[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Lacetti_EX

Xe buýt
Hôm trước qua chỗ bác nhờ kiểm tra lại cái camera hỏng, bác có hẹn check lại rồi gọi lại mà vẫn chưa thấy. Bác cho hỏi tình hình cái camera của em thế nào rồi ạ?

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Em thì chiều nay còn cách quán cụ jing mấy chục m thấy cụ đi fiesta lao ra em nháy đèn loạn lên chào nhưng chắc cụ vội đi mua vỏ lavie nên k để ý! Mà lắp bộ ổn điện r nên có vẻ mát ga nên vọt tít nhể! =))
Đấy, chưa kịp review thì cụ đã review hộ rồi. Lắp vào điều hòa chưa thấy khắc biệt nhưng chân ga có vẻ khác cụ ạ, đạp ga có vẻ ngọt hơn.

Tiếc quá phải về sớm ko đc iết kiến cụ, thôi để hôm khác vậy ạ.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Đấy, chưa kịp review thì cụ đã review hộ rồi. Lắp vào điều hòa chưa thấy khắc biệt nhưng chân ga có vẻ khác cụ ạ, đạp ga có vẻ ngọt hơn.

Tiếc quá phải về sớm ko đc iết kiến cụ, thôi để hôm khác vậy ạ.
Đầu tư quả này quá hay, khi nào bán xe thì vẫn có thể tháo ra được nhể, thảo lào mưa gió mà vẫn cứ phi đến ầm ầm nuôn
Sau em ngồi với 2 cụ, toi mất két bia của cụ,
Laodatma có con CPL rồi thì rì viu đê, xem có sướng hơn không, lét căng nhể

Hôm trước qua chỗ bác nhờ kiểm tra lại cái camera hỏng, bác có hẹn check lại rồi gọi lại mà vẫn chưa thấy. Bác cho hỏi tình hình cái camera của em thế nào rồi ạ?
XOng luôn hôm sau rồi bác ơi, dưng em chả có số alo của bác nên không gọi bác được, em vẫn để ở cửa hàng đợi bác ra lấy.
Máy không đề gì bác ah, vì cái thẻ của bác (không có ở trong máy lcus đưa cho em, nên em dự) là do format không kỹ hoặc không biết format, nên cắm vào máy, nó không nhận là đúng, em lắp cái thẻ của em vào, gon choét choèn choẹt nuôn :">

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Tin vui cho mọi người (cũng là tin buồn cho Gáo sư Nghiemhung) :

Đã về 10 bộ bảo vệ ắc quy, ngon choét , ai đến trước lắp trước, đến sau lắp sau, đừng chen lấn, rồi sẽ đến lượt bạn :">

laodatma

Xe điện
Laodatma có con CPL rồi thì rì viu đê, xem có sướng hơn không, lét căng nhể>
Em lắp ngay rồi (k hoãn được cái sự sung sướng). Con này lắp xong phải chỉnh cho nét & config xài fix bright. Em đã xử xong r, mai chạy quay em quang video lên cho máu, nó mà k thấy bóng ông dilac trên taplo ở kính lái nữa là "chuẩn không thể chỉnh" luôn! :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em lắp ngay rồi (k hoãn được cái sự sung sướng). Con này lắp xong phải chỉnh cho nét & config xài fix bright. Em đã xử xong r, mai chạy quay em quang video lên cho máu, nó mà k thấy bóng ông dilac trên taplo ở kính lái nữa là "chuẩn không thể chỉnh" luôn! :D
CỤ thantai là người đầu tiên chơi CPL, cái gì chứ cái chống bóng thì quá đơn rản, dưng chơi CPL cũng vất phết đới, cứ phải xoay, chỉnh, theo đúng hướng ánh sáng nữa mà

nonhuchuachom

Xe tải
Lắp camera hành trình có ảnh hưởng gì đến chế độ bảo hành của xe không vậy bạn ơi?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Lắp camera hành trình có ảnh hưởng gì đến chế độ bảo hành của xe không vậy bạn ơi?
Cụ yên văn tâm, khó như lắp đồ cho Mẹc mà em còn chiến đưọc nữa là, đùa cụ thôi, không đụng chạm gì đến điện đóm của xe nhá, chỉ lấy nguồn từ tẩu thoai, tks

ThanhSon2003

Xe buýt
Đã bẩu đang nằm nhà uốn linh chi mờ lị, kiêng vài hôm đã cụ nhé o:-)
Linh chi - nhất là linh chi hàn quốc nếu được hãm bằng "SG lùn" thì không gì bằng luôn cụ nhá !

Me3G

Xe container
Cụ ơi, có ở CH ko?? Chiều chiều em qua được ko ah?

honganh05

Xe máy
Cửa hàng bác còn con DR-400G HD nào ko?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Mới về 02 bộ, đã lắp 1, còn 1, cụ qua sớm thì còn, không thì đợi tầm cuối tuần lại có,t ks cụ nhá

Thần Tài

Xe điện
Mới về 02 bộ, đã lắp 1, còn 1, cụ qua sớm thì còn, không thì đợi tầm cuối tuần lại có,t ks cụ nhá
Cụ Kim Leeeeee nhớ đặt giúp em cái đế nhựa của LK5900 nhé, em tháo ra lắp vào làm gãy 1 ngoe rồi, ông anh HQ hôm trước cũng muốn thêm 1c.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Kim Leeeeee nhớ đặt giúp em cái đế nhựa của LK5900 nhé, em tháo ra lắp vào làm gãy 1 ngoe rồi, ông anh HQ hôm trước cũng muốn thêm 1c.
EM hỏi bên hãng rồi, bọn nó bán lẻ tầm 15$ 1 bộ + dây nguồn, nên để em tính rồi sẽ nhập về nhá cụ, tks

laodatma

Xe điện
Chắc cụ mang sang xe khác demo mới vậy chứ thông thường món này đã lắp là cố định luôn :(. Em lắp & chỉnh xong là ít khi để ý (trừ khi cụ jing cho cái đồ chơi j liên quan thì lại sờ mó căn chỉnh lại), hôm nào đi đường thấy có j hay thì tối thảo thẻ ra ngó thôi! :D

Thần Tài

Xe điện
Chắc cụ mang sang xe khác demo mới vậy chứ thông thường món này đã lắp là cố định luôn :(. Em lắp & chỉnh xong là ít khi để ý (trừ khi cụ jing cho cái đồ chơi j liên quan thì lại sờ mó căn chỉnh lại), hôm nào đi đường thấy có j hay thì tối thảo thẻ ra ngó thôi! :D
Đúng là lắp cố định thì nó chả sao, em lần trước tháo ra để bóc film kính lái nên nó mới gẫy. Mà chung quy em hay nghịch lắm, trước sau gì nó cũng gãy (b)

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Đúng là lắp cố định thì nó chả sao, em lần trước tháo ra để bóc film kính lái nên nó mới gẫy. Mà chung quy em hay nghịch lắm, trước sau gì nó cũng gãy (b)
CHuẩn ra lf chính sách 2-3 xe dùng chung 1 máy, cắm sẵn dây, giá đỡ, chỉ cần dùng 1 máy thôi, gnon choét nhể