờ mới về
@ cụ Gấu : 100% máy VR-12, chưa hỏng con nào cả, cụ mua 1 cái thẻ chuẩn vào cho em xem lào, mai em sẽ HD cụ update fimware, nếu không thành công thì phải gửi máy ra HN em xem dư lào nhá, tks cụ

laodatma

Xe điện
Hôm nay em được ông em đi sing về cầm cho bộ kit hịn của apple (giá 38SGD trên store trong khi các shop VN toàn quote 1,2-1,5 củ & store vn k cho đặt hàng online món này). Hàng chuẩn cắm ipad1, 2 chạy phé phé không phập phù như hàng tàu (em thử từ loại 250k đến 400k mà k xơi được cái nào).

Bộ đồ chơi này cùng với ipad đúng là 1 cặp đôi hoàn hảo phục vụ món view bằng chứng cho cái cam của cụ jing =))

Thần Tài

Xe điện
Chả hỉu vụ lày dư lào nhể, mai cụ qua em nhá, em đi ọp trên Lạng Sơn 2 ngày giờ mới về
@ cụ Gấu : 100% máy VR-12, chưa hỏng con nào cả, cụ mua 1 cái thẻ chuẩn vào cho em xem lào, mai em sẽ HD cụ update fimware, nếu không thành công thì phải gửi máy ra HN em xem dư lào nhá, tks cụ
Hôm qua nhà Lạng Sơn rủ bọn em về đó giao lưu cùng hội Mèo nhà cụ nhưng bọn em lại đi về đường Bắc Kạn nên không gặp nhau làm vài quai được (b)

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hôm qua nhà Lạng Sơn rủ bọn em về đó giao lưu cùng hội Mèo nhà cụ nhưng bọn em lại đi về đường Bắc Kạn nên không gặp nhau làm vài quai được (b)
CỤ lại kể nàm em thèm, bọn em đi từ thứ 7, bị mấy anh dân tọc trên đó úp, khiếp, say gần chết, đang định tuần này bố trí xuống cụ uống bia mấy cả ăn ghẹ đơi :D

Thần Tài

Xe điện
CỤ lại kể nàm em thèm, bọn em đi từ thứ 7, bị mấy anh dân tọc trên đó úp, khiếp, say gần chết, đang định tuần này bố trí xuống cụ uống bia mấy cả ăn ghẹ đơi :D
Xuống đi, nhà Lạng và Korando đang chương trình 11/8 xuống giao lưu đấy.

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Thương chỗ em qua đó lắp 5900 chưa cụ. Tiền hồ giờ bao nhiêu cụ Jing? :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Thương chỗ em qua đó lắp 5900 chưa cụ. Tiền hồ giờ bao nhiêu cụ Jing? :D
Ớ, vừa qua roài, hồ thì phải bí mật chứ nhể, hay là iem trả = ghẹ ĐS nhá, thứ 7 này đi, cụ thantai đang mời đới, ô xờ kê chứ \:D/

chuongbeo

Xe tải
Hôm nay em được ông em đi sing về cầm cho bộ kit hịn của apple (giá 38SGD trên store trong khi các shop VN toàn quote 1,2-1,5 củ & store vn k cho đặt hàng online món này). Hàng chuẩn cắm ipad1, 2 chạy phé phé không phập phù như hàng tàu (em thử từ loại 250k đến 400k mà k xơi được cái nào).

Bộ đồ chơi này cùng với ipad đúng là 1 cặp đôi hoàn hảo phục vụ món view bằng chứng cho cái cam của cụ jing =))
Cụ để cho em đê! Em mời bia :))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]

Cụ bán lại cho em 1 trong 2 cái đê!

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Hàng về mà không ới em, em giận đấy :D:D:D

Nhân tiện em hỏi luôn, con này cắm nguồn nó có xạc luôn không hay phải xạc pin ngoài rồi thả vào hả cụ?

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hàng về mà không ới em, em giận đấy :D:D:D

Nhân tiện em hỏi luôn, con này cắm nguồn nó có xạc luôn không hay phải xạc pin ngoài rồi thả vào hả cụ?
Hàng mới thì yên văn tâm, em vẫn giữ nhờ hứa mờ
Cái bộ xạc pin dự phòng, chỉ là nguồn cấp thoai, tiện cái là dùng 4v pin con thỏ cũng ô xờ kê, dưng là hàng mua về nghịch, nên có bán đâu, cụ thích thì em cho cụ mượn test vài hôm, okie thì em mua hộ 1 bô nhá \:D/

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Hàng mới thì yên văn tâm, em vẫn giữ nhờ hứa mờ
Cái bộ xạc pin dự phòng, chỉ là nguồn cấp thoai, tiện cái là dùng 4v pin con thỏ cũng ô xờ kê, dưng là hàng mua về nghịch, nên có bán đâu, cụ thích thì em cho cụ mượn test vài hôm, okie thì em mua hộ 1 bô nhá \:D/
Bộ dư thế em có rồi nhưng không xạc được, em đang tìm bộ mà vừa cấp nguồn và xạc được pin trên đó luôn cơ.

Thế là cái chống tĩnh điện có hàng rồi à? Mai em qua nhé!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Bộ dư thế em có rồi nhưng không xạc được, em đang tìm bộ mà vừa cấp nguồn và xạc được pin trên đó luôn cơ.

Thế là cái chống tĩnh điện có hàng rồi à? Mai em qua nhé!
Chưa, mấy hôm nay hàng họ về muộn, mai qua uống bia với thịt vịt quay Lạng Sơn thì tầm 12h trưa qua là đẹp, còn bộ kia thì tầm thứ 4 nhá \:D/

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Chưa, mấy hôm nay hàng họ về muộn, mai qua uống bia với thịt vịt quay Lạng Sơn thì tầm 12h trưa qua là đẹp, còn bộ kia thì tầm thứ 4 nhá \:D/
Vậy thứ 5 em qua cho chắc ạ :D:D:D